• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HÀ LINH MS 5759-1000K XINH DA TRẮNG BÍM ĐẸP DỄ THƯƠNG( VIDEO)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Mấy tháng cuối năm bận điên cuồng, event không có ở Hn để thi địt với anh em cũng khá bức bối. Về HN là xách buồi đi địt luôn cho đỡ vật.
Hà Linh đã định gặp từ lâu vì nhiều checker khen quá nên lần này về là sét kèo luôn. Quá lâu rồi không trở lại thiên đường Xã Đàn thân quen, nơi đã địt mòn cặc những năm 2019-2020 với các em hàng ruột ở SGP 83XD như Thảo Ly, Linh Miu và đặc biệt là Huyền Anh.
Gặp Hà Linh xong tôi có vài đánh giá cá nhân thế này:
Dáng: Cân đối đẹp 9/10
Da: Trắng nõn nà không tì vết 10/10
Mặt: Xinh nhưng không còn teen nhé. Đặc trưng gái Miền Tây ngọt nước 8/10
Ngực: đã độ to đẹp bóp mút thoải mái 9/10
Eo: Thon gọn không mỡ thừa 9/10
Mông: Tròn, đẹp mẩy doggy êm 9/10
Lồn: Đẹp- Sạch thơm không cavat wax sạch lông. 9/10
Thái độ & dịch vụ : 9/10
Ngoan, dễ thương, nói chuyện hợp vui vẻ. Kỹ năng BJ rất đỉnh, vừa BJ vừa nhìn thẳng vào mắt rất dâm đãng khiêu khích. Làm tình chủ động hợp tác mọi tư thế.
Xong xuôi ngồi tâm sự chán chê mới về.
Điểm trừ: Không hôn môi xoắn lưỡi, đây là điều đáng tiếc nhất vì tôi rất thích cháo lưỡi vì rất nứng khi hôn và vừa hôn vừa địt rất kích thích.
Hi vọng gặp lại em sẽ cho hôn để cuộc vui tới bến hơn.
PS: Nguyễn Anh phòng sạch đẹp tiện nghi nhưng có vẻ nhân viên lễ tân hay làm chiêu trò “ hết phòng standard “ chì còn phòng lux dù có đến vào khung giờ nào. 4-5 lần gần đây đều thấy vậy. A25 hay HaVy không gặp kiểu này bao giờ!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_0659.mov

Mấy tháng cuối năm bận điên cuồng, event không có ở Hn để thi địt với anh em cũng khá bức bối. Về HN là xách buồi đi địt luôn cho đỡ vật.
Hà Linh đã định gặp từ lâu vì nhiều checker khen quá nên lần này về là sét kèo luôn. Quá lâu rồi không trở lại thiên đường Xã Đàn thân quen, nơi đã địt mòn cặc những năm 2019-2020 với các em hàng ruột ở SGP 83XD như Thảo Ly, Linh Miu và đặc biệt là Huyền Anh.
Gặp Hà Linh xong tôi có vài đánh giá cá nhân thế này:
Dáng: Cân đối đẹp 9/10
Da: Trắng nõn nà không tì vết 10/10
Mặt: Xinh nhưng không còn teen nhé. Đặc trưng gái Miền Tây ngọt nước 8/10
Ngực: đã độ to đẹp bóp mút thoải mái 9/10
Eo: Thon gọn không mỡ thừa 9/10
Mông: Tròn, đẹp mẩy doggy êm 9/10
Lồn: Đẹp- Sạch thơm không cavat wax sạch lông. 9/10
Thái độ & dịch vụ : 9/10
Ngoan, dễ thương, nói chuyện hợp vui vẻ. Kỹ năng BJ rất đỉnh, vừa BJ vừa nhìn thẳng vào mắt rất dâm đãng khiêu khích. Làm tình chủ động hợp tác mọi tư thế.
Xong xuôi ngồi tâm sự chán chê mới về.
Điểm trừ: Không hôn môi xoắn lưỡi, đây là điều đáng tiếc nhất vì tôi rất thích cháo lưỡi vì rất nứng khi hôn và vừa hôn vừa địt rất kích thích.
Hi vọng gặp lại em sẽ cho hôn để cuộc vui tới bến hơn.
PS: Nguyễn Anh phòng sạch đẹp tiện nghi nhưng có vẻ nhân viên lễ tân hay làm chiêu trò “ hết phòng standard “ chì còn phòng lux dù có đến vào khung giờ nào. 4-5 lần gần đây đều thấy vậy. A25 hay HaVy không gặp kiểu này bao giờ!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46690Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46691Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46693Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46692
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46694Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46695Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46696
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46697Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46698Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46699
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 46700
Lồn em đẹp quá! Đúng gu chỉ thích bú lồn của mình. Ko biết em có cho bú tẹt ga ko thì để setup cuộc hẹn

