• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Diep anh 5396 - Nhẹ nhàng và tình cảm

Blue2310

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Trưa HN 40 độ C quả là cực hình nhưng để thằng em đi ăn thì mình chịu khó chút vậy. Nhắn tin cho diệp anh và được e rep khá nhanh nên mình lên đồ qua ngay. Đánh giá Ks Nam Long khá sạch sẽ, chỉ có duy nhất là đông. Mình đến thì phải có 3-4 bác đang chờ như mình. Mất 15p mới có phòng, lên thì e tới khá nhanh, chắc tầm 5p là có tiếng gõ cửa. Em khá cao, mái tóc vàng ngang vai. Em xin phép đi tắm rồi hai anh em triển khai luôn. Không ôm ấp vì thời tiết đang rất nóng nên triển khai luôn. Sau 30p chiến đấu thì có chuta đánh giá cho các bác :
Mặt : không trẻ, tầm 9x đời đầu nhưng có nét duyên.
Dáng tầm 1m63-1m65, cái này e không chắc
Da : ổn trong tầm giá, thời tiết nóng em lại vừa đi ăn về ( cái này e ấy bảo với mình ) nên cũng ko đòi hỏi quá nhiều.
Ngực : to,độ nhẹ, có cho bú mút nhưng hơi bóp mạnh thì e kêu đau nên mình cũng nhẹ nhàng mà xoa nắn thôi.
Eo : cân đối, ko mỡ thừa
Mông : to, vỗ nhẹ doggy ổn
Bím : cavat chút nhưng co bóp tốt, ae không cẩn thận dễ chớ
Thái độ : em nói chuyện nhẹ nhàng, ân cần, đâu có thái độ gì như bác nào nói. Mình hơi yếu, đang dở thì thằng em xỉu, em nó vẫn nhẹ nhàng bỏ bảo ra giúp mình lên lại chiến tiếp. 10 điểm cho thái độ.
Dịch vụ : đầy đủ, có cho hôn môi nhưng ko nút lưỡi đâu nhé. BJ lút cán, tầm 10p mình bảo dừng mới đeo vào chiến. Chiến liên tục 4 tư thế, không một câu nào giục giã hay " Anh ơi ra đi anh ", điều đấy là điều mình ưng nhất ở em.
Tổng kết lại là một em đào vô cùng ổn áp so với tầm giá. Khu vực này vàng thau lẫn lộn, để có một em đào ok thế này thì các bác nên vác súng sớm mà đi thôi không e nó đông khách. Lúc em về còn thấy hơn chục checker đang ngồi chờ nên các bác set up dần thôi.
Có mấy cái ảnh chụp lại. Em không có thói quen chụp ảnh các em và tin nhắn set up thì vợ lấy điện thoại nên xoá vội còn mấy cái ảnh làm chứng.

Có mấy cái ảnh này mong anh em thông cảm

Back
Bên trên Bottom