• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

LINH XINH MS 8734 - Xinh ngực to đẹp

Link bài Linh Xinh ms 8734 https://kynuviet.plus/threads/linh-xinh-ms-8734.574/
Buổi sáng 10.3 sau khi gặp Mỹ Anh thì giải lao, ăn trưa rồi lướt web và chốt kèo đầu giờ chiều với Linh Xinh ở thiên đường sung sướng TDH.
Lấy phòng ở ngõ 180 KS Happy ( Mới sửa sang lại )
Chưa đến 10ph thì em nó đã gõ cửa rồi, gặp mặt ấn tượng là em nó rất xinh ( đúng như nghệ danh Linh Xinh)
Tươi cười chào hỏi để lộ hàm răng trắng đều rạng rỡ và em xin phép đi tắm.
Em nó tắm xong ra là leo lên giường nằm ôm mình rất tình cảm và vui vẻ.
Sau khi mây mưa thì nhận xét tổng thể để anh em tham khảo nhé:
Dáng: Cao tầm 1,65-1,66m cân đối
Da: Trắng, mát mịn. Đặc biệt là làn da đùi siêu mịn sờ cực thích, lúc vét máng lướt qua như làn da em bé vậy.
Mặt: Xinh, ánh mắt dâm đãng
Ngực: To, đẹp rất tự nhiên mặc dù em đã nâng cấp rồi. Em nói trước khi nâng cấp đã to tự nhiên, nhưng vẫn muốn to hơn.
Eo: Thon gọn
Mông: Tròn, mẩy doggy sướng.
Bím: Tỉa sạch lông, hồng đẹp, sạch sẽ thơm tho, khít. Tevet thoải mái.
Thái độ & Dịch vụ:
Thân thiện, vui vẻ từ đầu tới cuối. BJ, HJ, hôn môi, vét máng, 69-96 đầy đủ. BJ, HJ miệt mài hợp tác mọi tư thế làm tình.
Khi chơi tư thế đối mặt, em nó làm mình nhớ tới Tú Uyên vì ánh mắt nhìn thẳng đầy khiêu gợi. Đặc biệt thích tư thế doggy vì cái mông tròn và nhìn ngực em nó to và đầu ti nhọn hoắt đâm xuống dưới rất đẹp.
Tóm lại:
Linh Xinh là 1 lựa chọn thỏa mãn vì thái độ và những gì em nó thể hiện. Thân thiện, vui vẻ nhiệt tình. Rất đáng check.

Điểm trừ: Nhà nghỉ mới sửa lại được cái hay là giường tròn, wc rộng, nhưng hệ đèn rọi thẳng vào đầu giường rất chói mắt. Phần hậu cần là khâu dọn dẹp vẫn lởm như cũ. Và giá thì tính 150-200k/ 1h đầu

Lúc gặp em điện thoại cắm sạc nên không chụp đc lúc chiến đấu, đến khi xong em chuẩn bị về thì xin được kiểu 2 kiểu ảnh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên Bottom