• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

QUỲNH ANH MS 9342 - Em gái miền Tây

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Link bài Quỳnh Anh ms 9342: https://kynuviet.plus/threads/quynh-anh-ms-9342.192/
Gặp QA khi em nó vừa lên bài và được bác TuPhe giới thiệu là hàng mới, đi làm vài buổi thế là lên đường tới bãi đáp quen thuộc khá xập xệ HV- Hoàng Ngân
Ấn tượng khi gặp là em nó cao ráo, xinh xắn mái tóc nâu higlight dài ngang lưng với giọng nói miền Nam dễ thương.
Chiều đó cũng quần thảo với em nó hơn 1 tiếng để đúc kết lại vài cảm nhận thế này:
Dáng: Vóc dáng cân đối, đẹp , cao chừng 1,66-1,67m
Da: Trắng trẻo, mịn màng
Mặt: Xinh, dâm, luôn tươi cười
Ngực: To, bóp mút thoải mái, không giữ hàng
Eo: Thon gọn
Mông: Tròn, đẹp, mịn
Bím: Tỉa sạch lông ở 2 môi dưới, chỉ để chỏm lông trên mu rất đẹp. Chưa cavat, hồng hào, sạch thơm. Vét thoải mái, 69-96
Thái độ & dịch vụ:
Quỳnh Anh rất thân thiện, vui vẻ, tương tác nói chuyện cười đùa với checker suốt cả buổi gặp.
Làm tình hợp tác mọi tư thế, hôn môi, xoắn lưỡi, vét máng, 69 đầy đủ. Em rất chiều mình. Em nói hôm đó mình là khách đầu tiên, và dành thời gian hơn 1 tiếng vật lộn đủ mọi thứ có thể.
Tóm lại:
Quỳnh Anh rất đáng để trải nghiệm cho những anh em thích phân khúc cao.
Điểm trừ vẫn là nhà nghỉ Hà Vi hơi xập xệ, không xứng với phân khúc các em từ 1 củ trở lên.
Bác TuPhe nên cân nhắc lại việc thay đổi địa điểm trong khi chờ đợi HV nâng cấp.
Anh em checker đi chơi hàng củ quả mà vào NN như thế cũng khá là tụt mood
.
QAnh (11).jpg
QAnh (14).jpg
QAnh (19).jpg
QAnh (12)a.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:
90% checker đã góp ý về HV nhưng thật sự là chưa có thay đổi mặc dù hàng của Tuphe khá chất lượng. Rất tiếc vì k ủng hộ các em đều được

Back
Bên trên Bottom