• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Chiều muộn với Đan Thư

Mercedes99

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Chiều qua cuối tháng rảnh háng, sờ ví hơi lép mà vẫn phải cố làm phát súng để chào mừng Quốc khánh. Mình định chén Bảo Vy mà ngại đi xa vì nhà tít bên Long Biên, chén được một phát thì về tắc đường vkl ra. Lượn lờ một vòng trên KNV thì chấm được em Đan Thư, tầm 5h chiều gần hết giờ làm mình nhắn cho em và đc cái hẹn ở AS Hoàng Cầu. Đến nơi lễ tân cho mình lên tận tầng 7, nghĩ bụng hôm nay đông khách thế này chắc chờ dài cổ mới được chén, nhưng ko ngờ chỉ khoảng 10 phút sau khi mình nhắn số phòng là em đã xuất hiện. Em, một cô gái trẻ trung với gương mặt thanh tú xinh đẹp, em mặc đầm xanh nõn chuối ngắn cũn, khoe nửa bầu ngực lấp ló và đôi chân thon trắng muốt. Em đi dép bệt làm mình cứ nghĩ em ko cao, đến lúc chịch xong đi tắm thì đứng gần bằng mình luôn, dáng này mà đi đôi guốc vào thì quá đẹp.
Trò chuyện mấy câu làm quen, em trút bỏ váy áo lên nằm cạnh mình, đôi vú em đúng là tuyệt phẩm, hàng tự nhiên, to tròn mềm mịn, đầu ti thì nhỏ xíu, mình mê vú em đến nỗi còn chẳng bắt em làm gì, chỉ cần nằm ngoan cho mình bú mút hai bên như em bé khát sữa. Bú chán thì nhoài lên hôn đôi môi xinh của em rồi lại trở xuống nhào nặn thềm ngực em. Chym mình ở dưới căng hết cỡ, đành bảo em đeo bao chén luôn, chén thế truyền thống mình còn trụ được, đến khi bảo em quay mông doggy thì được mấy nhấp là mình phọt vì nhìn em ngon quá. Chịch xong em tắm rửa, kỳ cọ cho mình rất kỹ, mình mới trêu lần sau a đến thì chơi trong nhà tắm nhé, em bảo "anh thích chơi ở đâu cũng được", yêu thế chứ!

Back
Bên trên Bottom