• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

glass.work

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Gặp em nó được mấy hôm rồi mà suy nghĩ không biết có nên viết report không, muốn viết khách quan nhưng lại sợ bánh nghĩ mình chê :cry:
Vì trài nghiệm cá nhân của mình với em chưa được thỏa mãn lắm
Lúc em bước vào phòng chỉ chào mình qua loa, mặt lạnh lùng, em nó nằm lên giường lướt điện thoại đến khi mình đụng vào mới bỏ ra
mình có đánh răng, nhai kẹo cao su, không hút hít gì nhưng khi hôn thì em hơi nhăn nhó khó chịu, mặt mình cũng điển trai thư sinh trẻ tuổi chứ không phải già
Service của em gần như không có gì, được cái là em nằm yên cho mình bú mút ngực với bướm lâu, không giục giã, mình bảo đổi tư thế thì vẫn đổi 2-3 lần, điểm cộng khá lớn. cái gì đáng khen thì mình phải khen chứ

Ngoại hình: mặt mũi ưa nhìn (nhưng lúc gặp mình thì lại lạnh, k biết em nó đang bực chuyện gì), dáng người em gầy, thêm cân chắc chắn sẽ còn đẹp hơn
Da dẻ trắng trẻo, mềm mịn, sờ mát tay vẫn rất thích nhé
V1: trắng hồng, không được to cho lắm
V2: Thon gọn
V3: Vừa tay nắn bóp, đụ doggy vẫn êm

Mình muốn góp ý chứ không muốn chê, bác bánh bào em nó đi gặp khách thì chỉ cần cười nhiều với nói nhiều lên, tập trung nhìn khách chút là trải nghiệm của khách đã khác hẳn rồi, đây em nó cứ nhìn đi chỗ khác làm khách cảm giác bị mất hứng, làm lâu ra có khi em nó còn khó chịu với mệt hơn.

Có thể do mình gặp đúng lúc em nó đang có chuyện không vui, thái độ em nó sau có cải thiện thì mình vẫn sẽ gặp lại.

Đính kèm

181.8 KB · Xem: 508
    186.1 KB · Xem: 302
mấy em này không cải thiện dịch vụ là mất hết khách các em còn non lắm suy nghĩ chưa sâu xa

Hàng củ quả mà dịch vụ ntn chắc ae phải cân nhắc rồi, mất tiền mà đi ntn mua bực vào người, đọc rv chán cmnl

Ông cứ report thật như tôi ý, sợ đéo gì bánh nào. Mình trả tiền sao phải sợ, làm ăn láo nháo sao mốc mồm cả Hàng lẫn Bánh ấy chứ

Gặp em nó được mấy hôm rồi mà suy nghĩ không biết có nên viết report không, muốn viết khách quan nhưng lại sợ bánh nghĩ mình chê :cry:
Vì trài nghiệm cá nhân của mình với em chưa được thỏa mãn lắm
Lúc em bước vào phòng chỉ chào mình qua loa, mặt lạnh lùng, em nó nằm lên giường lướt điện thoại đến khi mình đụng vào mới bỏ ra
mình có đánh răng, nhai kẹo cao su, không hút hít gì nhưng khi hôn thì em hơi nhăn nhó khó chịu, mặt mình cũng điển trai thư sinh trẻ tuổi chứ không phải già
Service của em gần như không có gì, được cái là em nằm yên cho mình bú mút ngực với bướm lâu, không giục giã, mình bảo đổi tư thế thì vẫn đổi 2-3 lần, điểm cộng khá lớn. cái gì đáng khen thì mình phải khen chứ

Ngoại hình: mặt mũi ưa nhìn (nhưng lúc gặp mình thì lại lạnh, k biết em nó đang bực chuyện gì), dáng người em gầy, thêm cân chắc chắn sẽ còn đẹp hơn
Da dẻ trắng trẻo, mềm mịn, sờ mát tay vẫn rất thích nhé
V1: trắng hồng, không được to cho lắm
V2: Thon gọn
V3: Vừa tay nắn bóp, đụ doggy vẫn êm

Mình muốn góp ý chứ không muốn chê, bác bánh bào em nó đi gặp khách thì chỉ cần cười nhiều với nói nhiều lên, tập trung nhìn khách chút là trải nghiệm của khách đã khác hẳn rồi, đây em nó cứ nhìn đi chỗ khác làm khách cảm giác bị mất hứng, làm lâu ra có khi em nó còn khó chịu với mệt hơn.

Có thể do mình gặp đúng lúc em nó đang có chuyện không vui, thái độ em nó sau có cải thiện thì mình vẫn sẽ gặp lại.
Con này tộc hơi hâm hâm

Bác hiền vậy.Phải tôi làm như vậy cho về luôn dữa chừng rồi đi chơi vui vẻ mà khó chịu vậy thì cút
vì mình check nhiều em non nên cũng quen kiểu lạnh lùng nằm im rồi, xác định em nó cho mình làm gì tùy thích, chịu khó đổi tư thế với không giục là chấp nhận được rồi :ROFLMAO:
lúc có tiền đi chơi thì tinh thần cũng đang thoải mái chứ ko cọc như lúc làm việc

Back
Bên trên Bottom