• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Huyền Châu quan hoa, cầu giấy- 0398846338

thần chủ

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
Link hàng: https://kynuviet.plus/threads/huyen-chau.4165/

Hôm qua mình có đi e hàng Huyền Châu. Nhắn tin thì e nhận đi làm với giá 700k. Mình đã hẹn và đến ks lấy phòng rồi nhắn tin cho hàng. Em hàng đã ok và rồi mình đợi gần 30p thì có 1 em hàng gõ cửa xin vào. Vừa vào mình đã phát hiện con hàng này là tráo và đuổi về. Sau đó nhắn lại theo số của hàng Huyền Châu thì nhận được lời nhắn là đang bị đèn đỏ, a đi bạn em nhé. Mình không đồng ý. Sau đó là hàng k nói gì thêm.

Nay report lên đây cho ae tránh hàng của bánh @Yêu Gái Đẹảia nhé.

Bác ko nhắn pass nên họ auto tráo hàng thui, vì biết chắc chắn sẽ ko được xử rồi

Đm kể cả có pass mấy thằng admin cũng đéo xử lý đâu, bị mấy thằng bánh bẩn nó dí lồn các e vào mồm hết rồi

Đm kể cả có pass mấy thằng admin cũng đéo xử lý đâu, bị mấy thằng bánh bẩn nó dí lồn các e vào mồm hết rồi
Đúng rồi bác. Bài tôi đăng có pass đàng hoàng nó cũng có ngó ngàng gì tới đâu. Nói chung là nó cũng là làm ăn kiếm tiền thôi, có lợi thì nó làm, đến lúc đông rồi thì nó kệ, vẫn có lợi là dc

lần trước tôi đi cũng bị tráo, nhiều ông khen xinh mà vào 1 e rất bình thường, cmt trong bài thì bị xóa
Nếu bị tráo thì viết bài tố cáo thì admin xử lý chứ cmt thẳng vào bài là bánh nó xoá ngay. Tôi bị thằng bánh nó chặn Comment trên bài em nó nên không lafm gì đc. Các Comment nâng bướm kèm ảnh toàn là ảo nhé, tôi gặp rồi nhìn là nhận ra ngay. Em đó mặt khá xinh lồn cực đẹp mỗi tội thái độ dịch vụ chán thôi.

Mấy thằng này là clone ảnh là bịp không phải em đó nhé!
Ngực em HC tự nhiên và bé chứ không có sẹo độ ở chân ngực to như vậy.
Lồn thì đẹp ngang ngửa thế này đấy.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 59128Bạn phải đăng nhập để xem file này: 59129Bạn phải đăng nhập để xem file này: 59130
tôi viết bài report này cũng có được giải quyết đâu cụ?

Mấy thằng này là clone ảnh là bịp không phải em đó nhé!
Ngực em HC tự nhiên và bé chứ không có sẹo độ ở chân ngực to như vậy.
Lồn thì đẹp ngang ngửa thế này đấy.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 59128Bạn phải đăng nhập để xem file này: 59129Bạn phải đăng nhập để xem file này: 59130
khả năng tôi đi gặp e như mấy ảnh này + giọng bắc chứ ko phải ảnh bánh lên bài + cần thơ, chỉ vì nghe ông nói e nó xinh bím đẹp nên mới đi check thử :)))

Cho em hỏi chút là đại ca Yêu Gái Đẹp giờ đổi tên nick thành gì với ạ :D hình như k thấy bài nào của đại ca nữa.

chia buồn với các bác, trước em đi hàng tiền triệu con San San cũng bị nó tráo con xấu vcl, bù lại được quả bú cu tốt. Nhưng cũng có thể em nhầm. Bác nào đi San San rồi confirm hộ em xem em nó có xinh ko hay toàn photoshop cả thôi MASTERDITT

Link hàng: https://kynuviet.plus/threads/huyen-chau.4165/

Hôm qua mình có đi e hàng Huyền Châu. Nhắn tin thì e nhận đi làm với giá 700k. Mình đã hẹn và đến ks lấy phòng rồi nhắn tin cho hàng. Em hàng đã ok và rồi mình đợi gần 30p thì có 1 em hàng gõ cửa xin vào. Vừa vào mình đã phát hiện con hàng này là tráo và đuổi về. Sau đó nhắn lại theo số của hàng Huyền Châu thì nhận được lời nhắn là đang bị đèn đỏ, a đi bạn em nhé. Mình không đồng ý. Sau đó là hàng k nói gì thêm.

Nay report lên đây cho ae tránh hàng của bánh @Yêu Gái Đẹảia nhé.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 55408
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 55409
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 55410
Đi check nhớ set kèo nhắn tin kèm pass lấy số từ kynuviet==>>
1 . Để bánh , hàng, má mì thấy pass lấy từ web ko dám tráo
2. Khi bị tráo, bỏ bom, công nghiệp còn tố cáo
3. Việc ko nt kèm pass thì đồng nghĩa với việc lấy số từ web rác. Hàng, bánh, má mì nghĩ bắt được con gà lạc đây rồi và thịt thoii

Đi check nhớ set kèo nhắn tin kèm pass lấy số từ kynuviet==>>
1 . Để bánh , hàng, má mì thấy pass lấy từ web ko dám tráo
2. Khi bị tráo, bỏ bom, công nghiệp còn tố cáo
3. Việc ko nt kèm pass thì đồng nghĩa với việc lấy số từ web rác. Hàng, bánh, má mì nghĩ bắt được con gà lạc đây rồi và thịt thoii
AD tuyệt vời, chả bù bên ckv mình có kèm pass nhưng viết bài tố cáo ko duyệt, bao che nhau hài vãi :)))

Back
Bên trên Bottom