• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Quỳnh Thư 9836 - hàng đẹp, xứng đáng để gặp

Mystery Man

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hôm nay quay lại gặp em, đúng là em này chuẩn giờ giấc thật, hẹn mình quay lại sau 30 phút vì em có người hẹn trước. Thế nhưng thôi đằng nào cũng đợi, vapf phòng nhắn tin spố phòng và bấm giờ. Tổng là đợi em gần 40 phút, nhưng trừ đi 30 phút nên chỉ đợi thêm gần 10 phút. - cái này cho em 10 điểm về tác phong rồi.
Vào phòng cũng ôm ấp, nói chuyện, không giục dù thấy điện thoại em rung khá nhiều.
Về ngoại hình: em mặc váy đỏ, loại 2 dây, nhìn vô cùng gợi cảm. Thích nhất em này ở chỗ, lúc nằm ôm nhau, chủ động kéo áo xuống để tôi bú ti nữa cơ - tiếp tục cho em thêm 10 điểm thái độ ưng ý này
Về body: phải nói là quá ưng về ngực em, to, mềm mại, bú thích, em này hầu như chủ động, chẳng kiểu nhiều lý do để giữu hàng, tất nhiên mình cũng nhẹ nhàng nên em cũng rất thoải mái. Còn eo và mông thì nhận thấy em hợp gu, hợp dáng, đặc biệt là da mịn, mát, sờ thích
Còn cuối cùng là dịch vụ:
- em liếm láp nhẹ nhàng, bj thành thịc, nói chuẩn hơn là em làm điêu khuyện, nhiệt tình lẫn nhẹ nhàng
- lúc đầu thi triển truyền thống, sau đó em chủ động cưỡi ngựa, nhìn ngực em rung nẩy thì không thể kiềm chế được nên xuất luôn
- xong xuôi còn chủ động tháo bao cho mình. nói chung kèo này thì xứng đáng gặp lại em

Tổng kết là ngon chim với giá này, và n2 này cũng sạch sẽm giá phủ lý.

Sẽ còn gặp lại em.

Em nó gần đây kỹ năng có tiến bộ nhưng làm nhiều năm cũng có tuổi rồi. Đang từ 7L lên 1,2 củ thì bánh húp hơi mặn quá. Lên giá thì 1 củ cho điểm cộng trượt giá xăng với tăng kỹ năng sv cũng đã là đc rồi.

Em nó gần đây kỹ năng có tiến bộ nhưng làm nhiều năm cũng có tuổi rồi. Đang từ 7L lên 1,2 củ thì bánh húp hơi mặn quá. Lên giá thì 1 củ cho điểm cộng trượt giá xăng với tăng kỹ năng sv cũng đã là đc rồi.
Thực ra t thấy 1k2 cũng ok, phù hợp với mặt bằng chung diễn đàn. 1 củ thì hơi hời quá vì em này khá thoải mái thời gian, tỉ tê tâm hự, chiều khách, full sv

Thực ra t thấy 1k2 cũng ok, phù hợp với mặt bằng chung diễn đàn. 1 củ thì hơi hời quá vì em này khá thoải mái thời gian, tỉ tê tâm hự, chiều khách, full sv
Thì đang 7L tăng giá gần gấp đôi lấy đâu ra nhiều khách mà chẳng thoải mái tgian.
Tôi thấy ẻm khá bình thường, nên ngay cả 7L cũng ko có ý gặp lại. Ai dè bị bánh với ẻm đổi tên cho đi 1 củ 2. Cảm giác bị đánh rơi tiền.

Thì đang 7L tăng giá gần gấp đôi lấy đâu ra nhiều khách mà chẳng thoải mái tgian.
Tôi thấy ẻm khá bình thường, nên ngay cả 7L cũng ko có ý gặp lại. Ai dè bị bánh với ẻm đổi tên cho đi 1 củ 2. Cảm giác bị đánh rơi tiền.
Tôi check lên 1.2 củ 1.5 củ cho biết. Nhưng quay lại phân khúc 800, 1 củ vẫn có những em rất OK. Quan trọng là thái độ và cảm xúc

Tôi check lên 1.2 củ 1.5 củ cho biết. Nhưng quay lại phân khúc 800, 1 củ vẫn có những em rất OK. Quan trọng là thái độ và cảm xúc
Gần đây hàng củ quả chưa thấy em nào ưng ý (trc thấy có Minh Ngọc với Tina Nguyễn ổn trong tầm giá). Ông đi 800-1 củ gặp những em ok là tốt rồi. Có thể nêu tên 1-2 em để anh em mở rộng tầm mắt?

Back
Bên trên Bottom