• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Diệp Mèo 0551 - Dịch vụ miễn chê hàng hot nhớ mãi.

Nakajima 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Thực sự Diệp Mèo thì chắc ai cũng biết xinh, ngon, dịch vụ thì quá pro. Mình đi em ấy rất nhiều lần rồi. Mà đợt rồi đi biệt phái công tác mất hơn 8 tháng, mấy ngày lễ 2/9 - 30 với về Hà Nội - loanh quanh ở VP nhắn em có đi làm ko - vẫn cái giọng dễ thương - em có ạ - ngọt như mía lùi, thế là xách doái đến qom đường huyền thoại Mai Anh Tuấn - ks hot hít nhất AS lấy phòng - nhắn cho em phòng - khách quen có khác em nhắn lại "vâng anh tắm đi nhé" Mình tắm và
Nằm đợi một lúc tiếng gõ cửa - mở ra òa vẫn xinh như ngày nào em mặc bộ ren đen thủng lỗ chỗ - mình kéo em vào lòng đặt nụ hôn lên môi - lưỡi 2 đứa quyện vào nhau nút chặt - tay thì lần bóp bầu vú căng tròn trắng bóc từ từ lần xuống cái khe suối khuề nhẹ chưa gì nước đã ra ngập tay.
Một lúc e quỳ xuống tụt cái khăn che con cu căng mọng cứng ngắc em mút chặt phê ko thể nói - xong em lấy nước nóng ngậm ôi khỏi phải nói con ku giật giật tưởng chịu ko nổi - cảm giá sướng lan tỏa dần dần trong người - bàn tay mình ko ngừng xoa bầu bú căng mọc - tiếng rên rỉ của hai đứa kích thích.

Mình bắt em đứng nghếch chân lên ghế - mép con hàu mở rộng - hàu Diệp Mèo thì bác nào đi rồi thì biết múp trắng - lưỡi và ngón tay lướt qua em rùng mình rên rỉ - đúng lâu lắm mới cảm giác thăng hoa vậy.
Một lúc thì dìu em lên giường mình nằm giang tay - em từ từ đeo bao xong đứng dậy mình ngước lên ôi thân thể đẹp mỹ miều con hàu - cái lồn khỏi phải nói mu cao vút quả vú trắng muốt - em từ từ hạ xuống cắm phập cái lồn ngập chặt con ku mình mà nhấp cảm giác đê mê ko thể tả đc tầm 5 phút e thì nhấp mình thì bóp vú mình bật người ôm chặt em 2 cái lưỡi lùa vào nhau nút mạnh vật em xuống nhắc thật mạnh - lồn em bóp chặt tiếng rên rỉ "anh ơi em sướng" cùng với tiếng giường kêu kích thích - vừa nhấp mạnh vừa hôn vú và bóp, em kích thích bấu chặt cái lồn càng xiết con ku mình 2 đứa nổi ra gà.
Lật quay em làm tư thế dogdy - thúc mạnh từ phía sau - tay bóp vú tiếng em rên rỉ - anh ơi mạnh lên anh e sướng quá - cái lồn nhoe nhoét nước mình rút ra xong lại thọc tay ngoáy người em quằn quại vì sướng - con ku lại thúc mạnh vào cái lồn đầy dâm thủy - thúc hơn 5 phút rút ra bắn thẳng lên tấm lưng trắng bóc của em ôi cảm giác ko có gì thể tả.
Em quay lại ngậm chặt liếm con ku của mình trời ơi cái cảm giác mút sau xuất phê lên tận óc - mình rên lên vì sướng.

