• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Na Tây 9821 chân dài sv đẳng cấp

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Na Tây là 1 trong số những mình hàng ngon chất lượng mà giá cả phải chăng ở khu này, khu này mình lùng mãi mà cũng chỉ đc mấy em hàng ngon, làm ở đây nên cứ rảnh là phải đi phịch, em này với em linh linh là làm 1 nhà, body nhang nhác nhau, body em Na còn đẹp hơn em Linh, chân dài hơn, sv dâm hơn. Ha ha mà mặt thì kém hơn em linh tí, nói chung so với 4 lít các nơi khác thì em nó ăn đứt, nên thử nhé anh em.

Na Tây là 1 trong số những mình hàng ngon chất lượng mà giá cả phải chăng ở khu này, khu này mình lùng mãi mà cũng chỉ đc mấy em hàng ngon, làm ở đây nên cứ rảnh là phải đi phịch, em này với em linh linh là làm 1 nhà, body nhang nhác nhau, body em Na còn đẹp hơn em Linh, chân dài hơn, sv dâm hơn. Ha ha mà mặt thì kém hơn em linh tí, nói chung so với 4 lít các nơi khác thì em nó ăn đứt, nên thử nhé anh em.Bạn phải đăng nhập để xem file này: 17915
Chúc mừng ngon chiêm!
Nhiều khi lọ mọ lại tìm đc hàng phân khúc bình dân ngon bổ rẻ ăn đứt các em củ quả đấy :D

ông này là bánh à, ảnh trên là em Linh Linh, mà 2 em này chuyên tráo hàng cho nhau
Ông bị ngáo lâu chưa ? đi đến đâu cũng bánh với trái, có Ông bánh ý chứ. Thế đây là tên gì ? Linh Linh hay còn gọi là Thỏ là em khác và tôi cũng có rw, ông ngáo ít thôi và kp cái gì ô cũng biết đâu

Linh Linh check rồi đây nhé cha nội, cha nội check chưa hay chỉ đi hóng
https://kynuviet.plus/threads/linh-linh-1830-body-dep-hang-ngon.1261/

T set 2 em 2 số khác nhau thì kết quả là đi cùng 1 em :), hài vch :)), cmt thì bánh chửi mod ban nick hài vcd :). Kết quả k biết em nó là Na Tây hay Linh Linh,em mặt gẫy, xăm hình bông hoa trên ngực trái và chân trái, Hỏi mấy ng thì thấy bảo là Na tây. Như vậy em lần đầu t gặp cũng là Na tây, dù set Linh Linhm lởm khởm thật. Chắc 2 em này chuyên tráo cho nhau

Lần 1 set kèo LINH LINH :

Lần 2 set kèo NA TÂY :

Back
Bên trên Bottom