• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Diệp Mèo 0551 - massage giải tỏa căng thẳng

Phantom123

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Giữa cái nắng gần 40 độ quyết định đi tìm một nơi nào có điều hòa. Chill chill thư giãn. Nhắn tin cho em chỉ 5p sau là em có mặt. Tôi với em chẳng lạ gì nhau nữa nên bước vào chào hỏi như những người quen, nào là " anh ăn gì chưa?", "anh đi làm xong tranh thủ qua đây hả", ....rồi ...vào việc. Lần nào cũng thế, đầu tiên nằm úp cho em xoa bóp, đấm lưng 1 lát. Giữa cái nắng oi bức muốn uể oải mà dc massage thì còn gì bằng. Xong bước 1 đến bước lấy thân thể mát mẻ của e chà cọ khắp người, sau đó WC. K bao giờ yêu cầu món này nhưng với em Mèo thì dường như đó là quy trình, kể cũng thích thích, nhột nhột. Dạo đầu xong, ngửa người lên em bắt đầu BJ. Lưỡi em đi tới đâu là thẳng nhỏ lại dựng lên tới đó, vừa BJ vừa khẩu dâm nghe chỉ muốn ói. Kết thúc là màn xé bao rồi em trèo lên cưỡi ngựa. Được tầm 5p thì em mỏi kêu mình lên. Vừa địt mà em la oai oái lại phải lấy môi và lưỡi lấp đầy miệng em.. Sau đó chốt hạ bằng tư thế doggy sở trường. Rút bao xong em vào rửa dáy rồi lại kêu anh nằm xuống để em xoa bóp. Đúng là gái miền tây chiều hết ý. Dc một lát thì khách gọi em xin phép ra về

Back
Bên trên Bottom