• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Kiều my 962 đỗ quang . Ko biết nói gì

ThánhCheckHN

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Phải nói là e my này dễ thương , làm nhiệt tình . Tuy nhiên hôm nay mình thì khoái món cia mà nt e bảo có cia ,
Lúc chịch xong thì lại bảo không có cia ,
Bài ghi trên link knv cũng tick có CIA
Đù mé ông bánh làm ăn chán vcl

Đính kèm

37.2 KB · Xem: 334
    93 KB · Xem: 265
    113.3 KB · Xem: 274
Hàng của bánh "Yêu Gái Đẹp" nhìn chung lởm, giá cao, tốt nhất là né.
Đợt trc lỡ gặp phải ẻm Huyền Châu 5843 ảnh lung linh, đến gặp thì đc 60%, gái đẻ, già, có vết đẻ mổ ngang bụng dưới, sv thì del biết làm gì, cũng del hôn hít gì, công nghiệp vcđ, tụt mịa nó hứng, đóng mãi mà del out đc.

Đợt trc lỡ gặp phải ẻm Huyền Châu 5843 ảnh lung linh, đến gặp thì đc 60%, gái đẻ, già, có vết đẻ mổ ngang bụng dưới, sv thì del biết làm gì, cũng del hôn hít gì, công nghiệp vcđ, tụt mịa nó hứng, đóng mãi mà del out đc.
Ko biêtz thế nào hàng của bánh này tôi đi 2 em my rồi e nào cũng tick có cia , nhưng lúc xong thì các e đều bảo không có cia

Sau rút kinh nghiệm thích thì cứ rút chim ra nhét thẳng vào miệng các em ý. Ú ớ phản ứng tí thôi nhưng rồi cũng qua hết mà. Đừng có hỏi trước làm gì.

Như tôi toàn để trần cứ lừa lừa nhét vào luôn, em nào chặn lại thì đeo bao vào, ko thì thôi

Thằng bánh lởm này nó có con my này cũng được , ngoại hình ổn , chơi không dục , hôn môi thì có những méo được cia , trước có con jully còn ngon hơn chơi con đấy thấy hợp gu mà vài hôm nay ko gọi được , khu này có em san san thì đẹp nhưng đi làm bập bõm quá , hôm nọ qua địt thấy bụng to khéo chửa mẹ nó rồi , Tháng trước mình lên phố ăn dính 2 quả đắng con ngọc anh với con gì ở phan đình phùng cái gì mà baby ý , vào đến phòng phải đuổi về đéo cho đồng nào luôn , cay thật - hàng cao cấp méo gì mà già vãi đái , như kiểu bị lừa trắng trợn luôn

Thằng bánh lởm này nó có con my này cũng được , ngoại hình ổn , chơi không dục , hôn môi thì có những méo được cia , trước có con jully còn ngon hơn chơi con đấy thấy hợp gu mà vài hôm nay ko gọi được , khu này có em san san thì đẹp nhưng đi làm bập bõm quá , hôm nọ qua địt thấy bụng to khéo chửa mẹ nó rồi , Tháng trước mình lên phố ăn dính 2 quả đắng con ngọc anh với con gì ở phan đình phùng cái gì mà baby ý , vào đến phòng phải đuổi về đéo cho đồng nào luôn , cay thật - hàng cao cấp méo gì mà già vãi đái , như kiểu bị lừa trắng trợn luôn
Phan Đình Phùng thì chắc là Hương baby 1197 đi 1 củ. Hàng già cũng ko sao nhưng ít ra cũng phải xinh. Con đấy không hợp mắt ông à? ?

Sau rút kinh nghiệm thích thì cứ rút chim ra nhét thẳng vào miệng các em ý. Ú ớ phản ứng tí thôi nhưng rồi cũng qua hết mà. Đừng có hỏi trước làm gì.

Như tôi toàn để trần cứ lừa lừa nhét vào luôn, em nào chặn lại thì đeo bao vào, ko thì thôi
Éo có đâu bác ơi không như mấy e nhã phương hay e mỹ anh jp là rút ra phụt thẳng mồm đâu

Hương baby cũng đẹp mà bác 1 thời nổi đình đám

Con Quỳnh Anh ở Hàng Bún mới vl . Nên tưởng bà nào . Lại còn 1 mắt to 1 mắt bé nhìn tởm vl. Đuổi ko đi zí cho 2 lít cút cụ nó đi đỡ ghê mắt

Kiểu làm ăn của bánh nay giống bánh cành cọ vàng với gì tôi quên.
Có thằng chim cong Chuyen nâng bi

Vãi đái nhà ông quá đấy!

Back
Bên trên Bottom