• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Blue2310

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Phải nói là thời gian lên HN của em không nhiều nên có thời gian cũng tranh thủ đi khám phá và trải nghiệm. Lần này bến đỗ là Quan Hoa. Lúc ấy cũng tầm trưa, muốn kiếm một niềm vui nhỏ trước khi rời HN, lướt xem diễn đàn thì chưa thấy có bài rì viu chi tiết về em nên e book máy set up liền, rất may là em rảnh và chốt kèo đi luôn. Đánh giá nhà nghỉ sạch sẽ và ok mà chỉ 150k/2h. Tắm rửa tầm 10p là e có mặt. Em vào cười rất tươi, nhào đến hôn môi mà không quên sờ thằng e đang biểu tình một cái. Trao đổi vài câu thì hai anh em cũng lên giường luôn cho nóng. Em nhiệt tình hôn môi, à không nút lưỡi tình cảm quá nhiều nhưng đủ làm thằng nhỏ biểu tình. Em hôn xuống, dần dần là tới khúc thịt giữa hai chân. Em rất nhiệt tình, đá bi liếm cà đầy đủ không thiếu dịch vụ gì. Được một lúc thì sợ chớ nên e bảo đeo bao vào chiến. Em chủ động ngồi lên luôn, vừa nhún e vừa ấn hai quả đào vào mồm để mình bú, bú chán chê thì vỗ nhẹ cặp mông đang nhấp nhô của e. Miệt mài một hồi thì mình leo lên chứ để thêm lúc nữa khéo không qua được 1 tư thế. Em chủ động hỏi mình đổi kiểu và quay mông ra. Thôi thì cố nhấp chứ không nhanh quá e lại chê cười. Tư thế truyền thống mình mới thấy rõ khuôn mặt e. Nhắm mặt tận hưởng và bám vào thành giường, thực sự làm mình rất hưởng thụ. Vật lộn một hồi đến ướt đẫm cả váy ngủ e mang tới mà chưa ra, mình chu động bảo e nghỉ để quay tay cho ra. Em ngồi lại vẫn ôm tình cảm rồi mới xin phép tắm rửa. Đánh giá tổng quan sau cuộc vui thì mình sẽ đánh giá như sau :
V1 đã độ, to nhưng bóp mềm, không có thái độ né tránh như một số em
V2 hơi đậm người chút, không phải gọn gàng nhưng chắc và đầm tay, kiểu như e có tập gym vậy.
V3 tầm 85-90, chắc chứ không quá to
V4 ổn, không cavat, em không tevet nên không đánh giá, anh em tự thẩm nhé.
Khuôn mặt thì không trẻ, tầm 9x đời đầu nhưng khả ái, không baby như trên ảnh mà có nét dâm tự nhiên
Chiều cao khoảng 1m6-1m65, mình cũng gần mét 7 nhưng cũng xêm xêm khi đứng cạnh.
Thái độ thì không cần bàn, dâm, nhiệt tình, tình cảm, em nó thích những ai khoẻ và mạnh mẽ, em hơi yếu nên không đáp ứng được nhưng vẫn tươi cười. Dù lâu ra nhưng e ko hề giục giã, vẫn nhiệt tình ở lại. À em nó có nụ cười luôn ở trên môi làm mình tương đối vui vẻ chứ không nhiều e cứ chăm chăm rên mà mặt mày cau có làm tụt mob thật sự.
Dịch vụ đầy đủ bài bản, không thiếu điều gì, bj lút cán chứ không hời hợt, chủ động đổi thế, chiều mọi ý theo ý checker.
Tổng kết lại thì với giá 500 thì quả thực về ngoại hình có thể không ăn được các bé 1 củ nhưng chắc chắn về thái độ dịch vụ thì không kém điều gì. Em hay đi các em ở phân khúc từ 7-800 đổ lên nhưng em thực sự làm mình bất ngờ khi mang lại đầy đủ mọi cảm xúc đến như thế. Túm cái váy lại là Đan Anh là một lựa chọn Mà các bác không nên bỏ qua khi đi qua Quan Hoa. Tạm biệt em và Hà Nội một cách rất thoả mãn, mong lại có dịp lên để gặp e phục thù. À vì em không thích chụp ảnh nên cũng không xin e nó kiểu ảnh nhưng nếu bác nào đi thì chắc cũng ok thôi vì Đan Anh cũng rất thoải mái.

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 5 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 6 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom