• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

MINA MS8781-1500K BODY ĐẸP NHIỆT TÌNH

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Mina là em cuối cùng trong buổi chiều xiên 3 tại PPY sau khi quần nhau với Hồng Diễm, Quỳnh babie thì sét kèo với Mina khi lão bánh cam kết là sạch sẽ em nó sẽ hôn môi.
Đây là em thứ 2 tôi đi của bánh này và điểm chung là body ngon chỉ có mặt là không như kỳ vọng lắm. Đánh giá để anh em tham khảo thế này:
Dáng: Cao ráo cân đối đẹp kiểu ngực tấn công mông phòng thủ, cao cỡ 1,64-65m chưa guốc. Lúc vào phòng đi guốc nhìn cao hết hồn luôn như mẫu. 9/10
Da: Trắng mịn, mát mẻ kiểu em Quỳnh Babie vừa gặp trước đó. 9/10
Mặt: Không còn trẻ kiểu teen đâu nhé, nhưng nét rất dâm đĩ. 8/10
Ngực: Đã độ to đùng, khá đẹp bóp mút thoải mái 8,6/10
Eo: Thon tôn vòng 3 . 9/10
Mông: Rất to, mẩy cong mịn đẹp 9/10
Bím: Múp, chưa cavat, Wax sạch lông thơm tho sạch sẽ 69 ngon nhé! 9/10
Thái độ & dịch vụ: 8,8/10
Vui vẻ hợp tác, khi tôi hỏi em có hôn môi không? Em nói em không đăng ký dịch vụ đấy. Tuỳ người thôi ah. Tôi nói thích hôn sẽ nứng hơn. Thì em nó hôn thử và cảm nhận hơi thở và chấp nhận hôn " em phá lệ với anh đấy, em hiếm khi hôn ai ngoài người yêu"
Về tổng thể em nó chiều tôi vì thời gian khá lâu em vẫn cố gắng phục vụ. Khi tôi nói nghỉ vì không ra đc, cũng mỏi rã rời rồi thú nhận đã check 2 em ở đây rồi thì em mới dừng.
Xin đc em duy nhất 1 kiểu ảnh vì không thể thuyết phục đc nhiều hơn.
Với tôi thì điểm yếu của em nó là gương mặt hơi cứng vì đã PTTM và không như gu các em dễ thương mà tôi thích. Hơn nữa em ấy cũng kỹ tính và khó thuyết phục quay phim chụp ảnh nên khả năng gặp lại sẽ bỏ ngỏ.
Về giá có lẽ cũng nhiều anh em lăn tăn, nhưng Body hàng họ thì đáng giá đấy!

Mấy ông bánh thường ghi trẻ hơn 2-3 tuổi, cá biệt có em ghi trẻ hơn tận 5 tuổi. Tôi cứ già hơn 98-99 là ko địt nổi, mất hết cảm xúc

Có hôm mình vừa chịch xong, nằm nghỉ thì em mina gõ vào phòng nhầm. Người ngợm nhìn chiến vl, tg cu dựng lên. Bảo e nhầm thì ở lại chơi với a luôn, mà em nó sợ khách kia chờ. Nên phải đi, trong lúc em nó gọi điện mình tiện tay sờ vú với móc bím. Nứng vãi hh

Hồng Diễm với Quỳnh babie là e nào vậy

Back
Bên trên Bottom