• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Uncsnny

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Ấn tượng ngay từ khi bấm vào bài của em: cái gì cũng có, trừ lỗ nhị :D
Lấy phòng xong, chờ hơi lâu một chút nhưng thực quá bõ công. Em bước vào với bộ đồ hư hỏng tựa như bước từ trong phim sex ra, kéo quần tôi xuống và quỳ gối mút như mút kem. Rồi lên giường, lếu lều, 69 và UWAAAA SEGGGS! 5phút truyền thống, nói nhỏ "Anh sắp ra" và em bật dậy, tụt bao, hút sạch từng giọt tinh hoa. Kết thúc 1 trải nghiệm giao hoan không khác gì phim cấp 3. Chắc chắn sẽ gặp lại em trong kèo 3some.

Ấn tượng ngay từ khi bấm vào bài của em: cái gì cũng có, trừ lỗ nhị :D
Lấy phòng xong, chờ hơi lâu một chút nhưng thực quá bõ công. Em bước vào với bộ đồ hư hỏng tựa như bước từ trong phim sex ra, kéo quần tôi xuống và quỳ gối mút như mút kem. Rồi lên giường, lếu lều, 69 và UWAAAA SEGGGS! 5phút truyền thống, nói nhỏ "Anh sắp ra" và em bật dậy, tụt bao, hút sạch từng giọt tinh hoa. Kết thúc 1 trải nghiệm giao hoan không khác gì phim cấp 3. Chắc chắn sẽ gặp lại em trong kèo 3some.
Bạn chụp ảnh này có dìm hàng em nó quá không ?

Bạn chụp ảnh này có dìm hàng em nó quá không ?
Bác thớt chắc chụp trộm, tay cầm rung. Nhìn ảnh chất lượng kém quá. Kiểu như căn góc để dìm hàng vậy. Sao ko xin e nó chụp 1 tấm review có phải chất lượng hơn ko.

Cũng ko hiểu đánh giá kiểu gì. Đọc thì thấy hoàn hảo. Đến câu chốt có dc vào box gái gọi siêu câp thì chọn ko ?

Back
Bên trên Bottom