• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

AN TÂY MS 7525 - Xinh như Tây, ngọt ngào

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Link bài An Tây : https://kynuviet.plus/threads/an-tay-ms-7525.188/
"Buổi trưa đi hái bưởi chua", định gặp em nó từ lúc mới lên bài nhưng nhiều lần gọi không được và tới trưa nay thì mới sét kèo thành công.
Bưởi không chua mà siêu ngọt. An Tây có lẽ là hót nên gặp được khó và phải xếp lót khá lâu.
Trưa nay phải đợi em 45ph mới xuất hiện và ấn tượng ban đầu đúng như nghệ danh của em AN TÂY - mặt em nó có nét rất TÂY.
Mình trêu em có phải Việt Kiều không? có gốc gác gì Tây tiếc hay không? Nhưng em nói ở Cần Thơ, vậy đích thị là TÂY rồi - TÂY ĐÔ đó :v
Sau 1 tiếng mây mưa thì có mấy cảm nhận chia sẻ để anh em tham khảo nhé:
Dáng: Mình dây cây cảnh, dễ thương, cao chừng 1,61-1,62m
Da: Trắng, mịn
Mặt: Xinh, nhìn nét rất tây, đôi mắt rất cuốn.
Ngực: Nguyên bản, Tuyệt đẹp luôn. Đầu ti nhỏ hồng nhạt, bầu vú đẹp, mềm bóp , bú mút thoải mái rất phê.
Eo: Phẳng lỳ, thon gọn
Mông: Mình dây nên mông cũng vừa đủ, nếu em nó tập chắc là sẽ rất đẹp vì phía sau hông có 2 hõm vệ nữ mờ mờ (Xem ảnh doggy)
Bím: Mu cao, bím đẹp, lông đang mọc trở lại nhưng nó vẫn rất đẹp và nhỏ. Cái lỗ rất nhỏ và vô cùng khít, đút vào ấm nóng và luôn cảm thấy chật chội trong suốt quá trình làm tình. Rất sướng!
Thái độ và dịch vụ:
Em luôn nhìn trực diện vào ánh mắt như biết nói, rất là đáng yêu kèm giọng nói Miền Tây ngọt ngào khó cưỡng lại.
Cảm giác bên em thật nhẹ nhàng, ngoan, chiều chuộng và chân thật.
Hôn môi tình cảm, Bj , 69 tevet thoải mái (Nếu em wax lông ở 2 môi lớn thì vét còn phê nữa, hiện giờ lông đang mọc trở lại nên hơi nhột.
Làm tình hợp tác, chiều checker mọi tư thế.
Tóm lại:
Thỏa mãn vì sự ngọt ngào, dễ chịu khi ở bên cạnh em. Chắc chắn sẽ gặp lại em sớm!
Bác nào gu mình dây cây cảnh thì không thể bỏ qua An Tây!

Cảm ơn An Tây đã phục vụ anh hết mình trưa nay nhé!

Hình ảnh đã xóa hình xăm ở cánh tay trái và nốt ruồi son ở ngực phải theo yêu cầu của em khi xin chụp.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn bác đã ủng hộ em nó, An Tây là em hàng hội đủ yếu tố 3N Ngon , Ngoan và Nguyên bản , nhưng em nó chỉ hành trình cùng anh em checker hết tháng này là nghỉ hẳn do việc gia đình, nên a e nào muốn chén em nó thì tranh thủ. Cám ơn các bác.
Vậy phải tranh thủ gặp thêm vài lần trước khi em nó nghỉ ^^

Tôi còn hoang mang hơn bạn vì lúc đầu vào có vài Review. Những em hàng mình thích, định check thì không thấy ai Review. Nên đành dấn chim chuột bạch cho anh em.
vào diễn đàn toàn thấy bác này riview checker, ngoài ra ko có ai, hơi hoang mang,

Back
Bên trên Bottom