• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Bị Dâm Nữ Đan Anh MS 4568 Hiếp Dâm Giữa Đêm

Tích Chu 

Checker Uy Tín
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Đi công trình gần tháng nay cuối tuần mới đc trở lại HN nghìn năm văn vở. Như một thói quen khó bỏ, nhậu đêm về là trằn trọc chọc chăn không thể ngủ
Lại lên KNV lấy số hết em nọ đến em kia gạ kèo địt nhau. May sao đêm qua giờ đó em Đan Anh của bánh @Dận Chân còn làm việc thế là lên đường đi địt luôn

Lấy phòng được khoảng 15 phút thì có tiếng gõ cửa. Mở cửa ra đập ngay vào mắt là cặp vú to vcl, tròn. Em nó mặc bộ bikini lọt khe da báo ngoài ra bên ngoài không mặc quần áo nào khác. Em nó bước vào phòng thì cặp mông cũng căng phồng như cặp vú vậy.
Em này người đầm, chắc. Da thì không được mịn xuất sắc

Vừa bước tới giường em nó đã nhảy hẳn lên quắp 2 chân 2 tay ôm lấy người rồi hôn môi, liếm ti tôi anh em ạ. Anh em nào lười thể dục thể thao mà em nó nhảy lên quả ý chắc ngã cm ra giường ??. Khoảng 40 giây sau sợ tôi mỏi nên em nó bảo tôi "mình nằm xuống giường đi để em mút chim cho mình sướng". Công nhận sướng thật anh em ạ?. Mút không biết mệt mỏi là gì, mút vì đam mê luôn

Nói chung không vòng vo, nói nhiều, nói lắm làm gì. Em này địt đc anh em ạ. Body ngon, vú to mông lại càng to, mu lồn thì siêu to. Có điều lồn để lông thì không vào guu tôi lắm. Chốt lại là đáng check với giá 500K

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh em nào ngoại hình ok chút gặp em nó thì sợ vãi đái luôn. Em nó hiếp cho chạy không kịp, miệng hôn tay em túm dái vuốt liên tục rồi lại bò xuống mút dái.
Chỉ có điều em nó không tham gia Event của diễn đàn đâu. Nên không cho chụp ảnh

Anh em nào ngoại hình ok chút gặp em nó thì sợ vãi đái luôn. Em nó hiếp cho chạy không kịp, miệng hôn tay em túm dái vuốt liên tục rồi lại bò xuống mút dái.
Chỉ có điều em nó không tham gia Event của diễn đàn đâu. Nên không cho chụp ảnh
Chắc chủ Xốp có chút nhan sắc đây ?
Cũng định gặp em nhưng nay Xốp nói vậy nên thôi. Không quay chụp thì không lên bài event được.

Back
Bên trên Bottom