• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HÀ PHƯƠNG MS1882-1800K EM GÁI 1,7M CHÂN DÀI MÌNH DÂY CÂY CẢNH (VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Đêm muộn lão @Porsche ném vài hình ảnh em nó tự sướng nhìn rất nuột kèm lời QC hấp dẫn vào hầm VIP nên ngay hôm sau khi lên bài tôi đã chuột bạch. Mấy ngày bận đi du Xuân các chùa không ở HN nên không rv được nay mới rảnh rv chi tiết. Chưa thấy checker nào rv và đánh giá từ hôm đó tới giờ cả.
Ấn tượng đầu tiên khi em nó vào phòng là cao vãi đái. Đi guốc 10 phân nên nhìn như mấy em người mẫu vậy. Bỏ guốc ra thì em nó cỡ 1,7-1,71m ngang ngửa em Tú Uyên của lão Tú Phê. Khi cởi đồ ra thì chân rất dài, người cũng dài nhưng kiểu mình dây cây cảnh, gầy gầy không phải là gu tôi lắm. Em nó chủ động và rất vui tính, nói chuyện luôn miệng không ngớt.
Gặp em nó xong thì tôi cũng đánh giá theo quan điểm cá nhân để ae tham khảo thế này:
Dáng: Cao như người mẫu 1,71m, mình dây cây cảnh hơi gầy so với gu tôi 8,5/10
Da: Bình thường, phía sau hông có vài vết nám. 8/10
Mặt: Kiểu ưa nhìn, hay cười và thân thiện 8/10
Ngực: Rất to, đẹp, bóp mềm mút mát nắn thoải mái 9/10
Eo: Mình dây nên eo bé tí 9,5/10
Mông: Hơi nhỏ so với gu tôi, có vài vết nám ở sau hông. 7/10
Lồn: Đẹp, chưa cavat, cobop ổn, wax sạch lông và Em nó dùng gel 8,5/10
Thái độ & dịch vụ: 9/10
Vui vẻ, nói chuyện không ngớt, thân thiện, chiều chuộng, thời gian thoải mái.
Hôn môi nút lưỡi, chủ động làm tình và hợp tác. Tắm cùng sau khi địt nhau.
Tóm lại:
Thường thì ít khi tôi quan tâm và nhận định về giá. Nhưng nếu so phân khúc từ 1500k-1800k thì gương mặt , mông, và da em nó hơi đuối so với các đối thủ cùng phân khúc như Bảo Anh 4518, Tina Nguyễn 9721. Nên tôi thấy em nó hợp lý ở ngưỡng 1000-1200K.

Tôi xin chụp ảnh quay phim thì em cứ muốn chụp bằng máy của em nó. Nếu dùng máy tôi thì phải dùng app mới đồng ye. Nên xem ảnh và clip da sẽ trắng mịn hơn thực tế nhé.

PS: Hình ảnh em váy tím trong bài lão Porcher đăng không phải em hàng đâu nhé. Đó là 1 em diễn viễn trong seri Sitcom ở VTV. Tốt nhất ông nên gỡ ảnh đó đi không anh em lại tưởng thật.

Đính kèm

• IMG_3744.MOV
    IMG_3744.MOV
    9.8 MB
    126.8 KB · Xem: 3,222
Chỉnh sửa lần cuối:
thế là đc rồi, ngon xinh tình cảm lại cao nữa trẻ nữa, thì em nó làm bố người mẫu hay pga giá cao rồi

mình cũng vừa nhận được thông tin từ qua có bác check đi chơi bảo qua làm cho bác ấy, và không làm cho bác ấy thì bác ấy sẽ qua dìm, có cả tin nhắn từ mấy hôm trước là như vậy, không biết thực hư ra sao
em hàng vẫn còn giữ tin nhắn mời mọc sang làm từ mấy hôm trước

mình cũng vừa nhận được thông tin từ qua có bác check đi chơi bảo qua làm cho bác ấy, và không làm cho bác ấy thì bác ấy sẽ qua dìm, có cả tin nhắn từ mấy hôm trước là như vậy, không biết thực hư ra sao
Share lên đây để anh em biết là ai doạ bạn đi.

Tôi hiểu cảm giác của ông giống lần tôi gặp con Thỏ Mê Trai vậy. Nhưng lão Yến Thanh gặp con đấy thì lại khen hết nấc. Vậy nên có thể với người em nó thích vẫn yêu chiều nhưng xui gặp ngày dở hơi khó ở lại gặp người không thích thì lại mua bực. He he. Tôi không quá quan tâm đến cảm giác của người khác, tôi được yêu chiều là tôi khen thôi. Không thể bắt tôi chê theo mọi người khi em nó chiều tôi hết nấc được.

