• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

ANH THƯ 2k3 MS 5497 - Cô gái đẹp trong lòng anh.

langtuvodanh8

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Em lên bài cái là đătk lịch hẹn ngay, cũng phải alo mấy lần mới book được em. Hôm đấy mình có gọi trước lúc 12h00 nhưng em bảo nay phải 13h30 em mới làm nhưng do đang trên đường rồi nên vẫn đến định bụng chén em Bảo Anh trước rồi đợi em nhưng lâu không hẹn BA nên không biết e đã chuyển địa bàn về ks khác nên đành nằm đợi và không quên nhắn Anh Thư là a đến rồi, giục e nhanh chút. Thế nào cũng chỉ tầm hơn 1h tí là em đến. E vào cái chào hỏi rồi giục mình tăm rửa. Phải nói là gặp e mình khá bất ngờ với thân hình em, phải nói là ngon nhất trong các em mình đã từng chén (vì mình ít đi nên chưa gặp mấy em idol nổi tiếng như San San, Bảo Anh, Đan Thùy, Quỳnh Anh hay Chang Mi của nhà Xoài nên chưa có sự so sánh với mấy em này được, chỉ là trong các em đã từng gặp thôi các bác nhé). Vào việc thì em cũng làm khá nhiệt tình các bước, nhưng e tránh cho hôn nhé. Điểm trừ của Anh Thư là ngực nguyên bản nên hơi bé, đầu ti thì thụt nghịch mãi cũng không lòi lên được tí nào để mút vì lúc địt mình thích vừa địt vừa mút ti. Bím e cũng là 1 điểm cộng, bím khít đẹp, càvat ngắn, lông lưa thưa vét thì ngon nhưng mình không thử nên không biết em có cho vét không. MÌnh đi thường hay tự sắm BCS mà Anh Thư thì lại còn cẩn thận hơn, nhất quyết đòi dùng bao của em ấy mang theo, loại bao siêu mỏng 0.02 của Nhật thì phải, loại này cảm giác thật nên 5f mình đã phọt mất rồi, hơi tiếc. Đi lâu rồi nhưng giờ mới có thới gian viết rv, mà e hay nghỉ quá bác Xoài ơi, đợt này nghỉ lễ lâu quá, mãi chưa thấy tái suất, lại thấy nhớ em rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên Bottom