• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

nguyệt nhi 4019 hot girl ko phải bàn cãi

Kimthanh1st

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Buổi chiều nhắn tin cho e nhưng e ko rep,định qua e khác nhưng thấy các bác review hay quá nên cố chờ,tuy nhiên lúc đặt phòng thì đi nhầm từ 76 nguyễn chánh sang 12 nguyễn chánh cũng là ks mailvila,có nhắn e qua nhưng e ko muốn qua và mất thêm 270k tiền phòng. Nhưng khi gặp e thì ko hề thất vọng.
mặc dù mặt có chút mụn nhưng đúng là so với hot girl mạng bây giờ ko hề thua nếu ko muốn nói là hơn ,chiều cao khoảng trên m7,vú to có độ qua,nhưng đẹp và khá mềm.body hết nước chấm.lồn e nó thì đẹp khỏi bàn.
Tuy nhiên thì service ko ổn cho lắm. Phục vụ khá vội.do e ko yêu cầu bj nên vào việc luôn nhưng mà e nó lại bỏ qua luôn thế cưỡi ngựa.lên giường cái là cầm chim nhét luôn .vào việc chưa đc 3 phút thì e ấy đã dùng skill co bóp để e ra luôn,mà may e rút kịp chứ ko chắc cũng đéo kịp cảm nhận gì.chơi đc khoảng 10p thì cảm giác e nó thái độ khá vội nên e rút ra bắn vào miệng e nó cho xong mà e nó ko kịp ngồi dậy nên bắn hết lên tóc.
E nó quá xinh chỉ tiếc là thái độ làm cho nhanh để xong việc nên cảm giác ko thoải mái lắm.
Nếu các bác muốn chơi 1 e hotgirl trẻ,ngon để trải nghiệm thì ok còn nếu muốb service đỉnh của chóp thì em đề xuất các bác cứ qua linh đan là ok nhất.

Đọc xong thì chả hiểu chủ thớt khen hay chê em nó nữa. Đoạn trên thì nói "Nhưng khi gặp em thì không hề thất vọng". Đoạn sau thì chê "service không ổn lắm, thái độ làm việc cho nhanh, công nghiệp cho xong việc nên không thoải mái cho lắm" :))) mô tả thế này thì chịu, ae sau chả biết đường nào mà lần

Đọc xong thì chả hiểu chủ thớt khen hay chê em nó nữa. Đoạn trên thì nói "Nhưng khi gặp em thì không hề thất vọng". Đoạn sau thì chê "service không ổn lắm, thái độ làm việc cho nhanh, công nghiệp cho xong việc nên không thoải mái cho lắm" :))) mô tả thế này thì chịu, ae sau chả biết đường nào mà lần
Đọc thấy dễ hiểu mà. Cái nào tốt thì khen xấu thì chê vậy thôi
Nghe có vẻ công nghiệp nhỉ
Thì vẫn công nghiệp mà cụ

Ý ông thớt chắc là ko thất vọng về ngoại hình

, nhưng đến phần sv thì éo dc

Ý ông thớt chắc là ko thất vọng về ngoại hình

, nhưng đến phần sv thì éo dc
Thế thì theo ý kiến cá nhân của tôi thì chủ thớt phải ghi rõ thêm tiêu đề cho ae biết là em ấy chỉ được ngoại hình thôi, còn chất lượng phục vụ thì không ra gì để biết mà chuẩn bị tư tưởng trước mà gặp

1m5 mà nhiều ý kiến trái chiều quá nhể? Cũng đắn đo đây, thời buổi khó khăn :(

ngoại hình thì xứng đáng nhưng tắt đèn tối om , cia thì không . bảo đổi thế doggy cho ra nhanh thì không chịu . cũng hơi chảnh thật

Em này đc ngoại hình mà service qua loa. Nhưng làm gì đến hơn M7, tính cả guốc chăng :D

Check nhanh đi ae, chuẩn bị 1tr8, 2tr đến nơi r.
Mặc dù trải nghiệm muộn nhưng cũng may mắn được trải nghiệm em hồi 7 loét :)))

Back
Bên trên Bottom