• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lại là một report siêu dài trong ngày trở lại của Tú - Ngọc Châu 4969

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
Đã qua một thời gian khá dài dịch bệnh liên mien, công việc thất thường Tôi mới lại có dịp dài dòng với các anh em về những trải nghiệm với những con người đi ngang qua đời Tôi. Hôm nay Tôi có việc với đối tác, phải ngồi cà phê Lúc đó mới chợt nhận ra rằng cũng phải 3-4 năm rồi Tôi không có ngó ngàng tới khu vực này vì hơi xa và cũng không có mấy em để lại ấn tượng quá tốt đẹp.

Nay mở ví ra thấy cùng còn lại được khá khá nên quyết tâm thử nghiệm những nhân tố mới để xem có động lực nào giúp mình gắn bó trở lại với vị trí đắc địa này hay không. Quả thực là khu vực này cũng chẳng còn nhiều sự lựa chọn và Tôi đã quyết định chọn Ngọc Châu với lời quảng cáo về cặp loa khủng của em cùng nhiều lời có cánh mà anh em đi trước để lại.

LINK BÀI https://kynuviet.plus/threads/ngoc-chau-ms-4969.115/

Bước vào KS thấy một hàng dài xe máy xếp hàng thấy hơi ngạc nhiên về tình hình check choác của an hem mùa dịch vẫn rất chăm chỉ. Chẳng bù cho Tôi em có lá gan quá bé, phải đùn đẩy bao nhiêu động lực mới dám quay trở lại để mang tới an hem những bài report chất lượng và giải trí nhất.

Lên phòng nhắn tin cho em, tắm rửa xịt nước hoa đâu vào đấy rồi nằm đắp chăn ủ ấm sẵn. Đâu đó tầm 15p sau thì em vào. Phong cách ăn mặc lịch sự, thân hình đầy đặn khúc nào ra khúc đấy. Trông em nào đâu khác gì một người tình công sở. Nhất là cái đôi môi đầy đặn kia mà được nút thì phê phải biết. Em nở nụ cười cùng lời chào yêu thương như rót mật vào tai. Chỉ cần 30s đẩu đủ để thấy sự thân thiện của một em gái mà không phải đi đâu cũng tìm được.

Em bước vào phòng vệ sinh trong tiếng nước chảy róc rách, vài phút sau em bước ra với bộ đồ ngủ sexy đầy gợi cảm. Cứ như về nhà có cô vợ đợi sẵn để ấp nhau vậy, đúng là một cảm giác ấm áp giữa mùa đông lạnh lẽo của Hà Nội. Gần gũi và tình cảm.

Đã lâu lắm rồi không có được cảm giác thoải mái này, Tôi và em vào việc luôn cho nóng người chứ để người nóng người lạnh là dễ bị cảm lắm :D. Màn dạo đầu cổ điển vẫn là phần ngực, được em rà lưỡi sạch sẽ cả hai bên không sót miếng nào. Đúng là lâu không có hơi gái, lưỡi em di đến đâu là biết đến đấy, mơn trớn nhẹ nhàng nhưng đầy khoái cảm.

Em tiếp tục di chuyển xuống bên dưới BJ với những cái hôn nhẹ nhàng, những cú sục khi mạnh khi nhẹ nhiều đường khó đoán. Em cứ vậy, mút rồi liếm ròi lại đá bi rồi lại liếm lại mút một cách cần mẫn, thi thoảng lại đưa lên vú cạ cạ. Đầu vú em vừa phải, hồng hào, cứng ngắc như sự phấn khích của em khi hứng tình vậy. Ai mà ưa thích bộ môn BJ lâu thì gặp em chắc chắn là vô cùng ưng ý. Còn Tôi thì lại mải mê tận hưởng cùng việc nắn bóp cặp loa vừa to vừa mềm đung đưa phía trước thật là đã tay.

Đã thấm mệt, em không còn đủ sự kiên nhẫn cho cái thứ gan lì như Tôi nữa. Em nhìn Tôi mỉm cười ra hiệu, và Tôi cũng gật đầu đồng ý. Lần đầu tiên, Tôi hơi lười nên để em sử dụng bao của Ks, hơi dày và khô nên gặp chút khó khăn trong những cú nhấp đầu tiên.

Em chủ động trèo lên trên, đưa nó vào, uốn éo vài lần cho quen nhịp rồi mạnh mẽ mà cưỡi ngựa, miệng rên hừ hừ như con mèo cái bị bỏ bê lâu ngày, bên dưới em cứ như muốn nuốt trọn vào mà không nhả ra được, khít khao đầy khoái cảm. Sau một hồi trên dưới dập dìu phối hợp với nhau cho đỡ mệt. Em cũng chịu thua chủ động đổi qua doggy để Tôi ngắm được trọn bờ mông to mềm đầy đặn dập phát nào là bì bọp phát đấy.

Sau hai hiệp chính thì khi quay trở lại tư thế truyền thống thì bỗng dung Tôi bị mất nhịp, mất hứng luôn vì cái bao khô quá. Em cũng không hề phàn nàn mà nhẹ nhàng tháo bao ra. Lại mơn trớn cho Tôi từ trên xuống dưới để lấy lại cảm hứng, lần này thì Tôi chơi hẳn bao xịn để cảm nhận em tốt hơn. Một con bím ấm áp, khít khao, lông lá sạch sẽ, da dẻ mượt mà. Chẳng mấy mà Tôi cũng phải gục ngã trước người con gái ấy. Mệt nhoài nhưng đủ độ phê.

Cần mẫn lau mồ hôi trên trán cho Tôi, hai đứa còn ôm ấp nhau kể chuyện đông chuyện tây cho đến khi em có khách đành phải để em đi còn mình thì ngậm ngùi ra về với lời hẹn lần sau sẽ thắm thiết hơn nữa.

Về phần đánh giá tổng hợp Tôi xin đúc kết tất cả lại với điểm số như sau

Mặt mũi: 7 điểm – Ưa nhìn, hơi lớn một chút, bờ môi thì quá phê

Thái độ: 9 điểm Chuẩn chỉ, cần mẫn, thân thiện,không thể không hài lòng

Body: Đầy đặn, nhờ có vậy mà em có cặp vú và bờ mông to tự nhiên mà không cần can thiệp chỉnh sửa. Này không chấm vì tuỳ gu mỗi người

V1: 9 điểm To, mềm, đầu ti hồng hào, bú sướng, không giữ hàng nên an hem cứ tận hưởng, nhưng đừng mạnh tay quá để an hem đi sau hưởng chung

V2: 7 điểm Người đầy đặn thì cái này không thể nhỏ được nhưng với Tôi thì lại thich ôm ấp nên Tôi chấp nhận

V3: 8.5 điểm: To, doggy phành phạch

Service: Đủ bài, không quá điêu luyện nhưng cái gì cũng rất chân thật. Anh em đang cô đơn, xa vợ, ưa thích tình cảm chắc chắn sẽ rất thích

Tổng thể 700K + 150K ks là quá ưng ý. Đặc biệt giờ giấc linh hoạt của em là một thứ hiếm hoi mà nhiều em khác không có được. Nếu có ghé qua khu này một lần nữa Tôi sẽ tiếp tục chọn em.

Back
Bên trên Bottom