Thực ra ông có lợi thế là khách quen của các bánh + hay review nữa nên dễ dc các ẻm chiều hơn. Tina thì rất đẹp nhưng k dc chiều lắm. T thấy vậy. Nhắc mới thấy nhớ Tú Uyên vãi. Từ dạo em nghỉ làm đi kín đòi 2k đạn thì k chịu dc nên dứt tình

công nhận là ảnh e hàng ở ks trông ko giống cái ảnh áo xanh , mà bánh đăng ảnh e hàng nếu kia là e hàng thật đi thì lộ hết danh tính của các e nó

Thực ra ông có lợi thế là khách quen của các bánh + hay review nữa nên dễ dc các ẻm chiều hơn. Tina thì rất đẹp nhưng k dc chiều lắm. T thấy vậy.
Lợi thế không hẳn là thế, lần gặp đầu tiên các em chẳng biết tôi là ai đâu, chỉ khi review xong thì mới biết.
Khi gặp các em tôi có nguyên tắc chơi của mình, luôn lịch sự, sạch sẽ thơm tho, ga lăng trước và sau khi địt và nếu thích em nào tôi thường bo thêm không ít để lần sau gặp các em nhớ và phục vụ tốt hơn.
Những em tôi đặc biệt thích và gặp nhiều thì giá đi niêm yết không quan trọng nữa vì mỗi lần gặp các em đều được nhiều hơn thế ( 1,5 thậm chí x 2 ). Do tôi hay xin chụp ảnh quay phim, địt dai, lần nào cũng gần 2 tiếng nên tôi cho thêm là chuyện bình thường. Và tôi nhận thấy khi gặp lại các em đều vui vẻ và chiều tôi hết nấc. Nhiều anh em hay thắc mắc tại sao tôi lại được nhiều ưu ái thế thì đều là do cách dùng tiền và kỹ năng mềm khi giao tiếp thế nào thôi. Không phải tôi bo thêm là làm hư các em hàng tôi thích mà là vì tôi thấy cần chi ra để mua sự phục vụ, mua cảm giác thỏa mãn cho bản thân mình. Nếu anh em không tạo được sự tin tưởng với các em, không ga lăng thì đừng hi vọng được hết nấc nhé. Kể cả bánh có bảo trước thì cũng không có đâu vì Bánh cũng chỉ là người đăng bài và thu phí khi đưa các em lên KNV thôi mọi thứ đều phụ thuộc vào chính người chơi thôi các đồng dâm.

Nhắc mới thấy nhớ Tú Uyên vãi. Từ dạo em nghỉ làm đi kín đòi 2k đạn thì k chịu dc nên dứt tình
Tú Uyên khung điên lắm, mất hút con mẹ hàng lươn giờ không biết phương trời nào luôn.

Tôi hiểu cảm giác của ông giống lần tôi gặp con Thỏ Mê Trai vậy. Nhưng lão Yến Thanh gặp con đấy thì lại khen hết nấc. Vậy nên có thể với người em nó thích vẫn yêu chiều nhưng xui gặp ngày dở hơi khó ở lại gặp người không thích thì lại mua bực. He he. Tôi không quá quan tâm đến cảm giác của người khác, tôi được yêu chiều là tôi khen thôi. Không thể bắt tôi chê theo mọi người khi em nó chiều tôi hết nấc được.
tôi rất cay ông vụ tiến vua, ông úp bài suốt, có cảm giác như ông đi lùa gà vậy, ai mà chê thì sẵn sàng chửi bới, hoặc ông tìm cách pr em đó mọi lúc mọi nơi lên thấy rất khó hiểu, trong khi đó em hàng đã được khẳng định là hàng công nghiệp rồi

tôi rất cay ông vụ tiến vua, ông úp bài suốt, có cảm giác như ông đi lùa gà vậy, ai mà chê thì sẵn sàng chửi bới, hoặc ông tìm cách pr em đó mọi lúc mọi nơi lên thấy rất khó hiểu, trong khi đó em hàng đã được khẳng định là hàng công nghiệp rồi
Ông tìm được cmt nào tôi chửi không? Như đã nói ở trên Tina với tôi lần nào cũng ngọt ngào nên tôi không thể hùa theo các ông được , tôi phải bảo vệ ái nữ của tôi chứ. Còn việc nhắc nhở thái độ thì là việc của lão bánh he he.

Lợi thế không hẳn là thế, lần gặp đầu tiên các em chẳng biết tôi là ai đâu, chỉ khi review xong thì mới biết.
Khi gặp các em tôi có nguyên tắc chơi của mình, luôn lịch sự, sạch sẽ thơm tho, ga lăng trước và sau khi địt và nếu thích em nào tôi thường bo thêm không ít để lần sau gặp các em nhớ và phục vụ tốt hơn.
Những em tôi đặc biệt thích và gặp nhiều thì giá đi niêm yết không quan trọng nữa vì mỗi lần gặp các em đều được nhiều hơn thế ( 1,5 thậm chí x 2 ). Do tôi hay xin chụp ảnh quay phim, địt dai, lần nào cũng gần 2 tiếng nên tôi cho thêm là chuyện bình thường. Và tôi nhận thấy khi gặp lại các em đều vui vẻ và chiều tôi hết nấc. Nhiều anh em hay thắc mắc tại sao tôi lại được nhiều ưu ái thế thì đều là do cách dùng tiền và kỹ năng mềm khi giao tiếp thế nào thôi. Không phải tôi bo thêm là làm hư các em hàng tôi thích mà là vì tôi thấy cần chi ra để mua sự phục vụ, mua cảm giác thỏa mãn cho bản thân mình. Nếu anh em không tạo được sự tin tưởng với các em, không ga lăng thì đừng hi vọng được hết nấc nhé. Kể cả bánh có bảo trước thì cũng không có đâu vì Bánh cũng chỉ là người đăng bài và thu phí khi đưa các em lên KNV thôi mọi thứ đều phụ thuộc vào chính người chơi thôi các đồng dâm.

Tú Uyên khung điên lắm, mất hút con mẹ hàng lươn giờ không biết phương trời nào luôn.
Tú Uyên yêu dc đại gia nên mất hút r. Quen biết từ lâu e nó mới đi nhưng giá cũng chát lắm

Back
Bên trên Bottom