• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

REVIEW EM HỒNG DIỄM CỦA BÁC CHÂN TÌNH

Joker2812 

CHECKER HN
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Em nó cứ bảo anh review em tốt chút, em cũng hóng để vào diễn đàn đọc. Dù gì thì gì vẫn phải review chân thực nhất cho anh em.

Em Hồng Diễm dáng tầm 1m58-1m6 dáng cũng đẹp, da trắng, mặt cũng tương đối xinh. Đặc biệt ngực em nó phải nói là siêu cmn phẩm, ban đầu em nó cởi ra cứ tưởng bơm vì tròn với không có độ xệ. Với kinh nghiệm bóp vài trăm em rồi nên khi chạm vào cái mới dám khẳng định là ngực real. Đầu ti cũng hồng đẹp.

Eo cũng đẹp, em nó ngồi lên ngắm trọn vòng eo, bộ ngực phê vãi đái các bác ạ

Đierm trừ: có 2 vết sẹo trên người (em nó bảo đừng nói cụ thể vì sợ nhận ra nên tôn trọng em nó không nói cụ thể).
Bím cũng có cà vạt, Bj cũng nhẹ nhàng khá tốt, hơi khéo nhưng cũng vui tính, và cũng có kinh nghiệm phết rồi.

Chốt: với giá 1M bác Chân Tình đưa ra rất hợp lý cho anh em, hiện tại chắc vô đối trong tầm giá. Anh em nên đi, sẽ còn gặp lại em nó

Đính kèm

196.9 KB · Xem: 331
    192.7 KB · Xem: 305
Em nó cứ bảo anh review em tốt chút, em cũng hóng để vào diễn đàn đọc. Dù gì thì gì vẫn phải review chân thực nhất cho anh em.

Em Hồng Diễm dáng tầm 1m58-1m6 dáng cũng đẹp, da trắng, mặt cũng tương đối xinh. Đặc biệt ngực em nó phải nói là siêu cmn phẩm, ban đầu em nó cởi ra cứ tưởng bơm vì tròn với không có độ xệ. Với kinh nghiệm bóp vài trăm em rồi nên khi chạm vào cái mới dám khẳng định là ngực real. Đầu ti cũng hồng đẹp.

Eo cũng đẹp, em nó ngồi lên ngắm trọn vòng eo, bộ ngực phê vãi đái các bác ạ

Đierm trừ: có 2 vết sẹo trên người (em nó bảo đừng nói cụ thể vì sợ nhận ra nên tôn trọng em nó không nói cụ thể).
Bím cũng có cà vạt, Bj cũng nhẹ nhàng khá tốt, hơi khéo nhưng cũng vui tính, và cũng có kinh nghiệm phết rồi.

Chốt: với giá 1M bác Chân Tình đưa ra rất hợp lý cho anh em, hiện tại chắc vô đối trong tầm giá. Anh em nên đi, sẽ còn gặp lại em nó
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 81021
"Bím cũng có cavat" mà vô đối trong tầm giá á :LOL:

Back
Bên trên Bottom