• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Bảo Anh 2k4 phê quên lối về

Phantom123

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Vừa nhấc điện thoại nhắn tin em rep luôn. Bảo 30p nữa em rảnh. Mình ok rồi đi luôn. Gần tới nơi em còn hỏi có tới không để em hẹn khác khác. "Anh sắp tới rồi" là ưm ok liền. Lấy phòng r phi lên tắm chưa kịp tráng xong em đã lên rồi. Em bước vào phòng mình tưởng mấy cháu học sinh cấp 3 đi nhầm. Mặt trẻ con, kiểu style gái mới lớn ở nông thôn. Tắm xong em trở ra, hỏi han vài câu rồi cháo lưỡi luôn. Em bảo "sao môi anh ngọt thế". Phê vcl. Hôn nhiệt k kém San San tí nào nhé. Sau đó bóp và hôn ti em. Ngực thật, mềm vl nhé. Vừa bú vừa dùng skill tay móc bím em. Lâu lắm rồi mới gặp con bướm khít mà dâm vậy. Em cứ kêu oai oái thôi. Được một lúc thì em kéo tay mình ra dúi đầu xuống. Tevez em sướng mồm thì rên mà mắt lim dim. Rồi chuyện gì tới cũng tới, định đút vào mà em bảo chưa cứng lắm nên BJ thêm một lúc. Dập em một lúc thì mắt em nhắm hờ rên dâm vcl. Kéo em lên trên một lúc thì em hỏi: anh sắp ra chưa để em dập nhanh cho ra 🤣 mình bảo sắp thế là em dập tới dập hồi. Bt ít khi tôi ra khi nằm dưới lắm nhưng hnay em dập sướng quá tí chớ. May rút ra kịp rồi bảo em quay lại doggy, đúng sở trường. Dập liên hồi như máy khâu em sướng quá lai thốt lên 🤣 còn quay lại khiêu khích. Nhìn mặt em dâm vl thế là out trong sung sướng. Lúc tắm xong em cứ nhìn chằm chằm ánh mắt dâm đãng như kiểu muốn khều thêm phát nữa vậy. Tiến tới hôn em rồi em lấy khăn đi tắm. Tổng kết: Quá hài lòng. Chắc chắn còn gặp lại dài dài

Back
Bên trên Bottom