• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Check lại em vy xinh hoàng cầu

Hoa vô khuyết 1

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Lâu không gặp em tưởng em nghỉ hẳn luôn rồi
Em yêu dạo này xinh hơn trước :
dịch vụ vẫn đủ (có hôn môi nhưng không nút lưỡi) làm tình chuyên nghiệp và khá khen cho e phong thái không giảm sút ,,,
Mỗi người 1 cảm nhận với a thì em chuẩn giá và đáng check trong sự nghiệp chec của a
Xin mãi ảnh e k cho ( trước thì có nghe noi kêu sắp nghỉ nên k chụp ) chỉ xin được tấm ảnh kỷ niệm thôi thì đăng tạm
Em này cop lay đủ đồ đấy các ông cứ đòi hỏi em nó ok

Đính kèm

142.5 KB · Xem: 1,208
K hiểu sao cứ làm ở phú nhuận, tối tăm, ẩm mốc, bẩn thỉu. Sang bên AS thi ủng hộ luôn và ngày.

Em này mặt xinh , da trắng , nói chuyện rất tự nhiên , làm tình rất phê , phải gọi là bậc thầy của làm tình

Đi e khá lâu từ bên 34 PN phải nói bên đó bẩn bẩn lại chật chội . Em này thì ngày đó mình đi dịch vụ fulll ngon Vl. Mà bây giờ Ko biết hàng họ thái độ thế nào

Thái độ ok ,cảm giác thân thiện , 1 trong những em biết chăm chút:Da rất trắng nhé : hơn ngày xưa tôi gặp .body thi phồn thực gợi dục kiểu đàn bà nhìn muốn ấm chén luôn ai gặp rồi thi biết,
Em này đẹp kiêu sa trông chảnh hot girl day mà k hề chảnh đâu giọng noi hơi trầm khàn . Đúng kiểu gái nghe giọng tưởng k ok mà đến thi gut chóp, nhiều e giọng ngọt như mía lùi thì đến ngã ngửa …noi chung hợp gu tôi

Tình hình là khách yêu cầu coplays nhiều nên e k di chuyển đc ks đâu a. E vẫn lam chô cũ thôi a iu nào muôn gé ek iu thương thi qua e nhé. E cảm ơn ạ

Back
Bên trên Bottom