• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HÀ PHƯƠNG MS9949-700K ĐẾN VÀ ĐI NHANH NHƯ CƠN GIÓ.

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Seri “Khai Xuân” tiếp tục không được như ý với em gái Hà Phương.
Hà Nội mưa nồm chả muốn làm gì chỉ muốn địt lồn mà thôi. Chốt được cái hẹn ở HM - Trường Trinh phi đến ngay.
Tắm rửa sạch sẽ thơm tho xong thì em nó tới. Mở cửa ra thì thấy hơi bất ngờ vì thấy em nó nhỏ xíu xiu. Bài đăng 1,62m là sai nhé, cụ @XOONG chắc bị em nó Bịp rồi.
Em nó vóc dáng nhìn như học sinh cấp 2 vậy, mặc cosplay váy nữ sinh không mặc sì líp.
Vào chào hỏi vui vẻ rồi leo lên cầm cặc BJ luôn và ngay. Tôi hỏi xin vài kiểu ảnh làm chứng đã gặp nhưng nhất định không cho nên thôi cũng không có hứng lắm vì em nó cũng không phải gu. BJ được 1 lúc thì đeo bao rồi hỏi anh lên hay em lên? Mình để cho em nó lên cưỡi ngựa. Vạch ngực lên thì thấy nhỏ nhưng nguyên bản và khá đẹp. Ngồi cưỡi ngựa thì thấy bụng em có tí ngấn. Sau đó đè ngửa em nó ra địt thấy lồn khá bót. Định hôn nhưng em nó né luôn. Bù lại cái lồn bót nên dập một hồi rồi đổi tư thế doggy. Cái mông khá tròn và đẹp doggy êm.
Xong rồi em nó chạy vào tắm cũng không tháo bao cho tôi. Tắm xong ra sấy lồn rồi mặc đồ và xin về trước. Tổng thời gian vào ra chắc được gần 20ph ( ảnh chụp phòng khi em nó chưa đến là 12h41 và ảnh chụp chuyển khoản 13h07)
Trải nghiệm xong thì đánh giá thế này:
Dáng: nhỏ xíu, cao chừng 1,53m . 6/10
Da: Bình thường, khá mịn nhưng không trắng bằng tôi 7/10
Mặt: Bình thường, không gọi là xinh nhưng cũng không nói là xấu nhưng kiểu chân chất ở quê vậy. 6/10
Ngực: Tự nhiên không to nhưng đẹp 8/10
Eo: Nhìn từ phía sau thì không sao nhưng nhìn trực diện và nghiêng thì bụng em nó hơi to và ngồi thì thấy ngấn 6/10
Mông: Tròn, khá mẩy doggy êm 8/10
Lồn: Múp, khá đẹp, chưa cavat chơi khít 8,5/10
Thái độ & dịch vụ: 7/10
Mọi thứ diễn ra nhanh như cơn gió thoảng và nhạt nhẽo.
Không hôn môi, không tắm chung.
Phân khúc 700k:
- So Mỹ Anh 0882 cùng nhà nghỉ này thì kém xa vì MA dâm và nhiệt tình xinh và body nuột đẹp vượt trội.
- So với Nhã Phương 9619 thì một trời 1 vực. Xinh, body nuột nà, lồn đẹp dịch vụ hoàn hảo
- So với Linh San 2614 thì bất công với Linh San quá! Xinh lung linh hàng đẹp nuột nà dịch vụ chuyên nghiệp.
Tóm lại: Giá 700 với em này thì hơi ảo ma lazada so với chất lượng hàng và dịch vụ.
Ps: Có chụp trộm 2 tấm làm chứng không lại bảo tôi bốc phét.

Em cứ nghĩ các bánh địt thẩm định tất cả các em hàng nhà mình trước cơ :))))))
Trước tôi cũng tưởng thế nhưng hỏi vài bánh thì không hẳn la như vậy. Có quy ước ngầm gì đó cũng không rõ.
Nghe kể thì Bánh trai thẳng thì vẫn đi địt bình thường nhưng ẩn danh hàng của bánh đó không biết, hoặc nhờ các checker uy tín thẩm trước. Bánh mà địt hết hàng của mình thì cũng rủi ro vì nếu có biến thì sẽ bị lần ra vì em hàng biết mặt. Do vậy họ ẩn danh để an toàn. Đấy là nghe bánh chém thế ?

