• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BigFrog 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Nay chiều mưa, gọi e MA thì hẹn ở Hà Vi, lượn qua đấy thì xe tắc đường cả AdminKNV, k dám lượn vào sợ gặp người quen. Thế là lại lên web lướt lát, cuối cùng dừng chim ở e Dâu. Được cái hẹn ở Quan Hoa thế là phóng xe thẳng tiến.
Đến nơi nhắn cho e số phòng, vểnh chim lên đợi tầm hơn 5p là e tới rồi.
Về khoản giờ giấc cho 10đ
Khi đến e chủ động mặc bộ đồ dâm đãng trong ảnh -> +1đ
E hỏi han nhỏ nhẹ, ngoan ngoãn: +1đ thái độ tốt.
E cởi đồ ra, chủ động đè mình ra mà bj, bj miệt mài, điệu nghệ. Bj chán chê còn đề xuất bj nước lạnh, và còn dặn nếu a thấy lạnh quá hay bị xìu, k thích thì a bảo e nhé -> +1đ quan tâm tới khách hàng
E bj thì mình cũng mân mê đôi quả đào của e, phải nói là đầu ti quá đẹp, mềm như gái mới lớn, tuy đã độ nhưng to, bóp sướng, k giữ, cho bóp thoải mái.
Sờ 1 tẹo, m lân la ngay xuống bim bim. Ôi nước nôi lênh láng, nhưng sờ 1 lúc mới nhận ra là e đã bôi cmn gel :))) -> -1đ.
Tuy nhiên điểm mình ưng ý nhất ở e là cái bim bim n khít rịt. Cho ngón tay vào móc mà mãi mới nhét vô được, móc như móc gái mới phá trinh ấy. Chẳng hiểu kiểu gì. Quả bim bim hơi có cà vạt 1 chút nhưng vẫn quá ngon.
Mình vật e ra trong tư thế truyền thống. E rên nhẹ, k giả tạo như jav, bím khít cảm giác co bóp muốn cứng cả con trym.
Sợ bị trớ sớm nên vác e nằm dậy, chu mông ra doggy. Trym thì dập vào cái bím khít rịt, mông thì êm, với 2 tay ra phía trước vịn luôn 2 quả đào khổng lồ. Dập như máy khâu được mấy phút. Phải nói là n phê tới tận óc. Cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Đánh giá 3 vòng thì m có chấm điểm rồi. Còn về tổng quan thì mặt e ổn, k xinh suất sắc, thái độ niềm nở, lễ phép quan tâm tới khách hàng. Theo cá nhân mình thì thấy quá phù hợp với tầm giá. Có thời gian chắc chắn sẽ gặp lại

Chỉnh sửa lần cuối:
Em này mình gặp 1 lần, công nhận ngon, 1 củ rất xứng đáng. Hôm trc đi hát với bạn bên Thành Thái xong mình tạt vào đây lấy phòng qua đêm vì ngại về nhà ở Long Biên, muốn gọi em làm shot mà điện thoại hết sạch pin, làm cả đêm nằm ngủ chập chờn.

Em này mình gặp 1 lần, công nhận ngon, 1 củ rất xứng đáng. Hôm trc đi hát với bạn bên Thành Thái xong mình tạt vào đây lấy phòng qua đêm vì ngại về nhà ở Long Biên, muốn gọi em làm shot mà điện thoại hết sạch pin, làm cả đêm nằm ngủ chập chờn.
K yêu cầu quá xinh thì e này t thấy rất ngon trong tầm giá r

Back
Bên trên Bottom