• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

chymcusat

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chảnh chó
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Gặp e ngõ 34 NN HL
Về face và body : khá xinh, khúc nào ra khúc đấy, body và face đáng giá 1 củ chứ k phải 800
Vấn đề ở thái độ
1. Vào phòng tắt điện, mình hỏi e có thể bật 1 đèn đc k ? E bảo “E ko bật đèn, a có đi ko ?”
Ok a vẫn đi
2. Chạy vào lật khăn tắm, cầm chym lật qua lật lại kiểu các e đi chợ xem miếng thịt
Đoạn này chắc check bi độ
Ok bỏ qua dù hơi bực rồi. E check a hay a check e
3. Mình tắm rồi, e liếm ti mình và hỏi a chưa tắm à, xong nhổ nước bọt ( kiểu phì phì ) LÊN NGƯỜI MÌNH.

Mình k đẹp trai như Hồng Đăng nhưng chắc chắn hơn Thông soái, e này k phải level cao gì cả nhưng từ lúc vào đến lúc chén đều có thái độ rất khó chịu. E nên biết ai là người đang giúp e
Còn chưa kể đoạn khi lấy tay gẩy ti phải e gạt ra, chỉ cho sờ nhẹ quầng vú bên dưới

review chân thật, nói sai ra cổng hotel ngõ 34 gạch rơi vào đầu
. Hết

Gặp e ngõ 34 NN HL
Về face và body : khá xinh, khúc nào ra khúc đấy, body và face đáng giá 1 củ chứ k phải 800
Vấn đề ở thái độ
1. Vào phòng tắt điện, mình hỏi e có thể bật 1 đèn đc k ? E bảo “E ko bật đèn, a có đi ko ?”
Ok a vẫn đi
2. Chạy vào lật khăn tắm, cầm chym lật qua lật lại kiểu các e đi chợ xem miếng thịt
Đoạn này chắc check bi độ
Ok bỏ qua dù hơi bực rồi. E check a hay a check e
3. Mình tắm rồi, e liếm ti mình và hỏi a chưa tắm à, xong nhổ nước bọt ( kiểu phì phì ) LÊN NGƯỜI MÌNH.

Mình k đẹp trai như Hồng Đăng nhưng chắc chắn hơn Thông soái, e này k phải level cao gì cả nhưng từ lúc vào đến lúc chén đều có thái độ rất khó chịu. E nên biết ai là người đang giúp e
Còn chưa kể đoạn khi lấy tay gẩy ti phải e gạt ra, chỉ cho sờ nhẹ quầng vú bên dưới

review chân thật, nói sai ra cổng hotel ngõ 34 gạch rơi vào đầu
. Hết
Thái độ kiểu vậy là k đi đc rồi có đẹp mấy cungz chịu

Tôi là checker chân thật, set kèo xong xoá luôn tin nhắn với call history
Để nhỡ bồ nó thấy thì toang à.
Nên bằng chứng như bqt yc tôi k có đâu
Cũng chả hơi đâu đi biên bài dìm e gái làm gì.

Đàn bà là giống khó hiểu, chuyện tâm lý thất thường ko có gì lạ, tuy nhiên làm dv thì phải cố gắng cho chuẩn, thế thì VN ta mới sánh vai với Thái, Tàu được
E ấy và bánh đọc thì tự điều chỉnh cho đúng.

Tôi là checker chân thật, set kèo xong xoá luôn tin nhắn với call history
Để nhỡ bồ nó thấy thì toang à.
Nên bằng chứng như bqt yc tôi k có đâu
Cũng chả hơi đâu đi biên bài dìm e gái làm gì.

Đàn bà là giống khó hiểu, chuyện tâm lý thất thường ko có gì lạ, tuy nhiên làm dv thì phải cố gắng cho chuẩn, thế thì VN ta mới sánh vai với Thái, Tàu được
E ấy và bánh đọc thì tự điều chỉnh cho đúng.
Tôi tin ông

Back
Bên trên Bottom