• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Hà Anh quả bóng vàng của BigFrog ngày hôm nay

BigFrog 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Đang ăn quả Công Nghiệp nặng, nên quá khó chịu, kiếm mãi mới đc em Hà Anh chịu qua Papaya, ok. Khớp lệnh.

Mặt: k còn trẻ, chắc cũng 9x đời đầu, dễ nhìn.
Vòng 1: to, theo cảm nhận của t thì hàng real, hơi xệ xíu xíu. Bóp thoải mái
Vòng 2: k phải eo con kiến nhưng có eo
Vòng 3: trông cũng có, k doggy nên k đánh giá chính xác
Bim bim: day bim bim 1 hồi thấy cũng khá ướt át
Dịch vụ: đỉnh cao, vào lột đồ ra lao vào hôn hít, đm. Cảm giác đá lưỡi tít mù, xong hôn mình khắp từ cổ, lên mặt, tai, xong lại trườn xuống ngực, rồi tới chim.
Bj truyền thống xong, bảo e ngồi sang 1 bên bj, để a sờ bim bim, e ok, rất thoải mái mà nhiệt tình.
E miệt mài bú mút vài phút, xong còn bắt mình quỳ đứng, e trườn ra mút tiếp. Ui cái cảm giác khác loz phim JAV, mình phải xin e 2 lần cho a địt e đi, mà e vẫn bú. Tới lần thứ 3 phải bảo a bắn vào mồm e mất, xong e n mới chịu đeo bao vào chiến.
Trước khi đeo bao, e còn cẩn thận lau dãi ở chim cho mình. Chi tiết nhỏ thôi nhưng đủ thấy e cẩn thận, yêu nghề như nào.
Sau đấy thì cũng như mng cả thôi. Có điều e rên vcl, dùng khẩu dâm như jav: “a địt vào lol e đi”, “a dập mạnh vào”, “bắn vào lol em đi”,…
Cảm giác đi địt n phải như này chứ. Đcm n
Body các thứ thì e chỉ tầm 7-800m thôi, nhưng service đỉnh cao như này, 1 củ quá xứng đáng.
Em đã cứu cả buổi chiều của a. Cảm ơn e

Đính kèm

20.9 KB · Xem: 239
    104 KB · Xem: 202
E Kỳ Duyên t cảnh báo ae r nhưng ko tới đc hết mng. Già, Eo lipid, bj tý xong bảo lên. Tụt hứng lun r còn đâu mà chơi. ;))
Khét là cũng thần dâm hay sao b
Khả năng khách mới chơi lần đầu thì các e sẽ để lại ấn tượng hơn, hoặc cũng có thể tùy lúc bạn ạ. Mới ăn lô xong lại chả bú như bú kem.
E này tầm 9x, nhưng t thấy vẫn ngon, mỗi cái ngực độ cứng thôi còn lại bú liếm dãi rớt đầy người, địt thì như thiếu hơi trai. Hôm t đi thì thấy thế ( tất nhiên vẫn công nghiệp vội nhanh còn đi khách khác )

Khả năng khách mới chơi lần đầu thì các e sẽ để lại ấn tượng hơn, hoặc cũng có thể tùy lúc bạn ạ. Mới ăn lô xong lại chả bú như bú kem.
E này tầm 9x, nhưng t thấy vẫn ngon, mỗi cái ngực độ cứng thôi còn lại bú liếm dãi rớt đầy người, địt thì như thiếu hơi trai. Hôm t đi thì thấy thế ( tất nhiên vẫn công nghiệp vội nhanh còn đi khách khác )
Uh b, Gặp được e như thế thì còn gì bằng

Sau khi đọc quả review của bác thì mình trải nghiệm đúng như vậy thật.
Bước đầu khi đến khách sạn là mình tắm rửa rất sạch sẽ, đánh răng, muốn các em phục vụ tốt thì mình phải thơm tho sạch sẽ đã

Em này không còn trẻ nữa nhưng nhìn khá xinh và trắng trẻo, người cũng sạch, thơm tho.

Về khoản dịch vụ thì chiều như người yêu, hôn môi xoắn lưỡi

Hàng không công nghiệp, không giục giã, bảo gì làm nấy

Tắm xong thì mình ra giường, mình bảo em luôn là mình dễ ra, em làm cho a nhẹ thôi nhé để địt nhau lâu 1 chút em cũng chịu

Đầu tiên là màn mình nằm để em bú buồi cho, gần ra thì ra hiệu cho e ngưng lại, bảo em bú dái anh đi, đứng lên dựa lưng vào tường cho em bú 2 hòn dái, 2 tay thò xuống tha hồ xoa nắn 2 bầu vú em phải gọi là quá đã

khoản địt nhau thích nhất là phần e khẩu dâm: “anh địt em đi”, “anh địt vào lồn em đi” nghe nứng méo chịu được, xong mình cũng khẩu dâm lại “anh đâm buồi vào cái lỗ lồn em nhé”

Back
Bên trên Bottom