• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Hơn 1 năm mới gặp lại Khánh Băng 3826 - cảm xúc bất tận

Valentino13 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hôm nay có quà từ admin BQT, lên đường gặp lại em Khánh Băng. Nhắn tin 1 lần là em trả lời ngay.
Trước đây tôi gặp Khánh Băng 2 lần từ hồi em còn tên MC và làm ở Nguyễn Chánh, lúc đó vẫn là web cũ chưa có wen mới như bây giờ.
Hồi đó gặp em sướng hơn tiên, thành ra nghiện. Sau đó em nghỉ một thời gian. Bây h mới có cơ hội gặp lại.
Với tôi, chưa có em nào mang đến cho tôi cảm xúc và sự sung sướng bằng MC. Lần này cũng vậy, phê lắm.
Lấy phòng là 10ph em có mặt liền. Em mặc cái váy lưới trắng lộ hết cả hàng nhìn thôi là xịt máu mũi.
Gặp lại em nên chuyện trò ôn lại kỉ niệm rồi mới đưa nhau vào tắm.
Xong đâu đấy thì muốn gì em cũng chiều. Bên ngoài nhìn xinh đẹp, đáng yêu nhưng lên giường thì em là dâm nữ.
Sau màn dạo đầu hôn hít, BJ, vét… tôi cũng chỉ chịu được 2 thế cưỡi ngựa và truyền thống, kết thúc bằng phát CIA.
Đánh giá chi tiết
Face: mặc dù đã can thiệp dao kéo, nhưng phải nó em là cô gái xinh nhất diễn đàn, nét đẹp nhìn rất tự nhiên, ko bị cương cứng.
Da trắng, mịn màng, dáng cao, thon thả
V1: đã độ, nhưng nhìn rất đẹp, đầu ti bé xíu, hồng hào. Với 1 người thích ngực tự nhiên như tôi thì có lẽ đây là điểm duy nhất ko hoàn hảo của em.
V2: thon thả như người mẫu, ko một chút mỡ thừa.
V3: cong cớn, tròn trịa
V4: em cạo sạch lông rất hợp với ý thích của tôi. Sạch sẽ, khít, thơm tho, nước tràn bờ đê.
Full Service
Thái độ: dịu dàng, vui vẻ, muốn gì em nó cũng chiều, có một chút nhí nhảnh, đáng yêu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái nhà nghỉ này với HV đi các em củ quả rất tụt mood.
Tôi thấy NA hoặc Zedd gần đó rất ổn mà các bánh vì nhiều lý do abc không chịu chuyển hàng 😂
Đúng vậy, chỗ Dream Gold với HV vừa cũ, vừa hôi, mà lại còn đắt. Hôm tôi vào DG, lúc hành sự xong còn mất nước, phải vác dái về nhà rửa. Mà đâu xa, ngay bên cạnh DG có khách sạn Paya gì đó còn sạch đẹp hơn. Tôi hỏi em KB thì em bảo bánh ko làm việc đc với nhà nghỉ khác.

HV có phải Huyền Vy không bác? nếu là Huyền Vy công nhận hơi tụt mood thật, mà nghiện em Mỹ Anh ở đó quá nên vẫn qua đóng họ đều đặn :confused:
Cái nhà nghỉ này với HV đi các em củ quả rất tụt mood.
Tôi thấy NA hoặc Zedd gần đó rất ổn mà các bánh vì nhiều lý do abc không chịu chuyển hàng 😂

Nện em nó mấy lần nhưng cũng lâu chưa gặp lại, vẫn nhớ cặp mắt trợn trắng không còn lòng đen vì phê của ẻm.
Nhìn chung hàng 2 củ tôi thấy đc mỗi em này. Giờ về Dream Gold thì không gặp nữa. Không tiêu hóa đc cái NN này

Back
Bên trên Bottom