Ẻm này tên lê thị nhi thì phải :)). Đã đi em rồi, chắc đợt đầu nhiệt tình hơn bây giờ, xoắn lưỡi 69 tắm chung đầy đủ.
Mà bên ckv đi 6 lít thôi

Trước tôi cũng tưởng thế nhưng hỏi vài bánh thì không hẳn la như vậy. Có quy ước ngầm gì đó cũng không rõ.
Nghe kể thì Bánh trai thẳng thì vẫn đi địt bình thường nhưng ẩn danh hàng của bánh đó không biết, hoặc nhờ các checker uy tín thẩm trước. Bánh mà địt hết hàng của mình thì cũng rủi ro vì nếu có biến thì sẽ bị lần ra vì em hàng biết mặt. Do vậy họ ẩn danh để an toàn. Đấy là nghe bánh chém thế ?
Đúng là mở mang đầu óc :v

Mỗi thời một khác, trước bánh còn kiêm cả chụp ảnh, rồi thường mấy bài đầu của em hàng mà có hình chup nét, bím, đút bím, doggy thường là bánh chup.
Sau khi nhiều và có uy tín rồi, nếu có em hàng mới thì sẽ nhắn cho các checker uy tín hay checker nào đi của bánh nhiều rồi được check trước.
Bánh đi ăn, đi pub với các em hàng tối hay cuối tuần đầy :))
Còn có những ông còn đi lân la các quán bar, pub xong làm quen, ONS, FWB,..lâu dần rồi gạ làm hàng hay PGA luôn.
Quen mấy bánh này được cái đi hàng ngon, rẻ + mới và đi kín vì toàn làm bán chuyên hay mới vào làm, nhưng chỉ sợ bị trap thôi.

Để viết về check hàng, bánh trái từ HN, Nha Trang, Đà Nẵng, Sài Gòn chắc dài cả tập.
Trước có viết bên xam hồi 2017 hay 2018 gì đó nhưng chắc giờ data bị xoá rồi.
Cuộc đời từ khi đi làm lương thấp đến lúc lương cao nên check hàng (not PGA, not gái tây) từ 300k cho đến 5 triệu đủ cả rồi.

Mỗi thời một khác, trước bánh còn kiêm cả chụp ảnh, rồi thường mấy bài đầu của em hàng mà có hình chup nét, bím, đút bím, doggy thường là bánh chup.
Sau khi nhiều và có uy tín rồi, nếu có em hàng mới thì sẽ nhắn cho các checker uy tín hay checker nào đi của bánh nhiều rồi được check trước.
Bánh đi ăn, đi pub với các em hàng tối hay cuối tuần đầy :))
Còn có những ông còn đi lân la các quán bar, pub xong làm quen, ONS, FWB,..lâu dần rồi gạ làm hàng hay PGA luôn.
Quen mấy bánh này được cái đi hàng ngon, rẻ + mới và đi kín vì toàn làm bán chuyên hay mới vào làm, nhưng chỉ sợ bị trap thôi.
Đúng là trước cũng biết vài ông như thế, đủ kiểu luôn. Nhưng cũng dễ bay màu nên các bánh giờ thận trọng hơn.

Để viết về check hàng, bánh trái từ HN, Nha Trang, Đà Nẵng, Sài Gòn chắc dài cả tập.
Trước có viết bên xam hồi 2017 hay 2018 gì đó nhưng chắc giờ data bị xoá rồi.
Cuộc đời từ khi đi làm lương thấp đến lúc lương cao nên check hàng (not PGA, not gái tây) từ 300k cho đến 5 triệu đủ cả rồi.
Có giai đoạn tôi chơi bên Ckv rực rỡ lắm cao trao có đợt đến hơn 80 lượt check trong 2 tháng. Nhưng bên đó bọn bánh và quản lý lởm dần và hỗn loạn ảo ma nên chán. Bỏ 2 năm quay sang chăn rau, máy bay và Sgm chẳng chơi hàng gì luôn.

Có giai đoạn tôi chơi bên Ckv rực rỡ lắm cao trao có đợt đến hơn 80 lượt check trong 2 tháng. Nhưng bên đó bọn bánh và quản lý lởm dần và hỗn loạn ảo ma nên chán. Bỏ 2 năm quay sang chăn rau, máy bay và Sgm chẳng chơi hàng gì luôn.
ckv hay mấy site như lan quế phường rồi thanh lau gì đó t có biết nhưng ko check trên đó, chủ yếu ở HN thì trước là thien dia, SG thì la ky nu, với cả 7 năm trở lại đây t toàn đi hàng trên 1 củ (kể cả hàng mới chưa có report), còn hàng dưới 1 củ t kiếm mấy em nào 800-900k nhưng phải trên 20 report tôi mới đi cho đỡ mệt mỏi cảnh công nghiệp hay là report ảo nâng bi :))
giờ ra HN vào thien dia găp 2 lần hàng lởm nên chán rồi, chuyển qua massage thì lai toàn găp các em gái miền Tây (ăn ở SG ngán lắm rồi), chả thấy quán nào có gái Bắc cả.

