• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Khánh Băng - quá tuyệt vời

Phantom123

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hẹn em sau giờ làm. Sau 7749 lần thì cuối cùng cũng gặp được em. Em bước vào mà ngỡ hotgirl nào nhầm phòng. Mặt em xinh như búp bê, giọng nói thì kiểu tiểu thư, nhí nhảnh.
Dáng: cao khoảng 1m65-1m67
Face: xinh như búp bê
V1: Đẹp, rất đẹp. Mềm đến nỗi k biết là đã làm hay chưa.
V2: nhỏ, eo ót
V3: hợp dáng người nhưng thấy nhiều ae bảo bơm lỗi. T thấy vẫn ok
V4: Hồng hào, đẹp, nhiều nước. Dâm lắm nhé. Mới khều khều vài cái đã ra ướt nhẹp
Skill: đỉnh của chóp nhé. Kể từ sau KL 3245 mới có một em toàn diện về skill, thái độ chiều chuộng và hợp gu đến vậy. Mỗi tội giá cao thì k gặp thường xuyên được

Chưa thấy ai chụp em này nên nghĩ em nó k cho chụp, với lại lần đầu. Để lần 2 hỏi thử xem. Hôm nay k có rượu vang mà lúc em trèo lên trên cũng ra xối xả như lũ. Giọng em dễ thương quá làm mình cũng ra luôn. Chưa kịp doggy. Phải nói là giọng em nó đáng yêu lắm luôn ấy, lại còn xinh nữa k dễ ra hơi phí

Nghe
Chưa thấy ai chụp em này nên nghĩ em nó k cho chụp, với lại lần đầu. Để lần 2 hỏi thử xem. Hôm nay k có rượu vang mà lúc em trèo lên trên cũng ra xối xả như lũ. Giọng em dễ thương quá làm mình cũng ra luôn. Chưa kịp doggy. Phải nói là giọng em nó đáng yêu lắm luôn ấy, lại còn xinh nữa k dễ ra hơi ph
Chưa thấy ai chụp em này nên nghĩ em nó k cho chụp, với lại lần đầu. Để lần 2 hỏi thử xem. Hôm nay k có rượu vang mà lúc em trèo lên trên cũng ra xối xả như lũ. Giọng em dễ thương quá làm mình cũng ra luôn. Chưa kịp doggy. Phải nói là giọng em nó đáng yêu lắm luôn ấy, lại còn xinh nữa k dễ ra hơi phí
Nghe nắng cực rồi đấy....

Nhưng mà thấy bảo khó set với muộn mới set được à?
Thấy bảo vậy. Hôm trước t hẹn 6h thì e bảo lùi xuống 7h vì 6h có khứa đặt r. Đành thôi. Rồi nhắn từ trưa ngay ngày hôm sau mới hẹn dc đó. Thấy em nó bảo sớm thì tầm 3h, k thì tầm 4 5h e nó mới làm. Có hôm hứng làm từ 12h. Nói chung tùy hứng

Thấy bảo vậy. Hôm trước t hẹn 6h thì e bảo lùi xuống 7h vì 6h có khứa đặt r. Đành thôi. Rồi nhắn từ trưa ngay ngày hôm sau mới hẹn dc đó. Thấy em nó bảo sớm thì tầm 3h, k thì tầm 4 5h e nó mới làm. Có hôm hứng làm từ 12h. Nói chung tùy hứng
Địt nhau mà cũng gian truân phết...

lúc cần thi gọi k bao h nghe, nt k thấy rep, lúc bận ko thể đi đc thi e ý trả lời, thế mới hay.

Back
Bên trên Bottom