• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Jokerr 

Why so serious?
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Đi qua những ngày nắng ta lại thấy quý những ngày mưa!!

Vậy là nguyên 1 tuần qua, Hà Nội phải chịu 1 cái nắng nóng oi bức. Ở nhà nằm máy lạnh lâu cũng làm Jokerr thấy bức bối khó chịu, nên mặc cho cái nóng 38 độ Jokerr lại phi xe ra đi dạo 1 vòng. Lang thang qua con phố Hoàng Cầu thì như có cái gì đó mách bảo Jokker xi nhan rẽ phải vào con phố thân quen Mai Anh Tuấn. Dừng xe ở số nhà 184 thì loay hoay mãi mới có chỗ đỗ xe, dự là hôm nay có nhiều anh em đi tránh nắng giống Jokerr.

Mình rảo bước nhanh vào AS, anh em lễ tân niềm nở trao ngay thẻ phòng view hồ, nay trời nắng anh em cho hẳn lên phòng rooftop 803. Thú thật bao năm mình chưa lên tầng 8 bao giờ. Ok con dê lên thử xem sao! Lên đến nơi thực sự nóng anh em à, mình lại vội vàng bật ngay 2 cái điều hoà cho dịu nhiệt trong lúc đợi Hương baby đến.

Số phòng đã nhắn cho em, Jokerr phi vào tắm rửa kì cọ, vừa tắm vừa hồi hộp vì lần đầu tiên gặp Hương baby, những làn nước mát lạnh làm trí tưởng tượng Jokerr bay cao bay xa, cũng lúc đó thằng ku em lại nhồng lên. Có lẽ báo hiệu 1 buổi check ngon trym.

Cốc cốc cốc!

Đúng 3 tiếng gõ cửa, liền mạch dứt khoát, mình để nguyên trạng ra mở cửa.

Bước vào phòng em nó nhìn thằng ku em mình thồng lồng nên hơi đỏ mặt! Jokerr hiểu ý trấn an ngay và dắt em nó vào phòng . Quét từ đầu đến chân thì đây là 1 em gầm cao máy thoáng, khúc nào ra khúc đấy. Sau khi ổn định trong phòng, em nó xin phép chút bỏ xiêm y đi tắm. Mình nằm trên giường ngắm nhìn thân thể Hương baby mà trong lòng như nở hoa.

Em tắm xong liền phi lên giường, Jokerr bảo em vào đây, ôm ấp tý cho quen hơi đã rồi làm gì thì làm. Cho em tựa đầu vào vai mình, điều tra ra quê quán xuất sứ, quá trình công tác xong xuôi. Mặc dù chắc chỉ đúng được 50% nhưng thôi cũng là cái khâu chào hỏi xã giao. Giờ đi vào việc chính, mình nằm cho em chủ động trồm lên người, em nó bắt đầu hôn ty. Đôi môi em mềm mọng làm sao, mặc dù đã qua thẩm mĩ nhưng thực sự mình cảm nhận môi em nó rất mềm và phần Jokerr chờ đợi nhất đó là khâu BJ.

Mình nằm ngắm nhìn em nó BJ 1 cách miệt mài, nông trước sâu sau. Cứ thế từng nhịp, hơi thở bắt đầu gấp gáp. Tay mình thì cứ xoa vú em nó, tuy có hơi cứng do thẩm mỹ nhưng mình cũng không quá khắt khe ở điểm này.

Mặt Hương baby phải nói rất dâm, môi em cứ cong tớn kèm đôi mắt ướt át. Mang lại cảm giác kích thích vô cùng khi ở bên em nó.

Phần làm tình mình sẽ không viết dài dòng, có chút video để a e hình dung mình phê cỡ nào.

Đôi lời cuối cùng, mặc dù Hương baby mới lên sóng nhưng Jokerr đánh giá cao tác phong làm việc chuyên nghiệp, sự nhiệt tình của em nó. Chúc em giữ vững phong độ để mang đến những cuộc truy hoan sung sướng cho a e Kynuviet.

Và như thường lệ, cảm ơn đơn vị chủ quản @VIP đã mang em nó đến cho anh em. Lần đầu mình đi hàng của bác nhưng rất happy.

Chúc anh em sức khỏe và có thêm nhiều bài dự thì hấp dẫn

Bạn phải đăng nhập để xem file này: lv_0_20220604155312.mp4

Chỉnh sửa lần cuối:
1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 10 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 16 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom