• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

PHƯƠNG LINH MS 9753 -1000K - CAO RÁO BODY ĐẸP BỐC LỬA MẶT HƠI CỨNG NHƯNG DÂM.

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Lần đầu check hàng của Bánh @Muse88 !
Khi thấy bài đăng mới với hình ảnh khá chân thực của em nó đã thuyết phục tôi thử. Sáng Chủ Nhật sau khi gặp khác hàng thì cũng tầm hơn 10h nên nhắn tin sét kèo và rất nhanh chốt được với em ở A25TK.
Nhận phòng thì ấn tượng là Ks mới khai thác được hơn 2 tháng rất sạch sẽ đẹp tiện nghi xịn xò trang bị đầy đủ chuẩn A25. Thấy thích rồi. Nhìn giá phòng ngã ngửa luôn, tsb quá rẻ cho 1 ca địt 2 tiếng -150k không thể tin nổi. ( phòng đơn) Ước gì gái Hn làm ở chỗ này hết luôn.
Tắm rửa sạch thơm chừng hơn 10ph thì em nó tới. Mở cửa thì ấn tưởng bởi em nó đi giày cao gót nhìn như người mẫu vì cao quá! Em nó mặc bộ body màu xanh ngọc tôn dáng.
Rất nhanh em nó tắt đèn và xin phép đi tắm vào wc chốt cửa. Tắm xong ra là leo lên chùm chăn kín rồi rúc vào tôi. Tôi lật chăn ra ngắm thì thấy Body em nó thực sự bốc lửa. Ngực to căng, eo bé mông tròn và da khá trắng.
Nằm ôm ấp cho quen hơi 1 lúc thì em bắt đầu chủ động làm tình.
Ấn tượng là khi em nằm trên cà cà mu lồn và dí ngực vào mặt để tôi bú. Ngực to đẹp bú rất sướng, màn bù vú khá lâu và em nó có vẻ rất thích cứ đảo vú liên tục. Miệng bú vú này thì em nó cầm tay tôi đặt vào vú kía bóp và vân vê đầu ti. Bị em nó đè dí vú vào cho bú rất dâm đãng tôi đè ngược lại và bú liên hồi. Em nó không vừa túm lấy đầu tôi không cho rời 2 cái vú.
Sau màn bú vu và mơn trớn Bj thì cũng làm địt nhau huỳnh huỵch. Em nó có vẻ thích mạnh bạo đấy nhé. Nhưng tôi đã quen với việc địt nhau là phải hôn môi xoắn lưỡi nên không được hôn thì tụt hứng khá nhanh.
Trải nghiệm xong thì đánh giá theo quan điểm cá nhân:
Dáng: Cao như mẫu khi mang guốc, body bốc lửa rất đẹp kiểu ngực nở eo thon mông tròn. 10/10
Da: Khá trắng 8/10
Mặt: Điểm yếu của em nó 6,5/10
Ngực: Rất to, bầu ngực đẹp, đầu ti vừa màu nâu sáng. Bóp mút ngập mặt thoải mái bao lâu tuỳ thích. 9/10
Eo: Thon gọn, có vết sẹo nên em hay che đi. Tôi thấy không sao nhưng em nó khá tư ti. 8/10
Mông: To, tròn mẩy săn chắc 9/10
Lồn: Múp, lông lá tỉa gọn, có cavat rồi nhưng chơi rất cảm giác, co bóp tốt, nước nôi ổn. 7,5/10
Thái độ và dịch vụ: 7,5/10
Em Khá nguyên tắc nên việc quay chụp rất khó thuyết phục em.
Làm tình chủ động và em nó thích mạnh bạo, bú vú bóp vú liên tục. Riêng màn dí vú vào mồm, kéo tay vào bóp vú vê đầu ti, kéo đầu tôi vào ngực là thấy em nó rất dâm rồi.

Tóm lại: Với body bốc lửa như em thì chắc chắn nhiều anh em sẽ thích. Nhưng nếu checker nào thích mặt xinh, thích hôn môi xoắn lưỡi thì cân nhắc nhé - không có đâu!
Tôi gặp cho biết thôi có lẽ không gặp lại vì tôi thích các em hôn môi xoắn lưỡi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn Bác đã rw chân thực.Mình có hỏi lại e chỉ hôn môi nhẹ nhàng.Ko đá lưỡi nồng nhiệt từ đầu đến cuốI..Nên mình đã bỏ dịch vụ hôn môi cho các Bác đi sau dễ lựa chọn a.

Cám ơn Bác đã rw chân thực.Mình có hỏi lại e chỉ hôn môi nhẹ nhàng.Ko đá lưỡi nồng nhiệt từ đầu đến cuốI..Nên mình đã bỏ dịch vụ hôn môi cho các Bác đi sau dễ lựa chọn a.
Cũng không có hôn môi nhẹ nhàng đâu cụ. Né luôn từ đầu tới cuối ?

Back
Bên trên Bottom