• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HƯƠNG BABY MS 9884 - Khẳng định huyền thoại (F3)

Forget

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hình như do event nên hôm nay em nào cũng quá tải, nhắn từ sắc thư đến tú uyên bận hết. Có mỗi Hương baby trả lời. Vậy là set kèo lên với em.
Đến được cái AS mà ối dồi ôi, 4 ông ngồi nhìn nhau. Rõ ràng nay ngày thường mà các bác đông như hội vậy, lễ tân còn không kịp dọn phòng, chắc sau phải để cái máy bấm số ở AS cho các bác mất :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

Nhận xét về em thế này, em không cao như siêu mẫu nhưng đủ dùng nhé.
Mặt không phải hot girl cũng thuộc dạng đủ dùng, có bơm cằm nhưng hơi quá tay nên nhìn hơi cứng chút, tuy nhiên đánh giá vẫn ok. Quả cằm làm em giống tầm 95-96.
Body: em gầy, người chắc
Da: trắng đủ dùng, nhưng được cái mịn, sờ thích
Thái độ: em nói chuyện khá khéo, vào phòng chủ động chào hỏi tươi cười tạo cảm xúc.
Service: em có màn deep throat nha các bác. Cả màn dùng vếu nữa phê vl, da mịn cứ cạ cạ không chịu nổi.
Ngực đã độ, thành ra lúc em nằm hơi cứng chút nhưng lúc cưỡi và BJ thì ok. Thái độ chiều chuộng, không giục giã. Em còn gạ làm cái nữa mà tôi đây già rồi chịu không nổi.
Bím bót doggy rất sướng, làm tôi chưa được 5p đã out
Tôi k hôn k vét nên k đánh giá những cái khác nhé

Đánh giá đúng giá 1000k ổn.

Chỉnh sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: VIP
em Hương nhiều ảnh video rồi nên tôi k lấy cho anh em nữa nhé. Những em nào chưa có nhiều ảnh thật tôi mới lấy cho anh em, như vậy nó mới hiệu quả

Back
Bên trên Bottom