• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

MAI ANH MS 9464 _ Xinh chuẩn Loli nguyên bản ngọt ngào tuyệt vời

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Xem bài của em nhiều phản hồi tích cực, hôm nay thấy khỏe hơn hẳn hôm qua khi gặp Tina nên quyết định sét kèo với Mai Anh.
Thật may, ngay lần gọi đầu tiên đã chốt được kèo ở MAT - Hoàng Cầu
Lấy phòng tắm rửa sạch thơm và chưa đến 10ph là em đã gõ cửa rồi.
Ấn tượng đầu tiên là em xinh, nét hiền nhưng dâm với giọng nói Miền nam dễ thương. Với vóc dáng chuẩn Loli, mình thoáng nghĩ body em hơi khác trên hình mà Bánh Soái Ca đăng. Vì ngực bị PS hơi quá to so với thực tế ^^ ( Bánh Soái Ca nên RKN)
Loli mình dây cây cảnh không phải gu của mình từ trước tới nay, đó là suy nghĩ trong đầu khi chưa bước vào hoan lạc với em.
Thế nhưng sau khi màn hoan lạc tuyệt đỉnh kết thúc mình đã thấy những suy nghĩ về gu Loli trước đó đã không còn đúng với Mai Anh nữa - em quá tuyệt vời.
Cuộc mây mưa bắt đầu theo cách nhẹ nhàng êm ái, em tắm xong là ra leo lên rúc vào nách như người yêu rồi mân mê và bắt đầu hôn môi say đắm. Mai Anh có đôi môi style Hoa hậu, dầy mọng đầy khiêu khích nhục dục. Hôn em nhau thật lâu rồi chuyển qua 69 cũng rất lâu. Bím em có mu cao đầy đặn, cái khe rất ướt át và sạch thơm mình đã vét nó ngon lành say sưa.
Sự chân thực khi làm tình với Mai Anh khiến mình có cảm giác như người yêu lâu ngày không gặp, nó rất kích thích và không ngừng mạch cảm xúc nên nay rất xung. Bím em quá khít, nhiều nước và em nó có khả năng co bóp tuyệt vời, xuyên xuốt quá trình gần 1 tiếng chưa khi nào ra vào cảm thấy bím không bóp chặt con cặc cả, rất phê. Anh em nào yếu thì mình nghĩ không thể trụ được với cái bím siêu bót và co bóp như thế này.
Có quá nhiều cảm xúc nhưng để dành cho anh em đi sau tự cảm nhận.
Mặc dù BQT đã có mẫu đánh giá nhưng mình vẫn muốn đánh giá theo cảm nhận khách quan như sau:
Dáng: Loli chuẩn mình dây cây cảnh đáng yêu với tóc dài đen mượt
Da: mịn sáng , trắng ngang mình thôi ^^
Mặt: Xinh , rất hiền, dâm, đôi môi gợi tình
Ngực: Loli nên ngực nhỏ nguyên bản nhưng dầu ti hồng đẹp
Eo: Siêu bé tôn vòng 3 khi doggy, Ngọc Trinh nhìn khóc luôn nhé. Phía sau có hõm Vệ Nữ nên em rất dâm.
Mông: Tròn, cong mẩy, doggy êm mượt
Bím: Đẹp, cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ thơm tho, tevet thoải mái ngon ngọt. Rất nhiều nước - Khít - vô cùng khít và khả năng co bóp toàn thời gian đỉnh cao.
Thái độ & dịch vụ:
Em nó ngoan hiền rất dễ thương, dâm và yêu chiều mọi nhu cầu của mình hôm nay.
Cách làm tình chân thật , dịu dàng, nhẹ nhàng êm ái nhiều cảm xúc như 1 người yêu, hợp tác vui vẻ hết mình mọi tư thế.
Tóm lại:
Mai Anh chuẩn Loli không thể bỏ qua.
Mình đã có 1 buổi chiều thỏa mãn mọi giác quan khi làm tình cùng em.
Chắc chắn sẽ gặp lại em nhiều lần - 1 bé Loli đầu tiên mình yêu thích đến như vậy.
Cảm ơn Mai Anh đã làm mọi thứ vì anh chiều nay nhé. Cảm ơn em rất nhiều.

Có vài hình ảnh chia sẻ để anh em thẩm du nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên Bottom