• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH MS6690-1000K NHƯ BỊ EM NÓ ĂN TƯƠI NUỐT SỐNG.

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Lâu lắm rồi mới check hàng phố cổ, nay gặp đối tác trên phố nên tiện thể book em nó luôn vì nhìn bộ ảnh body rất ưng.
Ấn tượng đầu tiên là em nó xuất hiện nhanh như điện. Nhắn tin số phòng chưa kịp cởi quần đã thấy em nó gõ cửa rồi, chắc gần 2 phút!
Em nhanh chóng cởi đồ rồi lên giường nằm chờ tôi tắm. Sau đó lên giường và em nó ngay lập tức nhào lên ăn thịt tôi như hổ đói. Màn mút ti xì xụp như đang húp cháo. Sau đó thì Bj và âm thanh cũng rất sống động xoàm xoạp liên tục không ngớt. Phải nói là em nó BJ rất điệu nghệ. Bj khá lâu rồi em nó chủ động lấy bao đeo vào rồi ngồi lên cưỡi ngựa như vũ bão. Vửa cưỡi vừa cúi xuống bú ti. Sau 1 hồi mệt thì em nó xin xuống để tôi ăn lại he he. Tôi phản đòn vã cho bạch bạch vũ bão với tư thế truyền thống và doggy mạnh không kém lúc em cưỡi ngựa. Mồ hôi lã chã nóng quá tôi định mở điều hoà nhưng em kêu lạnh đừng mở. Thôi thì tôi chiều em, nhưng tôi khi nóng, ra mồ hôi nhiều là cảm thấy khó chịu nên cảm xúc bị tụt. Em nó thấy tôi dập điên cuồng xong tưởng ra rồi nhưng nào ngờ tôi vẫn chưa ra.
BA: Anh ra chưa? Ôi vẫn chưa ra á, mà anh xuống rồi có chơi tiếp nữa không?
MD: thôi em ạ, anh nóng phừng phừng thế này không mở điều hoà là anh tụt hứng ngay khó chơi lại. Mà chơi lại cũng lâu ra lắm.
Lúc này tôi mới hỏi xin vài kiểu ảnh làm vốn để viết review nhưng em nó nhất định không cho.
BA: Anh không cần review em đâu, trang đó cũng ít khách lắm ạ. Anh không ra được em cũng không thoải mái.
MD: Không sao, ra hay không với anh không quan trọng. Gặp để em thế là được rồi!
Trải nghiệm em nó xong thì tôi đánh giá cá nhân thế này:
Dáng: cân đối, kiểu ngực tấn công mông phòng thủ 9/10
Da: Khá trắng, sờ mát 8/10
Mặt: Không còn teen, nhìn em kiểu xinh dâm khá mặn mà ( cỡ 93-94) . Nên ông nào thích teen trẻ thì nghỉ nhé 8/10
Ngực: Đã độ, to khá đẹp, bóp mút thoải mái nhưng tôi thấy hơi cứng. 7/10
Eo: Thon gọn 8/10
Mông: To đẹp, Tròn, mẩy, doggy êm. 9/10
Lồn: Múp, đẹp, khít, chưa cavat, co bóp cực tốt! Trên mu có hình xăm che vết mổ nhưng khá đẹp. 9/10
Thái độ và dịch vụ: 8/10
Em nó khá vội và vồ vập vũ bão nên không đúng gu tình cảm nhẹ nhàng của tôi. Kỹ năng BJ rất tốt, làm tình chủ động, có hôn môi.
Không có tắm chung.
Tôi gặp để biết thôi chứ không gặp lại.
Không phù hợp với anh em thích gái trẻ nhé!
Nay không có ảnh em hàng nên anh em tưởng tượng tạm qua văn tả cảnh nhé ?

ông này check mấy em ở hạ vi 142 hoàng ngân thì hợp hơn
Ngứa mồm hay sao mà cứ phải móc mỉa vậy? Thực tế sao nói vậy có đụng vào miếng ăn của ông à?
Del bao giờ thấy rv hàng họ mà toàn cmt luyên thuyên.

Đấy, người ae lại tự ái rồi ?
Tao đéo anh em gì với loại mất não như mày.
Nói năng thì phải suy nghĩ.
Mày biết cái đel gì về tao mà nói năng luyên thuyên vậy? Mày không đọc bài Review đúng không? mày đọc kỹ đi xem có giống viết PR kiếm cơm không? chỉ được cái tay nhanh hơn não?
Mày đọc rồi mà chỉ nghĩ được như thế thì đừng bao giờ cmt bài tao.
Tìm hiểu thật kỹ trước khi phát biểu, nói láo bị chửi đừng kêu ca.

Mày biết cái đel gì về tao mà nói năng luyên thuyên vậy? Mày không đọc bài Review đúng không? mày đọc kỹ đi xem có giống viết PR kiếm cơm không? chỉ được cái tay nhanh hơn não?

Bố tổ sâu ?

mấy em ở phố cổ đợt này toàn 8x còn x nhỏ :D
Vậy nên hiếm khi tôi lên check ở khu PC vì ít lựa chọn và hơi ảo ma . Gần đây nhất tôi check cũng từ 2015-16. Nhưng hồi đó hàng sang chảnh thật sự chứ không đại trà củ quả như bây giờ.
Hôm đó tiện đường họp xong gần đấy nên thử em này vì thấy ảnh body cũng ngon. Thực tế là body cũng ổn, chỉ có tác phong thấy gấp gáp và mặt cỡ 93-94 thôi.

Chưa bạn ơi. Có điểm chung là HuyenMy TC các em tôi gặp không phải gu tình cảm. Hiếm có em nào hôn môi, phần lớn đều kiểu vội vàng.
bác thử check e Minh Châu đi.Hôn môi đá lưỡi tanh tách.Trc e này làm bên MAT nhưng mới chuyển về đây thôi.Bác muốn tình cảm thì nên gặp vs còn dâm nưaz

Vậy nên hiếm khi tôi lên check ở khu PC vì ít lựa chọn và hơi ảo ma . Gần đây nhất tôi check cũng từ 2015-16. Nhưng hồi đó hàng sang chảnh thật sự chứ không đại trà củ quả như bây giờ.
Hôm đó tiện đường họp xong gần đấy nên thử em này vì thấy ảnh body cũng ngon. Thực tế là body cũng ổn, chỉ có tác phong thấy gấp gáp và mặt cỡ 93-94 thôi.
Em này V1 độ rồi bác nhỉ?

Back
Bên trên Bottom