• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Miền Tây ngọt ngào cùng Đan Thanh

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
Sau khi chốt sổ ở khu CG, NKT, Đào Tấn, Tôi tiếp tục khai phá các em hàng ở một nơi không xa hơn là bao. TDH, NĐT, Hoàng Ngân.

Phải nói thật thì Tôi cũng chẳng ưa khu này lắm. Đi check khá là hên xui, thỏa mãn 50% còn bất mãn 50% còn lại.

Quay trở lại với Đan Thanh, đây cũng không phải em hàng gì mới nhưng Tôi thì cũng chưa check lần nào. Cũ người mới ta. Cứ thế mà xách chim đi quất thôi.

Nhắn nhủ với các em từ chiều nhưng phải đến gần đêm Tôi mới được gặp em nó. Cũng nhờ vậy mà Tôi mới rút ra được chút kinh nghiệm cho bản thân.

Khi đang cày cuốc thì đừng đi quá muộn, cơn buồn ngủ sẽ khiến bạn phải hối hận đấy.

Link bài : https://kynuviet.plus/threads/dan-thanh-ms-0356.180/

Em vào phòng, hơi tơi tả. Chắc một ngày chiến đấu của em cũng vất vả như bao cái nghiệp khác.

Qua đôi mắt chỉ mở được 75% của mình, Tôi vẫn có thể thấy được khuôn mặt xinh xắn, hiền lành của em. Chắc em cũng thấm mệt rồi, không buồn trang điểm, không son phấn.
Để nguyên cái mặt mộc của em để đi khách. Khác xa so với sự sắc xảo ở bức hình trên web. Tôi đã chuẩn bị tinh thần cho một em theo lối "nữ quyền" áp đảo.
Cuối cùng thì lại đơ ra một lúc mới có thể quay trở lại thực tế không giống như tưởng tượng.
Em hỏi Tôi, Tôi cũng hỏi em. Với những em hiền lành như thế này, Tôi vẫn luôn thể hiện thái độ e dè sợ lỡ miệng làm tổn thương các em thì mất vui.
Nhưng rồi thì cả 2 cũng nhanh chóng bắt nhịp được với tính cách đối phương. Và rồi đó cũng là lúc em cởi bỏ lớp váy bó màu xanh thiên không khác gì style của mấy em massage hay karaoke vậy
Cũng chính lúc này thì Tôi lại được chiêm ngưỡng cái gầm cao máy thoáng của em. Khá là ưng bụng.

Không biết có phải do đắm đuối cuối ngày với một mỹ nhân hay không mà Tôi quên mất luôn mình đang đóng vai 1 checker. Khi em hỏi Tôi đã tắm chưa, chắc chắn là em sẽ mời Tôi đi tắm cùng, như quảng cáo vậy.

Thế mà cơn buồn ngủ đã làm Tôi phải thành thật là Tôi đã tắm rồi. Trả lời xong mới ngớ người ra. Mặc dù Tôi không có thói quen tắm ở nhà nghỉ bao giờ.
Nhưng nếu là với một em như Đan Thanh thì chắc chắn là bằng lòng cả 2 tay. Thế mà chính Tôi đã từ chối cơ hội đó. Đến lúc về sống mũi vẫn còn thấy hơi cay....

Không có màn tắm chung, em nhanh chóng tiến lại phía Tôi, nhẹ nhàng lột đồ với thái độ vô cùng ân cần và nhẹ nhàng. Trong mấy em miền Tây mà Tôi đã gặp dạo gần đây. Ít ai có thái độ phục vụ theo phong cách cung nữ giống như em vậy.

Em bắt đầu trườn lên người Tôi, thực hiện đủ những bài liếm ngực, liếm ty như nhiều em gái khác. Cái đích cuối cùng thì vẫn là cây thịt ở dưới háng mà thôi.

Xét về khả năng BJ mà nói thì Đan Thanh chưa phải là phong cách mà Tôi mong muốn. Nhưng dù sao thì những màn deep throat ngập tới cuống liệt tục cũng đủ khiến cho nhiều anh phê lòi.

Dù sao, Tôi vẫn đủ tỉnh táo để tận hưởng màn BJ của em đầy đủ và trọn vẹn trước khi em đeo bao và cưỡi lên người Tôi.