Xong nghỉ một lúc nằm nói chuyện - em lại massage cho mình bóp vai, bóp chân. Diệp Mèo cô gái tôi ấn tượng nhất

ngày trước lễ đáng nhớ

Đính kèm

334.3 KB · Xem: 1,140
    120.6 KB · Xem: 1,006
    228.6 KB · Xem: 1,159
E này đợt trước mình đi lồn thối vl
Ko biết đi khám chưa lồn thôi chắc chắn có bệnh
Được cái hàng họ làm lại đẹp mông to da trắng mịn

Bài xóa hết cmt chê xong giờ có bài review khen, bánh làm ăn lộ liễu quá. Nếu e nó thay đổi thì để nguyên bài đấy xong cam kết thay đổi thì mới khá lên được, chứ chơi trò xóa cmt ntn thì không ổn tí nào. Diễn đàn dạo này bết quá

Mình đi e điệp mèo 2-3 lần nói chung dịch vụ thì tận tình , chiều khách . Có cái cứ cảm giác k đc sạch sẽ cho lắm .

Mình nghe đánh giá 2 chiều, nhưng nghe chừng người chê nhiều hơn là khen đấy. Có bác bên trên còn bảo đây là bài viết của acc clone em ấy tự tâng bốc cũng không phải có cơ sở, vì em ấy đợt này bị chê nhiều quá 😂

E này bím hơi có mùi khăn khẳn. Nói chung cũng thâm niên rồi mà giờ ae bảo lại láo lếu nữa thì sao so đc với các em trẻ. Nói chung mình có tiền ko có em này thì có em khác, ai thoải mái vui vẻ thì gặp ko thì cho next.

chắc các bác thế nào chứ, mình thấy Diệp Mèo ok mà, còn nick tôi đã tồn tại ở kynuviet ít nhất 5 năm - thì clone cái gì, dịch vụ ok thì khen, dịch vụ ko ok thì chê - với mình thì Diệp Mèo rất ok

chắc các bác thế nào chứ, mình thấy Diệp Mèo ok mà, còn nick tôi đã tồn tại ở kynuviet ít nhất 5 năm - thì clone cái gì, dịch vụ ok thì khen, dịch vụ ko ok thì chê - với mình thì Diệp Mèo rất ok
Ông nhét vào đc 5p không? Hàng 1 củ mà khách nện được 10p bắt đầu tỏ thái độ, xong bố láo với khách. Hỏi xem ai chịu nổi.

tôi đi e này cách đây chắc cũng phải 2 năm, thời điểm đấy đi liên tục 3-4 lần liền, vì dịch vụ quá ok. K nhầm thì 700k còn CIA nữa. Có lần e kiếm đâu lọ dầu, còn được massage trườn dầu xong r mới phệt. Sướng vcl. Từ sau đợt đi sửa thì chưa check lại lần nào, k biết sao, nhưng trước thì tôi công nhận e này dịch vụ quá ok so với giá

Ông nhét vào đc 5p không? Hàng 1 củ mà khách nện được 10p bắt đầu tỏ thái độ, xong bố láo với khách. Hỏi xem ai chịu nổi.
Vậy bạn phải xem thái độ của bạn với em ấy, tôi đi từ lúc bạn ấy có 700 thôi và diệp rất ok, đấy là quan điểm của tôi.
Các em đi làm nên tôn trọng các em í, đấy là quan điểm cá nhân.

E này bím hơi có mùi khăn khẳn. Nói chung cũng thâm niên rồi mà giờ ae bảo lại láo lếu nữa thì sao so đc với các em trẻ. Nói chung mình có tiền ko có em này thì có em khác, ai thoải mái vui vẻ thì gặp ko thì cho next.
Cái này mình nghĩ bạn bôi nhọ Diệp thì đúng hơn hoặc bạn đi nhầm ai đó.
Diệp mèo mình đi người rất thơm và bím như múi mít trắng nữa.

Con mặt lol và cái nick clone thủ dâm tinh thần
Tôi đi em này bao nhiêu lần em nó chiều chuộng thoải mái mà , vừa ôm em nó về đây , hãy là người đi chơi văn minh lên bác ơi , bác lập nhiều nick ảo nv văng tục chửi thề hạ bệ người khác như vậy ko ổn đâu , chứ câu chuyện của bác với em nó tui cũng nghe em nó tâm sự qua rồi , chê các kiểu mà vân gặp em nó tận lần 3 àk , bác có bị vô lý ko ?

Back
Bên trên Bottom