• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Huyền trang 3116 hàng họ ngon trong phân khúc

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Thấy anh em xì sụp em nó nên nay cũng phải đi xúc luôn, em khá chuẩn hẹn tươi tắn và vui vẻ, cả mình và em đều lịch sự thoải mái nên cuộc check choác vẫn diễn ra êm đẹp thoải mái vô cùng.
Có mấy cái thắc bác Bánh nên điều chỉnh và đính chính.
Thứ nhất là kvhđ em nó làm ở nguyễn ngọc vũ mà bác đăng CG làm a e đi hơi lộn tùng phèo, thứ 2 là ngực.
Dáng người : em hơi thấp, cỡ 1m55 đổ xuống chứ ko đc 1m6 như bác bánh nói, em nó mà cao thêm 5-7 phân thì sẽ ngon lắm.
Nước da : da dẻ mịn màng, ko trắng lắm
Khuôn mặt : khá ấn tượng, ko trẻ nhưng thuộc tuýp xinh, rất ưa nhìn
Ngực : Với mình là rất đẹp, đầu ti nhỏ hồng mút mát sướng nhưng bác bánh lại lừa anh em, vú em nó bơm cứng đét mà lại bảo hàng thật ( so với vú bơm thì vẫn đẹp nhé ae )
Eo : eo đẹp, thon
Mông : mông tròn và chắc nịch mình vỗ kêu đen đét, mông cực đẹp đấy
Bướm : bướm sạch sẽ gọn gàng, mu cao đẹp nhưng hơi ít nước.
Kỹ năng làm tình : Kỹ năng làm tình của em ở mức cơ bản, em hôn ti, xong xuống thổi nhưng thổi chỉ được nửa con ku, tay em nắm 1 nửa và thổi 1 nửa chứ ko ngậm sâu, mút mát hay đá trứng cút, lau cột điện gì hết, xong lại lên liếm ti thôi.
Mình nay cũng hơi khó lên nhưng em cũng hợp tác vui vẻ, làm đc 1 lúc mình chủ động lên trên xử lý cho ra vì em bj khá bt.
Đánh giá tổng kết là về chất lượng hàng họ thì thuộc diện ngon trong tầm giá, thời gian chuẩn, vui vẻ hợp tác, có kỹ năng làm tình thì hơi chán nhưng cái này sẽ cải thiện được. Khoản kỹ năng hơi chán nên mình sẽ ko vote cho em vào siêu cấp, nếu em cải thiện đc khoản đó thì sẽ rất xứng đáng. Còn 1 lý do nữa ko vote là do bác bánh quảng cáo sai quá, đặc biệt là khoản vú thật nên khiến mình gặp hơi bị hụt hẫng.
Thanks a e đã đọc, tối mình rp nốt 1-2 em đã chén nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng bác đã ngon chim, thanks bác đã review cho ae biết.

Bác nên đọc rõ tiêu chí bác adminknv đã công bố, gái gọi siêu cấp là box dành cho các e hàng dc ae review và xác nhận đủ tiêu chuẩn phù hợp giá đi làm, dịch vụ tốt, thái độ tốt.

Các e giá cao đã có box cao cấp riêng rồi, bây h tạo thêm box siêu cấp dành cho toàn e giá cao. Như thế chẳng phải là dư thừa sao bác ? Vậy thì cao cấp lại chồng tiếp cao cấp.

Thêm nữa sẽ có nhà cung cấp có hàng giá cao, có nhà cung cấp có hàng giá bình dân, các nhà cung cấp có hàng giá rẻ. Chỉ cho mỗi cao cấp vào như thế là có sự phân biệt đối xử giữa các e hàng và các nhà cung cấp và người chơi rồi.

Ở các box khu vực các nhà cung cấp là nơi chào hàng - giới thiệu cho ae các e hàng. Còn box siêu cấp là nơi chọn lọc để lấy ra các gương mặt tiêu biểu phù hợp với tiêu chí của box.

Bác nên đọc rõ tiêu chí bác adminknv đã công bố, gái gọi siêu cấp là box dành cho các e hàng dc ae review và xác nhận đủ tiêu chuẩn phù hợp giá đi làm, dịch vụ tốt, thái độ tốt.

Các e giá cao đã có box cao cấp riêng rồi, bây h tạo thêm box siêu cấp dành cho toàn e giá cao. Như thế chẳng phải là dư thừa sao bác ? Vậy thì cao cấp lại chồng tiếp cao cấp.

Thêm nữa sẽ có nhà cung cấp có hàng giá cao, có nhà cung cấp có hàng giá bình dân, các nhà cung cấp có hàng giá rẻ. Chỉ cho mỗi cao cấp vào như thế là có sự phân biệt đối xử giữa các e hàng và các nhà cung cấp và người chơi rồi.

Ở các box khu vực các nhà cung cấp là nơi chào hàng - giới thiệu cho ae các e hàng. Còn box siêu cấp là nơi chọn lọc để lấy ra các gương mặt tiêu biểu phù hợp với tiêu chí của box.

Ok bác chánh, do mình hiểu hơi sai về từ siêu cấp, cũng dễ làm cho nhiều anh em hiểu lầm, nếu như vậy thì đưa đã kiểm định hoặc hàng chất lượng trong phân khúc thì sẽ chuẩn hơn.
Còn em Trang mình vote phiếu không thì lý do có nói ở trên rồi, mình xin sửa lại phần giá.
Cảm ơn bác và admin xây dựng sân chơi cho ae.

Chúc mừng bác, rất mong bác ủng hộ các e hàng khác của soái.
P/s: đã chỉnh sửa lại phần ngực, lúc sửa bài mình quên ko lưu lại
Tổng thể về hàng hộ và thái độ của em ngon, nhưng soái nhắc em cải thiện kỹ năng, khâu kỹ năng nay gần như rất kém như mình đã viết ở bài

Back
Bên trên Bottom