• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Bích Trâm MS6024 - Nhẹ nhàng, tình cảm

Valentino13 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Lâu lâu mới qua khu NKT, máu dê nổi lên nên thấy em Trâm mới lên bài khá hợp mắt nên hẹn luôn. Vừa vào phòng, làm vệ sinh xong thì em gõ cửa. Nhìn chung về ngoại hình là em giống trên ảnh đến 9/10.
Đánh giá chi tiết:
Face: em khá xinh và cười rất là duyên, da trắng. Dáng cao
V1: 100% hàng thật, rất chắc tay, đầu ti hồng, bé xíu.
V2: thon thả, hợp dáng
V3: tròn trịa, cong cớn
V4: múp, nhiều nước, đã cạo sạch chỉ để một nhúm trên mu.
Service: dịch vụ của em khá đầy đủ như trên bài đăng, ko đến mức thần dâm đâu. Ngoài ra, em ý chỉ hôn chạm môi thôi và ko đc mút ti mạnh.
Thái độ: em khá nhẹ nhàng và tình cảm. Cũng biết đùa vui và trêu lại. Khi lâm trận thì nhiệt tình và chịu khó phối hợp.

Đính kèm

90.3 KB · Xem: 276
    108.7 KB · Xem: 253
Đi thử mấy em rồi. Toàn treo dê bán chó thôi. Bất ngờ thật nhưng mà theo kiểu chỉ cho thằng bánh cái giầy vào mõm :)
Nói chung là bánh nào cũng như bánh nào thôi bạn ơi, quan trọng là mình tự biết chọn lọc đi với em nào thôi, không biết thì cứ gặp nhiều quả đắng là sẽ biết. Trước tôi gặp nhiều, bây h khôn hơn. Nghe ngóng review, thường xuyên xem nhiều trang… Với lại đi về review khách quan cho anh em, kệ mẹ bánh trái. Thời gian, sức lực éo đâu đi tranh cãi với bọn bánh, chẳng giải quyết đc vấn đề gì đâu.

Nói chung là bánh nào cũng như bánh nào thôi bạn ơi, quan trọng là mình tự biết chọn lọc đi với em nào thôi, không biết thì cứ gặp nhiều quả đắng là sẽ biết. Trước tôi gặp nhiều, bây h khôn hơn. Nghe ngóng review, thường xuyên xem nhiều trang… Với lại đi về review khách quan cho anh em, kệ mẹ bánh trái. Thời gian, sức lực éo đâu đi tranh cãi với bọn bánh, chẳng giải quyết đc vấn đề gì đâu.
À. Mấy thằng có não thì mới nói chuyện chứ thằng "Yêu Gái Đẹp" này thấy nó chửi nhau với Master Ditt, thấy nó làm gì có não (mà có thì cũng là não chó hay lợn lắp vào) nên phí hơi làm gì cho mệt.

Back
Bên trên Bottom