• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

PHƯƠNG ANH MS 9111- Ái nữ ngọt ngào

Link bài Phương Anh 9111 : https://kynuviet.plus/threads/phuong-anh-ms-9111.771/
Chốt lại ngày nghỉ là kèo cuối với Phương Anh 9111 ở Hoàng Cầu. Trước đây đã xem nhiều RP của anh em về PA và ấn tượng với sự tận tâm của em nó nên đã alo và thật may mắn chốt được kèo lúc cuối giờ chiều.
NN bên hồ view thật đẹp, ngày đẹp trời, mát mẻ lộng gió và nhận phòng VIP nhìn ra hồ HC lúc hoàng hôn thật là sảng khoái.
Tắm rửa sạch sẽ xịt nước hoa và chưa đến 10ph thì em nó đã tới rồi. Ấn tượng là gương mặt xinh đẹp có nét rất giống với ca sĩ Hoàng Yến Chibi và giọng nói Miền Nam ngọt ngào dễ thương.
Phương Anh - Vợ quốc dân thì nhiều anh em gặp rồi, mình cũng đánh giá tổng thể theo cảm nhận bản thân đê anh em tham khảo:
Dáng: tầm 1,58-1,60m
Da: Mịn mát
Mặt: Xinh, có nét hao hao Cs Hoàng Yến Chibi
Ngực: Vừa đủ, đầu ti hồng hào
Eo: Thon gọn
Mông: Tròn đẹp, săn chắc
Bím: Mu cao, nhiều nước co bóp tốt.
Thái độ và dịch vụ:
Giọng nói miền nam nhẹ nhàng dễ thương. Em vào phòng với nụ cười xinh đẹp chào hỏi và yêu cầu mình nằm úp để em mát xa tẩm quất nhẹ nhàng từ cổ xuống chân chừng 5-7 phút. Sau đó là màn mát xa bằng trườn ngực từ lưng xuống mông như thế cũng tầm 5-7 phút rất là phê và sảng khoái. Sau đó là dùng lưỡi gẩy giữa khe mông tóp tép rất hay.
Sau khi mát xa, em nói mình lật ngửa lại và bắt đầu màn Bj rất bài bản, từ tốn chăm chút thằng con cu rất cảm xúc. Khi em xoay đầu lại để 69 thì thấy nước lồn đã thành giọt rồi. Làm tình chủ động hợp tác và khẩu dâm kích thích checker.
Do đã quần thảo từ sáng nên thể trạng mình cũng không còn được tốt nên cũng dừng lại sớm hơn và hẹn ngày tái ngộ mãn nhãn.

Tóm lại: Phương Anh xinh đẹp có sự khác biệt trong phân khúc và rất hài lòng khi cuối ngày được trải nghiệm cùng em.
Rất đáng check, chắc chắn sẽ gặp lại nhiều lần nữa.
Không có ảnh chụp vì mải mê tận hưởng em nó, lần sau sẽ xin em nó vài kiểu để anh em thị dâm.

Back
Bên trên Bottom