• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

MỘC TRÀ MS 6308 em hàng đắt xô!

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Chiều qua sau khi đóng lại các cv để nghỉ lễ thì cũng tầm 15h. Lướt tìm mấy em vừa mắt như: LyLy 5356, Mèo 2k2 9805, Tiểu My 0235, Vy Oanh 0346 gọi mỗi em 2-3 cuộc đều thuê bao hết… Cuối cùng thì bắt sóng được Mộc Trà. Em này bánh cầm số nên chốt kèo nhanh ở Phú Nhuận - 34HC.
Mộc Trà có lẽ không xa lạ với nhiều anh em. Bên ckv có bài của MT lên tới 40 page comment và vô số “ Review “ khen hết nấc. Thậm chí có người còn nói “ dịch vụ tốt nhất gái ngành, em nó mà nghỉ thì các bố treo chim”…etc
Nay mình kể câu chuyện khá đặc biệt sau khi gặp MT.
Đến điểm hẹn thì hơi bất ngờ vì checker nườm nượp ngồi chờ vì cháy phòng. Checker già trẻ ngồi nhấp nhổm chờ tới lượt lên địt thế này là lần thứ 3 mình gặp. Trước gặp tình trạng này vào ngày nghỉ lễ ở 2 nơi là SGP 83XD và Mylove - GV. Mình ngồi khoảng hơn 30ph thì mới có phòng. Nhận phòng thấy sạch sẽ rộng rãi và thích khi thấy khăn tắm được sấy khô sạch và còn nóng. Giá phòng chỉ 170k/2h (+30k mỗi tiếng tiếp theo) Tắm xong nằm chờ khoảng 30ph thì em nó tới & chào hỏi vui vẻ nhí nhảnh thân thiện “ nay đông khách quá anh chờ em lâu không?”
Em nó vào lướt qua hàng nước rồi ra vồ lấy mình đè ra hôn lấy hôn để như kiểu muốn ăn tươi nuốt sống vậy. Môi em nó bơm nên nhìn dâm và mềm. Do em nó xúc miệng bằng lesterine nên nụ hôn có vị này rất mạnh ^^ . Hôn chán chê rồi liếm tai hôn cổ hôn ti rồi xuống BJ miệt mài, rồi đổi 69 này nọ. Mình chủ động yêu cầu dừng thì mới đeo bao chiến đấu. Em nó chủ động nằm trên cưỡi ngựa và phối hợp các tư thế kèm rên rỉ rất pro. Thời gian vừa làm vừa nói chuyện các kiểu cũng hơn 40ph.
Khi đang chiến đấu thì điện thoại reo 2 lần, 2 lần zalo Audio reo nên em nó xin dừng để kiểm tra. Bánh nổ liên tiếp 2 phòng và Zalo riêng em nó cũng có 2 khách quen nhắn tin.
Em nó quay sang với gương mặt cầu thị “ TÌnh yêu có bận gì không? Có vội đi đâu không? Hay cho em chạy sang xử 2 lão quen kia rồi em quay lại ngay. 2 lão ấy em xử nhanh lắm, anh là em biết sẽ lâu ra rồi”
Mình Ok, cho em nó đi và dặn đừng để anh chờ quá lâu. 30ph đợi lấy phòng rồi đợi cũng 30ph để gặp em rồi.
Mình nằm đợi xem sex khoảng 30ph thì em nó quay lại. Đang nứng nên nhào tới vén váy doggy luôn ( xem ảnh lúc doogy vẫn mặc váy) Doogy, truyền thống, trên giường, mép giường các kiểu khoảng gần 30ph thì điện thoại em lại reo. Bánh lại giục còn 2 khách đợi 40ph rồi. Em lại quay sang ỉ ôi “ tình yêu chờ em xíu được không? Em xử nốt 2 lão khách lạ kia rồi em quay lại đền bù cho anh. Hoặc anh bận thì về em lấy nửa tiền thôi”
Mình chưa ra nên vẫn Ok cho em đi. Lần này cũng đợi khoảng 30ph thì em quay lại. Nhưng trong lúc đợi hết hứng nên đi tắm rồi mặc đồ sẵn nằm lướt web đợi em nó. Về phòng thấy mình quần áo sẵn sàng em nó khá bất ngờ và hỏi han “ TY sao thế? Giận em à? Chờ em lâu quá à? Giờ thì em hết khách không nhận nữa để em làm cho anh ra nhé. Em báo bánh 5h nghỉ nằm với anh mà thêm 4 khách đã lấy phòng nên buộc phải đi. Anh thông cảm nhé”
Mình nói “ không sao, anh cũng phải đi cv không ở lại được nữa. Ở đây loanh quanh cũng gần 4 tiếng rồi. “
Em nó xin lỗi rối rít rồi hẹn lần sau bù đắp.
Mặc dù lúc trước em nó nói a không ra em lấy nửa tiền nhưng mình vẫn đưa đủ và cảm ơn em đã phục vụ rất nhiệt tình.
Cảm nhận cá nhân về MT:
Dáng: cao ráo
Da: Body trắng mịn đẹp nhưng da mặt lúc gặp thấy mẩn đỏ. Em nó nói về quê bị kích ứng da do nắng
Mặt: Dâm , hơi dừ, môi bơm
Ngực: Rất đẹp, trắng mịn hoàn toàn tự nhiên bóp mút thoải mái.
Eo: thon
Mông: Đã nâng cấp, tròn đẹp, trắng mịn. Nhưng do độ nên hơi cứng.
Bím: Cắt tỉa gọn gàng, có chút cavat. Kỹ năng co bóp rất tốt!
Tóm lại:
Về dịch vụ và kỹ năng thì MT cũng là thần dâm. Có thể với anh em khác thì hợp còn với mình thì không hợp gu khuân mặt lắm nên cũng chỉ trải nghiệm để thử 1 em với bài đăng hot bên ckv.
Một buổi check đặc biệt chưa từng có như thế này.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cũng đã gặp em này 2 lần, giọng miền tây khá dễ thương...Kết nhất khoản tắm táp cực sạch sẽ, không khác mấy em ms...Em này có bạn Quỳnh Anh, dịch vụ cũng ngang ngửa./.

Em này dịch vụ ổn vãi luôn. Đợt trước dịch mình đi liếm lưỡi cả lưng, lỗ nhị. PHÊ lòi. Nhưng người cũng có tuổi nên ko gặp lại.

Em cũng từ bên checkerviet qua đây, em thấy dịch vụ của MT rất tốt, nhưng đọc xong bài của bác thiết nghĩ em MT và Bánh nên ngồi lại với nhau để đảm bảo dịch vụ cho anh em checker. Mọi thứ đang tốt thì mình nên khiến nó tốt hơn, đừng tệ đi.

Back
Bên trên Bottom