• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Kiều Trang 1293 Em Gái Miền Tây 500K - Body Đẹp - Thơm và Mượt

Tích Chu 

Checker Uy Tín
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Thật sự với anh em là tôi cũng địt em nó nhiều thành quen ở Trần Quốc Vượng khoảng một thời gian dài rồi
Vì là nhiều khi say ngoắc lưỡi lười địt toàn nằm bóp vú bảo mút cặc cho đến lúc ra thì em nó cũng hợp tác nên thấy cũng ok

Tới khi tôi sang diễn đàn KNV sinh hoạt gặp bài viết của em nó thì thấy một số anh em phản ánh là em nó lạnh lùng, công nghiệp, bla bla, ... nên cũng đi địt lại xem tâm tư tình cảm em nó thế nào mà để anh em trách móc như vậy :))

Nhìn chung thì tôi thấy vẫn ngon miệng với giá 500k

Tôi viết bài này không phải để bưng bô, bợ đít gì vì tôi không quen biết ông bánh nào và cũng không hưởng lợi lộc gì từ em nó. Vì có thể tôi là khách quen nên em nó vậy, còn với anh em khác thì em nó lạnh nhạt nọ kia. Hoặc có thể tôi dễ tính hơn anh em vì chưa đòi hôn phò bao giờ :)))))

Chút đánh giá về ngoại hình em nó:
Mặt: 7 điểm
Vú: 8 điểm (không như lời ông bánh quảng cáo là chưa bơm vá nhưng tôi thấy là đã chỉnh sửa tuy nhiên to, tròn, đẹp)
Eo: 8 điểm
Mông: 9 điểm (to, mẩy vừa địt kiểu chó vừa bóp mông là hết bài)
Bím triệt lông, sạch sẽ chuẩn guu anh em nào thích vét máng
Da trắng mịn, mượt
Style sang chảnh, thơm

Vì là đi review cho anh em nên ảnh chụp cam thường 100% và ảnh cắt ra từ video nên chất lượng kém ae thông cảm. Ở ngoài da em nó đẹp hơn trong ảnh

Screenshot_20220529-090145_Video Player.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật sự với anh em là tôi cũng địt em nó nhiều thành quen ở Trần Quốc Vượng khoảng một thời gian dài rồi
Vì là nhiều khi say ngoắc lưỡi lười địt toàn nằm bóp vú bảo mút cặc cho đến lúc ra thì em nó cũng hợp tác nên thấy cũng ok

Tới khi tôi sang diễn đàn KNV sinh hoạt gặp bài viết của em nó thì thấy một số anh em phản ánh là em nó lạnh lùng, công nghiệp, bla bla, ... nên cũng đi địt lại xem tâm tư tình cảm em nó thế nào mà để anh em trách móc như vậy :))

Nhìn chung thì tôi thấy vẫn ngon miệng với giá 500k

Tôi viết bài này không phải để bưng bô, bợ đít gì vì tôi không quen biết ông bánh nào và cũng không hưởng lợi lộc gì từ em nó. Vì có thể tôi là khách quen nên em nó vậy, còn với anh em khác thì em nó lạnh nhạt nọ kia. Hoặc có thể tôi dễ tính hơn anh em vì chưa đòi hôn phò bao giờ :)))))

Chút đánh giá về ngoại hình em nó:
Mặt: 7 điểm
Vú: 8 điểm (không như lời ông bánh quảng cáo là chưa bơm vá nhưng tôi thấy là đã chỉnh sửa tuy nhiên to, tròn, đẹp)
Eo: 8 điểm
Mông: 9 điểm (to, mẩy vừa địt kiểu chó vừa bóp mông là hết bài)
Bím triệt lông, sạch sẽ chuẩn guu anh em nào thích vét máng
Da trắng mịn, mượt
Style sang chảnh, thơm

Vì là đi review cho anh em nên ảnh chụp cam thường 100% và ảnh cắt ra từ video nên chất lượng kém ae thông cảm. Ở ngoài da em nó đẹp hơn trong ảnh

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 18928
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 18913

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 18914

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 18915
Ngon chim! Khách quen bao giờ cũng khác! Thường được chiều hơn mà. Quen rồi cũng dễ tính hơn với các em.

Khách quen thì vậy. Quan trọng là tinh thần phục vụ nó phải tương đối ổn định chứ chỉ phục vụ tốt khách quen thì không ăn thua.
Em này hình thức cũng vào loại khá trong tầm 5L, phải cái méo chịu hôn dù dịch vụ đăng ký lúc nào cũng có, mặt lạnh, làm kiểu địt cho xong thôi chứ không nhiệt tình. À mà ngoại hình là điểm mạnh của ẻm nhưng vào phòng xong cái tắt mịa nó sạch cả đèn, chả còn nhìn thấy gì nên đẹp cũng không đc ngắm. Vậy là mất nốt ưu điểm còn lại.
Nếu khắc phục đc mấy điểm trên kia thì cũng gặp lại đc.

Back
Bên trên Bottom