• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

MAI ANH MS 9464 - Hậu event : Gặp lại nàng loli xinh đẹp ngọt ngào ( CLIP)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Mai Anh 9464 chính là em gái mà tôi lên bài đầu tiên trong event. Và khi Event khép lại tôi tìm gặp lại em vì cũng hơn 1 tháng rồi chưa gặp. Sẽ chẳng phải nói nhiều nữa vì tất cả đều có ở các rv tôi đã làm. Gặp em lần này là ở địa bàn mới ở Công Vinh - QH. Em xinh hơn do thay đổi kiểu tóc nhưng vẫn là màu đen mà tôi thích!
Gặp nhau lần thứ 3 chúng tôi đã quen nên cuốn lấy nhau như người yêu. Mai Anh vẫn ngọt ngào êm ái nồng nhiệt như những lần trước tôi gặp. Đó là những cái hôn dài đắm đuối, đó là những cơn co bóp dữ dội ở cái lồn xinh đẹp khít khao…
Nay chỉ chụp 1 tấm hình và 1 đoạn clip ngắn để đánh dấu mà thôi.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_9411.mov

body đẹp quá ta. Ảnh quảng cáo nhìn trắng, mịn, video thực tế nhìn da nám nám chán quá.
Ảnh quảng cáo Bánh nào chẳng PTS.
Quan trọng là phải nhìn xem có bị bóp méo body quá đà hay không.
Tôi gặp MA 3 lần, lần nào cũng phê vì sự nguyên bản của em nó. Da trên Video do ánh sáng phòng kém nên vậy. Thực tế vẫn Ok.
Nếu là gu Loli thì không nên bỏ qua! Còn xôi thịt thì nghỉ nhé!

Ảnh quảng cáo Bánh nào chẳng PTS.
Quan trọng là phải nhìn xem có bị bóp méo body quá đà hay không.
Tôi gặp MA 3 lần, lần nào cũng phê vì sự nguyên bản của em nó. Da trên Video do ánh sáng phòng kém nên vậy. Thực tế vẫn Ok.
Nếu là gu Loli thì không nên bỏ qua! Còn xôi thịt thì nghỉ
Phải công nhận body em nó đẹp quá

E này công nhận ngoan, loli nhỏ nhắn mặt xinh. Địt 2-3 lần vẫn muốn gặp lại. Địt lần nào cũng ướt sũng , em sướng ….e ra rồi anh ah :)) đéo biết thật hay giả nhưng ướt nhoét

E này công nhận ngoan, loli nhỏ nhắn mặt xinh. Địt 2-3 lần vẫn muốn gặp lại. Địt lần nào cũng ướt sũng , em sướng ….e ra rồi anh ah :)) đéo biết thật hay giả nhưng ướt nhoét
Tôi địt em nó mắt kiểu đê mê :)) mà em nó lần nào cũng ướt sũng éo biết có phải gel hay ko :))

Tôi địt em nó mắt kiểu đê mê :)) mà em nó lần nào cũng ướt sũng éo biết có phải gel hay ko :))
Ông thì tôi ko rõ, tôi đi thì trước khi chích tôi có sờ bím em. Thì ko thấy bôi trợ gì hết. Và chơi thì đi bao của tôi. Nên k em k có bôi cáo gì hết đc . Em này kiểu tên nhỏ nhẹ k như mấy em, tên to vcl cảm giác giả tạo quá

Back
Bên trên Bottom