• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Ngọc Huyền 1387 - Sao em khác ảnh quá vậy?

Checkerhn1 

Sugar Daddy
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko

Dạo này Hà Nội nóng nực quá, chỉ muốn tìm một thứ gì đó mới mẻ để giải cơn khát theo đúng nghĩa đen và nghĩa bóng. Nhưng mà phải nói mình gặp em hơi hụt hẫng, mọi thứ đều khác nhiều so với những gì mình kỳ vọng.

Về tổng thể từ gương mặt đến 3 vòng, đến nước da chỉ được 60% so với ảnh thôi.

Mặt: hơi nhừ, không còn trẻ trung
Ngực: tuy ngực thật nhưng mà xệ quá, nhìn ảnh căng tròn biết mấy
Bụng: phải nói em này bụng khá mỡ, sao em không chịu thể dục thể thao nhỉ?
Vòng 4: có cavat và cuối ngày nên không còn đủ nước nữa. Lúc chịch em cứ kêu đau. Mình chả dám làm mạnh.
Nước da: không được sáng, nhiều nốt quá. Mông còn có mấy nốt xanh xanh như em bé.
Dịch vụ: Không hôn nhé (mình không hút thuốc, không rượu bia, chưa ăn gì, đánh răng sạch sẽ). Biết em vội nhưng cũng đừng thúc giục anh phải ra thế chứ.

Phải nói lâu lắm rồi mình chưa tìm được một em như ý. Một em gái xinh sang theo đúng nghĩa, thân hình thanh mảnh, gương mặt thanh tú với nước da trắng trẻo và nụ cười dâm đãng. Như cái hồi Kỳ Kỳ Baby vẫn còn làm!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 21409Bạn phải đăng nhập để xem file này: 21410Bạn phải đăng nhập để xem file này: 21412

Dạo này Hà Nội nóng nực quá, chỉ muốn tìm một thứ gì đó mới mẻ để giải cơn khát theo đúng nghĩa đen và nghĩa bóng. Nhưng mà phải nói mình gặp em hơi hụt hẫng, mọi thứ đều khác nhiều so với những gì mình kỳ vọng.

Về tổng thể từ gương mặt đến 3 vòng, đến nước da chỉ được 60% so với ảnh thôi.

Mặt: hơi nhừ, không còn trẻ trung
Ngực: tuy ngực thật nhưng mà xệ quá, nhìn ảnh căng tròn biết mấy
Bụng: phải nói em này bụng khá mỡ, sao em không chịu thể dục thể thao nhỉ?
Vòng 4: có cavat và cuối ngày nên không còn đủ nước nữa. Lúc chịch em cứ kêu đau. Mình chả dám làm mạnh.
Nước da: không được sáng, nhiều nốt quá. Mông còn có mấy nốt xanh xanh như em bé.
Dịch vụ: Không hôn nhé (mình không hút thuốc, không rượu bia, chưa ăn gì, đánh răng sạch sẽ). Biết em vội nhưng cũng đừng thúc rục anh phải ra thế chứ.

Phải nói lâu lắm rồi mình chưa tìm được một em như ý. Một em gái xinh sang theo đúng nghĩa, thân hình thanh mảnh, gương mặt thanh tú với nước da trắng trẻo và nụ cười dâm đãng. Như cái hồi Kỳ Kỳ Baby vẫn còn làm!
Nghe tả chán thế! Trước nằm ở As cũng xem ảnh em này nhưng may không chuột bạch ?

Đi em này rồi. Đúng như mô tả của chủ thớt. Chả được cái điểm gì. Mẹ mấy cái thằng clone nâng bím vớ vẩn.

Back
Bên trên Bottom