• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Phương Oanh Babi 5642 - Ngon, Nguyên Bản phù hợp cho ae thích non tơ

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Dạo này sức khoẻ yếu, công việc bận bịu nhưng thấy ae xôn xao em này mà giá để hợp lý quá nên phải đi thử vội.

Đánh giá
Mặt: không xinh, không xấu, nét gái miền Nam
Dáng người: Cao tầm 1m67
Nước da: Chắc tại đèn vàng nên trông hơi ngăm, mình thấy ổn và không quan tâm da lắm.
Vòng 1: Nguyên bản, chưa sửa tí gì. To, bóp
mềm thích vch. Đay là điểm mình thích nhất ở em nó.
Vòng 2: ổn
Vòng 3: To mẩy, sở mó thích
Vòng 4: cũnng Nguyên bản 100%, co bóp tốt, điện nước đầy đủ. Mình quên mất không chụp do thấy em hơi ngại vs rụt rè. Nguyên bản 100% nên không đẹp như sửa được, hơi tối màu xíu.
Thái độ: Ngoan Lễ phép, bảo gì làm đấy. Có hơi rụt rè do mới làm. Hơi ít nói, may là tính mình nói nhiều nên nch đc.
Kỹ năng: Gần như chưa có gì, nhưng cũng biết BJ là gì rồi. Ncl cần chỉ bảo và làm nhiều thêm. Em ấy mới làm nên chưa cho cháo lưỡi, thơm nhẹ thì ok

Nhà nghỉ sạch đẹp 200k nhưng hơi lộ thiên. Mình hay đi xe máy cho chủ động nên cũng hơi sợ.
Tổng kết: Ngon, hàng non tơ. Kỹ năng chưa có nhiều nên set mức giá hiện tại là vô cùng hợp lý. Có ít ảnh nma toàn là ngực vì thích ngực kkk

Phê, chúc mừng bác đã thẩm đc em hàng hợp gu, hi vọng 1 thời gian nữa em nó hoàn thiện hết về ngoại hình cũng như kỹ năng, nhưng vẫn giữ đc sự ngon ngoan như lúc này.
Bác đánh giá trong bài em nó giúp em nó
Rồi nhé ông bánh, ông cố gắng mang thêm mấy em hàng tự nhiên về nữa để ae thử nhé. Thích mấy em nguyên bản vcl kk

2004 mà vú thâm đen vđ.
Do tôi chụp xấu, chụp qua loa tí để còn chén với cái đèn ksan nó vàng vàng như thế đấy.
Chứ thâm với đen bình thường ông ạ, cơ địa mỗi ng 1 khác. Chắc ông quen với mấy em mỹ phẩm, thẩm mỹ nhiều nên nói thế. Chứ tôi thấy non tơ, ra nắng nhiều như em này là hàng chuẩn nhé.

Do tôi chụp xấu, chụp qua loa tí để còn chén với cái đèn ksan nó vàng vàng như thế đấy.
Chứ thâm với đen bình thường ông ạ, cơ địa mỗi ng 1 khác. Chắc ông quen với mấy em mỹ phẩm, thẩm mỹ nhiều nên nói thế. Chứ tôi thấy non tơ, ra nắng nhiều như em này là hàng chuẩn nhé.
Hi vọng anh em ủng hộ, Bảo Vy cũng mới nguyên bản 100% luôn

Ông xóa ảnh đi kẻo ae mất hứng
Giữa hiệp MU vs ARS vào xem thì thấy cmt của ông. Tôi có như nào thì chụp vậy thôi, tôi chụp vội với ánh sáng vàng nó thế và tôi cũng không có thói quen chỉnh ảnh. Ông và mng thông cảm
Tôi cũng đã giải thích ở trên rồi, là do ánh sáng chụp. Chứ sang ảnh ánh sáng trắng của ông khác chụp thì nhìn nó lại khác.

Chụp cam thường k chỉnh thì chê xấu, chụp qua app vs chỉnh thì lại kêu pts giúp bánh, hoặc k khách quan =))))
Có hơn củ bằng bữa nhậu, ông qua trải nghiệm thử thì biết =)))

Giữa hiệp MU vs ARS vào xem thì thấy cmt của ông. Tôi có như nào thì chụp vậy thôi, tôi chụp vội với ánh sáng vàng nó thế và tôi cũng không có thói quen chỉnh ảnh. Ông và mng thông cảm
Tôi cũng đã giải thích ở trên rồi, là do ánh sáng chụp. Chứ sang ảnh ánh sáng trắng của ông khác chụp thì nhìn nó lại khác.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 32635

Chụp cam thường k chỉnh thì chê xấu, chụp qua app vs chỉnh thì lại kêu pts giúp bánh, hoặc k khách quan =))))
Có hơn củ bằng bữa nhậu, ông qua trải nghiệm thử thì biết =)))
Anh em không hiểu cái cảm giác gái non mới thực sự, cũng xinh xẻo dáng đẹp, chớm động vào nước nôi đã tứa ra, làm tình thì hoàn toàn bằng bản năng, co bóp xiết nó phê như nào đâu, phải thử mới biết đc bác nhỉ ha ha

Vl hàng 1 củ, tiền giờ là lá mít hay sao thế ae, đếu hiểu dc
Ảo vl,ntn mà 1 triêu
Chuẩn cứ gái nguyên bản là ủng hộ nhé.ghét các thể loại bơm độn
Công nhận tầm này cứ em nào nguyên bản, non và tình cảm đi tôi cũng ưng.

Mấy ông chắc xem fb + tiktok nhiều quá, giờ vú nguyên bản như này mới hiếm, chứ đồ độ, đồ sửa thì đầy ra. (nói chung gu mỗi người tôi ko bàn luận thêm)
Còn chê đắt thì tôi chưa hiểu đắt ở chỗ nào ? Hay các ô thích mấy con già khú độ ngực xong bôi kem trộn vs phấn đầy ra mặt ra =)))) Các ông phải đặt câu hỏi là tại sao mấy đại gia phải bỏ nhiều tiền để cặp kè với mấy em gái quê, sinh viên non là vì sao ??
Tôi đi gái vịn karaoke hay là gái massage chưa bao giờ có giá dưới 2 củ đâu ông mà còn xấu vcl ra =)))) Bỏ 1 bữa nhậu ( 1 củ) ra để mân mê được em non như này thì có là gì

Back
Bên trên Bottom