Các bánh ở đây bố đời ghê nhỉ :) chả biết ai đúng ai sai, cơ mà như cái chợ thịt ấy )))

Các bánh ở đây bố đời ghê nhỉ :) chả biết ai đúng ai sai, cơ mà như cái chợ thịt ấy )))
Trước giờ chưa bao giờ tôi phản pháo bất kỳ 1 checker nào ngoại trừ bọn bánh bẩn dùng nick clone, và những cmt bất lịch sự :). Có những bài review chê nhân viên tôi, tôi cũng ko phản pháo. Trừ 2 trường hợp của trungcon89 và Yến Thanh
1 người thì ko đi check nhưng cố tình vào cmt bảo bạn mình đi check rồi bình phẩm chê bai
1 người thì topic nào cũng vào để cmt đúng 1 nội dung, dùng từ ngữ bất lịch sự. Ủa cmt nhiều vậy để làm gì???? Mục đích gì, thật sự nếu là người checker chân chính thì chỉ cần 1 lần vào cmt góp ý ở 1 topic review về em nó, ko thì lập hẳn 1 topic review, đằng này qua cả bài của em khác để cmt?? Như vậy là cố tình dìm bánh để giảm uy tín bánh chứ ko phải là review về em hàng. Khen chê em hàng nào thì cứ lập hẳn 1 topic review tránh làm ảnh hưởng đến các em khác. Còn nếu em hàng đó bỏ bom hoặc tráo hàng thì có box tố cáo. Diễn đàn có nội quy và quy định rõ ràng.
Và lần cuối 2 ông kia đừng liên quan gì đến nhân viên tôi, và cũng đừng bình luận gì liên quan đến nhân viên tôi. Còn nếu đi check, có vấn đề gì cứ lập hẳn 1 topic review góp ý khen chê :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trước giờ chưa bao giờ tôi phản pháo bất kỳ 1 checker nào ngoại trừ bọn bánh bẩn dùng nick clone, và những cmt bất lịch sự :). Có những bài review chê nhân viên tôi, tôi cũng ko phản pháo. Trừ 2 trường hợp của trungcon89 và Yến Thanh
1 người thì ko đi check nhưng cố tình vào cmt bảo bạn mình đi check rồi bình phẩm chê bai
1 người thì topic nào cũng vào để cmt đúng 1 nội dung, dùng từ ngữ bất lịch sự. Ủa cmt nhiều vậy để làm gì???? Mục đích gì, thật sự nếu là người checker chân chính thì chỉ cần 1 lần vào cmt góp ý ở 1 topic review về em nó, ko thì lập hẳn 1 topic review, đằng này qua cả bài của em khác để cmt?? Như vậy là cố tình dìm bánh để giảm uy tín bánh chứ ko phải là review về em hàng. Khen chê em hàng nào thì cứ lập hẳn 1 topic review tránh làm ảnh hưởng đến các em khác. Còn nếu em hàng đó bỏ bom hoặc tráo hàng thì có box tố cáo. Diễn đàn có nội quy và quy định rõ ràng.
Và lần cuối 2 ông kia đừng liên quan gì đến nhân viên tôi, và cũng đừng bình luận gì liên quan đến nhân viên tôi. Còn nếu đi check, có vấn đề gì cứ lập hẳn 1 topic review góp ý khen chê :)
Hà Linh t chưa gặp nên cũng ko biết thế nào, nhưng gặp em Hà Anh của bác Xoài thấy cũng rất ngoan và đầy đủ dịch vụ. Các bác kia có vấn đề gì vẫn nên giữ tin nhắn sét kèo và viết review đàng hoàng, chứ cứ viết bình luận loạn xạ thế này anh em cũng chả biết đâu mà lần. Không gian mạng thì biết ông nào với ông nào cơ chứ @@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom