• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

REVIEW: HOÀNG BẢO NGỌC & ĐÔI ĐIỀU THẮC MẮC VỀ BÀI BỊ XOÁ

Joker2812 

CHECKER HN
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Anh em cứ yên tâm tôi review luôn chân thực và công tâm nhất.

Đánh giá chung: em nó hơi gầy nhưng vú khá đẹp, da không đen không trắng. Mặt xinh, khá ưng, bím có cà vạt

Ban đầu tưởng lạnh lùng nhưng trêu trêu vài câu thì thấy em nó cũng thoải mái & vui tính. Bj khá tốt, dis thoải mái không giục giã, hôn môi thoải mái (không xoắn lưỡi thôi, hôn môi thì thuộc từng cá nhân nên anh em bỏ qua).

KHÔNG PHÙ HỢP VỚI AI THÍCH: da trắng, dâm, múp, v4 đẹp, mông to

PHÙ HỢP VỚI AI THÍCH: mặt xinh, teen, dis không bị giục

=> chốt lại với giá 1500k m ổn so với bình quân các em hàng trên này, còn gặp lại

*Ngoài ra có 1 vấn đề thắc mắc đã inbox nhưng không được Admin hồi âm về việc bị xoá Topic review em: PHƯƠNG NHI của bánh XOONG. Không biết ông XOONG dùng quan hệ gì!

Để ý box Review này hầu như các nick review đa số là chim mồi, review chân thực quá nên bị ghét

Chỉnh sửa lần cuối:
Kynu bgio k để comment khách quan trong bài mà cứ để Vip mới dc toàn câu tự động nhìn buồn hẳn, năm ngoái t cũng review e Jessica Luong gì 2 củ xong bị xoá. Nchung làm gì cũng tính lâu dài chứ bịt miệng mãi lsao dc, chán sau chả còn khách

Kynu bgio k để comment khách quan trong bài mà cứ để Vip mới dc toàn câu tự động nhìn buồn hẳn, năm ngoái t cũng review e Jessica Luong gì 2 củ xong bị xoá. Nchung làm gì cũng tính lâu dài chứ bịt miệng mãi lsao dc, chán sau chả còn khách
Nhìn cmt mẫu cũng nản thật ::ROFLMAO:
Khuyên khích ae checker chân chính đi check rồi làm review để lên VIP rồi thích nói gì thì nói cũng là 1 cách tốt mà admin làm để giảm bớt nhân sự quản lý web. Tuy nhiên giờ spam phá thối từ web khác như ckv, xàm cũng nhiều ko xuể!

diễn đàn muốn nổi bật & khác biệt hẳn với các diễn đàn khác thì nên nhìn đường xa hơn. Công tư phân minh. Tự nhiên sẽ có uy tín thu hút thêm nhiều anh em hơn

Thế chắc lamon 3 củ cũng kiểu này, bốc từ chỗ khác về xong pr rồi tăng giá
em đấy 3 củ cũng lùa được cơ số gà vãng lai. Mỗi ngày chỉ cần 4-5 ông là ấm rồi.
Em đấy kiểu từ Sing hết date về làm.
Không muốn đi nhiều khách nên sét giá cao.
Thực chất 1M là hợp lý nhất!

Bác đi e trang 4375 cũng của bánh xoong này chưa, cho nhận xét với, đáng 2000k kg.
Xem ảnh thấy không đúng gu vì mông bé. Body Kiểu loli 1,58m mà 2 củ thì lồn và da phải suất sắc mới kéo lai được. Nhưng tôi đoán có lẽ em đó không được như vậy nên không đi!

Bác đi e trang 4375 cũng của bánh xoong này chưa, cho nhận xét với, đáng 2000k kg.
Trước đây bánh X cũng đưa 1 em 2 củ lên, cũng quảng cáo cực phẩm này nọ như khi gặp thì là 1 em bé xíu (1,53-1,55m) mọi thứ nguyên bản và đều nhỏ, đc cái mặt hiền nhưng da thậm chí còn không trắng bằng tôi. Thấy chỉ đáng 7-800k hết nấc!

Trước đây bánh X cũng đưa 1 em 2 củ lên, cũng quảng cáo cực phẩm này nọ như khi gặp thì là 1 em bé xíu (1,53-1,55m) mọi thứ nguyên bản và đều nhỏ, đc cái mặt hiền nhưng da thậm chí còn không trắng bằng tôi. Thấy chỉ đáng 7-800k hết nấc!
Cụ có vẻ hợp các em bên Xoài hơn nhỉ. Xoài tôi đi 2 em đầu ưng nên ban đầu cũng chỉ đi hàng cụ ý. 2 em sau thì thất vọng quá nên giờ cũng chọn lọc hơn. Còn bên Xoong thì chưa ưng em nào ngoài em ViVi cũ mà em nó nghỉ mất rồi

Cụ có vẻ hợp các em bên Xoài hơn nhỉ. Xoài tôi đi 2 em đầu ưng nên ban đầu cũng chỉ đi hàng cụ ý. 2 em sau thì thất vọng quá nên giờ cũng chọn lọc hơn. Còn bên Xoong thì chưa ưng em nào ngoài em ViVi cũ mà em nó nghỉ mất rồi
Bó đũa chọn cột cờ thôi.

Như đi chợ ý. Lựa hàng mà chơi bác nhỉ. Ghi nhận bác rv cho ae qua tốt và chân thực. Tôi thì lười lắm. Kk

Back
Bên trên Bottom