• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Review em Thanh Trà gái Miền Tây ở TDH

J.F.Stalin

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Chào các bác gặp em từ T5 tuần trước mà giờ mới có tgian lập acc review cho các bác thẩm
Đây là lần thứ 2 check em hàng trên kynuviet mà nó ưng hơn mấy em bên checkerviet rất nhiều từ thái độ đến dịch vụ
Chuyện là check em Thanh Trà đúng là quá khó hẹn qua đêm hôm T5 thì em bận mà hẹn T7 thì ẻm đến ngày đèn đỏ :cry:
Rồi mãi đến T5 phi xe từ quê lên để gặp em đúng là không phí công lội mưa gió :ROFLMAO:
Nhắn tin báo phòng cho em thì khoảng 10-15' sau em đến, đúng là gái miền Tây sông nước, em mặc một bộ đồ ngủ khá gợi cảm thêm chiếc quần lọt khe rất sexy dáng người em cao ráo trắng trẻo đặc biệt là ngực real và đầu ti rất hồng mà từ trước đến nay đi check t chưa bao giờ gặp được em nào như thế xứng đáng 10đ
Làm tình được một lúc ướt cái quần lọt khe của ẻm thì hai ae nằm nghỉ ngơi tâm sự chuyện đời còn tay t thì vẫn sờ ngực sờ bím làm bím em nước nhoe nhoét hết cả tay mà em còn bảo "anh cứ ngoan đi rồi em cho làm thêm mấy cái nữa" nhưng sức mình có hạn chỉ được 2-3 cái thôi. Vì lạ giường mà hai ae ko tài nào ngủ được lên chỉ nằm nghỉ ngơi đến sáng
Sáng em dậy xin về nhưng t giữ em lại để ngắm cơ thể đẹp tuyệt vời của em rồi mãi mới cho em về
Các bác lên ủng hộ em nó nhé quá tuyệt vời luôn em nó làm vài tháng lại về quê 1 lần lên các bác tranh thủ nhé nhẹ nhàng với em nó thôi còn để cho t còn dùng với :ROFLMAO:
Muốn giữ em làm của riêng mình lắm Thanh Trà ạ !!!
T dốt văn lên chỉ viết được có vậy các bác thông cảm^^
Có quả ảnh ngực cho các bác thẩm

Back
Bên trên Bottom