Ở một tư thế nằm ngửa khác lạ. Tôi bị em tinh nghịch cưỡi lên người mà nhún nhảy. Ở cái vị trí này, thay vì gương mặt đầy khoái cảm của em, Tôi lại được chiêm ngưỡng tấm lưng ngọc ngà, làn da trắng cùng 2 quả mông đang nảy tưng tưng theo mỗi nhịp dập của em.

Một màn khởi động kì lạ, nhẹ nhàng nhưng vãn phê. Tới khi em đã thấm mệt, Tôi mới đẩy nhẹ em về phía trước, để thực hiện tư thế doggy mà Tôi ít ưa chuộng bởi Tôi vẫn thích được ngắm các em hơn là thể hiện bản chất thú tính của mình khi đâm chọt em từ phía sau.

Đôi bàn tay tham lam của Tôi không chỉ tận hưởng sự mềm mại của bờ mông em mà còn tham lam ôm lấy 2 quả tạ đang lắc lư ở bên dưới. To mà không giữ hàng.

Sau khi say máu đâm từ phía sau em với 3 tư thế. Tôi quay trở lại với truyền thống. Tôi muốn thử hôn hít em một chút nhưng chắc em đã thấm mệt rồi nên cũng chẳng buồn hưởng ứng Tôi nữa.

Cũng chẳng đòi hỏi quá nhiều, Tôi lại hì hục giã để thoát khỏi cái cảm giác mệt mỏi cuối ngày, Hít hà làn da mát mẻ thơm tho mùi con gái của em, trên ngực em, trên cổ em.
Tôi cũng chẳng cầm cự được lâu nữa mà đành phải cho ra đầy tiếc nuối mà không thử màn CIA của em.

Cả 2 đi tắm nhưng thân ai người đấy lo, trời càng về khuya, càng khiến người ta trở nên ủ rũ hơn bao giờ hết. Cả về tinh thần lẫn ý thức. Có lẽ thưởng thức Đan Thanh vào nước cuối sẽ không được ngon như kì vọng. Nhưng Tôi sẽ lại chinh phục em vào một ngày nào đó.

Bởi em vẫn còn nhiều điều mà Tôi chưa khai phá được. Tôi tin rằng, với em Tôi sẽ còn có thể phê hơn nữa.

Đánh giá chủ quan cho Đan Thanh sau buổi check hôm nay:

Thái độ/ service: 8.5/10 Em rất lễ phép, ngoan, ngọt ngào nhưng hơi dở dang và lưng chừng. Nếu check vào lúc khỏe mạnh chắc cũng được điểm 9
Ngoại hình: 8.5/10 Gầm cao, máy thoáng, mỗi tội không trang điểm mà để mộc thì em cũng khá thường, em mà trang điểm khéo 1 tý thì cực xinh
V1: To nhưng hơi cứng. Đầu ti nhỏ mềm. Bóp không giữ hàng nhưng mút tí thì em lại giật mình kêu đau 8/10
V2: Ôm rất vừa vặn, mỡ là điều không tránh khỏi nhưng Tôi thích mỡ. Một em quá mi nhon lại không thể cho Tôi cảm giác đầy đặn và thoải mái như thế 8.5/10
V3: Mạnh dạn cho 8.5/10 doggy sướng, bóp cũng sướng. Em này nên đi tập Gym một chút chứ bắt đầu có dấu hiệu của độ mềm và đàn hồi kém hơn nhiều em khác
(.): Có ý thức cạo lông sạch sẽ, bím múp và đẹp. Vì muốn hôn em đồng thời tia thấy lọ gel nên Tôi tạm tha cho em màn húp hàu sữa. Lần sau mà hôn hít không đầy đủ thì sẽ đè em ra mà húp sò cho sướng vậy.

Chơi với em vào một buổi tối muộn thế này không hẳn là một ít hay. Khi cả 2 đã thấm mệt vì công việc và những thứ khác. Đến với nhau trong trạng thái không được tốt thì tất nhiên kết quả không thể mỹ mãn được. Cho nên 1m dành cho em vẫn hoàn toàn xứng đáng.

Back
Bên trên Bottom