• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Review An An Hoàng Cầu

gamevn

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Ko biết mở mồm xin ảnh nên tả chay ae tưởng tượng vậy nhé. Cảm nhận mang tính cá nhân, ko thể đánh giá toàn bộ nên đọc tham khảo tự trải nghiệm thôi ae.
Nhắn tin trả lời nhanh, nhưng do hôm ý mưa to nên cũng chờ khá lâu e mới tới hơi sốt ruột. Mở cửa gặp e mặc váy đi cao gót nhẹ nhàng, dáng ng mảnh khảnh loli tóc đen xõa trang điểm nhẹ
E vào tắm nhanh gọn vì lúc ý 11h hơn chắc cũng mới ca đầu, ra e quấn khăn ngồi lên giường. M chờ đủ lâu r và cũng chả biết tâm sự gì nên vồ vập tiến đến e. Hỏi e có hôn môi k, e ko nói ko nhưng e trêu hôn e bị cảm, covid đấy chắc để báo nào rén thì cứ rén.
Nghe vậy m cũng chưa hôn môi e, mà hôn cổ trc, vừa hôn vừa sờ đùi e thấy e nổi cả da gà đúng kiểu gái mới lớn còn nhạy cảm. Bế e vào lòng cái đập vào mặt m là bộ ngực mới nhú của e, mềm căng vừa miệng vừa tay. Mân mê như con thú đói biết e cũng xuôi r nên m hôn môi thoải mái có điều k nút lưỡi thần dâm. Vật e nằm xuống giường, hôn e từ cổ xuống dưới, làn da tuy ko trắng bóc nhưng rất mềm mịn mát mẻ. Eo con kiến k chút mỡ thừa, ko hiểu e ăn uống kiểu gì ha ha. Bím e cắt tỉa gọn gàng.
Khám phá chán chê thì m có liếm láp hột le của e, nhìn e quằn quại đầy khoái cảm. Đến lượt e chiều chuộng m, vẫn là combo thương thấy hôn ti, tay sóc. M dí nhẹ tay vào đầu e cái là e biết chuyển sang blowjob. M đứng trên giường còn e quỳ gối liếm láp, đc lúc m lấy 2 tay ấn đầu e facefuck thỏa mãn thú tính tý thì phọt. Nên phải đeo bao chiến ngay, bắt đầu tư thế truyền thống, bím e khít chơi rất phê. Phải nói là e ngoan, thế nào e cũng chiều, ko rên la giả tạo mà chỉ ư ử tự nhiên. E nó form loli nên vần ng e dễ dàng, vừa chén vừa hôn vừa nhìn e cam chịu tuổi mới lớn thấy m thật là tội lỗi. Túm tóc doggy mông e tuy ko to khủng nhưng so với dáng ng là ok, tròn trịa dập cật lực ko vấn đề. Sau 3, 4 tư thế m chưa ra mà trc đấy đt e cũng kêu tn nên e cũng có phần muốn kết thúc sớm là điều dễ hiểu. Tuy e k nói thành lời nhưng cũng thể hiện qua nét mặt nên m đã phụt thành công ở phút thứ 40. Xong việc ko hỏi han gì nhau hơi gượng gạo tuy nhiên cũng chả thể đòi hỏi gì vì bản chất cuộc vui là vậy. E ít nói và m thì cũng non mồm
Chốt lại, nếu gu của ae là tình cảm, loli, trẻ trung thì sẽ ko bị thất vọng đâu. Vẫn đánh giá cao nhất khoản ngoan và non của e, bởi ae nào đã bị dính công nghiệp mới hiểu. Có ngon đến mấy mà phong cách mẹ thiên hạ, nhanh cho xong thì cũng sẽ cảm thấy phí tiền mà thôi.

Đậu xanh 8 beep j, gầy đen bỏ mie, xôi thì nhỏ, mông éo có mấy, mà sevice thì best hời hợt, nói chung phí tiền

Đậu xanh 8 beep j, gầy đen bỏ mie, xôi thì nhỏ, mông éo có mấy, mà sevice thì best hời hợt, nói chung phí tiền
Bác cũng giống em, hôm e check thấy e nó vào cũng mặt mày xầm xì r, hỏi e thì e bảo e mệt, thế là mình cũng tụt mood luôn nên cho e nó về, chịu mất tí tiền nhà nghỉ vậy, chứ cố đấm ăn xôi lại đem bực vào người

Bác cũng giống em, hôm e check thấy e nó vào cũng mặt mày xầm xì r, hỏi e thì e bảo e mệt, thế là mình cũng tụt mood luôn nên cho e nó về, chịu mất tí tiền nhà nghỉ vậy, chứ cố đấm ăn xôi lại đem bực vào người
Giao diện hơi kém tý thì thôi service bù vào, thực ra dv tốt nh khi còn hơn mà
Đây chả đc nc j, mà giá còn cao

Từng rất tin tưởng hàng bánh Xoong nhưng sau quả tố tố 300k- 1 củ thì đúng là 1 lần mất tín vạn lần mất tin, sau khi thử e này nữa thì chán hẳn luôn. Ảnh 1 đằng hàng 1 nẻo. Nếu viết rõ ra là giá trị nằm ở đâu thì có khi còn đỡ bực chứ để giá chung chung với hàng ntn thì chịu

Từng rất tin tưởng hàng bánh Xoong nhưng sau quả tố tố 300k- 1 củ thì đúng là 1 lần mất tín vạn lần mất tin, sau khi thử e này nữa thì chán hẳn luôn. Ảnh 1 đằng hàng 1 nẻo. Nếu viết rõ ra là giá trị nằm ở đâu thì có khi còn đỡ bực chứ để giá chung chung với hàng ntn thì chịu
Không biết các bác như thế nào. Chứ lần nào tôi gặp em cũng phải tầm 45 50p. Xong việc còn nằm ôm ấp tâm sự chán. Tôi đi cũng phải ngót chục lần rồi. Các bác chê thế này không biết vấn đề gì.

Không biết các bác như thế nào. Chứ lần nào tôi gặp em cũng phải tầm 45 50p. Xong việc còn nằm ôm ấp tâm sự chán. Tôi đi cũng phải ngót chục lần rồi. Các bác chê thế này không biết vấn đề gì.
Thì bác là gu dị dị còn 90% các bác còn lại đánh giá chuẩn như nhau. Ai thích gu dị thì theo bác này, còn thích theo quy chuẩn số đông thì theo số còn lại vậy thôi

Có thể bác gặp e ấy đúng hôm e ấy khoẻ, tinh thần phấn khởi + hợp gu nên ngon chym, còn anh em khác toàn gặp phải hôm e ấy mệt thôi =))

Tôi cũng từng tin tưởng hàng ông Xoài nhưng gặp 1,2 em cũng ảo vãi, thất vọng. Tốt nhất chọn lọc được em nào oke thì cứ thế mà đi, bánh nào thì cũng ưu tiên tiền với bênh các em hàng hơn thôi. Riêng hàng bánh XOONG chưa ưng được em nào

Tôi cũng từng tin tưởng hàng ông Xoài nhưng gặp 1,2 em cũng ảo vãi, thất vọng. Tốt nhất chọn lọc được em nào oke thì cứ thế mà đi, bánh nào thì cũng ưu tiên tiền với bênh các em hàng hơn thôi. Riêng hàng bánh XOONG chưa ưng được em nào
bánh Chân Tình , Xoong có em Thảo nhi 2 củ là ngon, lần nào đi tôi cũng cho 3 củ, có lần đang tắm cọ cọ chui tuột luôn vào 🤣🤣

Back
Bên trên Bottom