ckv hay mấy site như lan quế phường rồi thanh lau gì đó t có biết nhưng ko check trên đó, chủ yếu ở HN thì trước là thien dia, SG thì la ky nu, với cả 7 năm trở lại đây t toàn đi hàng trên 1 củ (kể cả hàng mới chưa có report), còn hàng dưới 1 củ t kiếm mấy em nào 800-900k nhưng phải trên 20 report tôi mới đi cho đỡ mệt mỏi cảnh công nghiệp hay là report ảo nâng bi :))
giờ ra HN vào thien dia găp 2 lần hàng lởm nên chán rồi, chuyển qua massage thì lai toàn găp các em gái miền Tây (ăn ở SG ngán lắm rồi), chả thấy quán nào có gái Bắc cả.
Trước bên ckv tôi cung có short list chục em hàng ruột đi xoay tour. Sau này các em cũng nghỉ dần rồi cũng thoái trào. 3 năm nay tôi không chơi hàng bên ckv vì rp toàn clone ảo lòi.
Mấy em hàng ruột tôi gặp cả chục lần nếu comment khen thì bị thằng ad quản lý khu vực đó xoá vì không phải hàng ruột của nó quản lý. Thậm chí nó ban nick mình luôn nếu khen nhiều lần. Còn chê hàng ruột của nó thì xác định luôn “ bay nick” . Nick tôi bên đấy cũng màu sắc lắm nhưng vẫn bị nó khoá vĩnh viễn chỉ vì bóc phốt em hàng và bánh làm láo nên tôi nghỉ luôn. Sau này check cứ check hàng ruột xoay tour không comment lên bài.
Tôi chỉ xông hơi mát xa khi ăn nhậu xong nhưng thi thoảng mới đi. Cơ bản các em Bj, HJ đéo ra được vì chỉ thích địt thôi he he. Mà bia rượu rồi thì lại không nên đi chơi gái vì chỉ buồn ngủ chứ không thèm địt. Chỉ đi địt khi tỉnh táo vui vẻ he he.

Trước bên ckv tôi cung có short list chục em hàng ruột đi xoay tour. Sau này các em cũng nghỉ dần rồi cũng thoái trào. 3 năm nay tôi không chơi hàng bên ckv vì rp toàn clone ảo lòi.
Mấy em hàng ruột tôi gặp cả chục lần nếu comment khen thì bị thằng ad quản lý khu vực đó xoá vì không phải hàng ruột của nó quản lý. Thậm chí nó ban nick mình luôn nếu khen nhiều lần. Còn chê hàng ruột của nó thì xác định luôn “ bay nick” . Nick tôi bên đấy cũng màu sắc lắm nhưng vẫn bị nó khoá vĩnh viễn chỉ vì bóc phốt em hàng và bánh làm láo nên tôi nghỉ luôn. Sau này check cứ check hàng ruột xoay tour không comment lên bài.
Tôi chỉ xông hơi mát xa khi ăn nhậu xong nhưng thi thoảng mới đi. Cơ bản các em Bj, HJ đéo ra được vì chỉ thích địt thôi he he. Mà bia rượu rồi thì lại không nên đi chơi gái vì chỉ buồn ngủ chứ không thèm địt. Chỉ đi địt khi tỉnh táo vui vẻ he he.
Lâu ko đi viết report nên cũng ko rành vụ các bánh lắm, cũng mới lâp lại nick ở vài site.
Trước mấy site, nick t cũng VIP, có bánh t đi hàng của bánh đó phải 8/10 em, có em hàng mới cần $ nên làm ngắn ngày để chạy tiền vào đâu làm ý, em ý ok t viết review đánh giá tốt, nhưng có chê về cách vệ sinh chưa sạch sẽ,...thì bánh và em hàng vào chửi, vl luôn :))=))

Lâu ko đi viết report nên cũng ko rành vụ các bánh lắm, cũng mới lâp lại nick ở vài site.
Trước mấy site, nick t cũng VIP, có bánh t đi hàng của bánh đó phải 8/10 em, có em hàng mới cần $ nên làm ngắn ngày để chạy tiền vào đâu làm ý, em ý ok t viết review đánh giá tốt, nhưng có chê về cách vệ sinh chưa sạch sẽ,...thì bánh và em hàng vào chửi, vl luôn :))=))
Va bánh lởm rồi ?

Back
Bên trên Bottom