• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Review Tiểu Kiều 2215 - Nỗi buồn man mác =)))

Hoacuuhoang

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Nhìn ảnh và đọc những review trước không kìm được mà phải xách ciu đi gặp em Tiểu Kiều ngay
Lấy phòng xong thì tầm 10p sau em nó xuất hiện, giờ giấc thời gian khá okie (thấy em kêu vắng khách không biết có thật không) =))
Mình sẽ bỏ qua những nhận xét tiêu cực về ngoại hình vì mỗi người có 1 sở thích, điểm mạnh của em nó là nước da mịn màng không tì vết, trắng sáng như a3; V1 tuy đã độ nhưng khuôn đẹp và đầu ti rất thật, không hề giữ hàng; dáng thì khá đẹp, mông eo đều ổn, cái gì cần to thì to cần nhỏ thì nhỏ :D
Tiếp đến cái đáng nói là service. Thật sự thì không hiểu nhưng em nó khá là hời hợt =)) em nó BJ mà mình còn cảm tưởng em nó chưa hề ngậm vào =)) em nó nằm nghiêng xõa tóc che và với kiểu phồng mồm tạo khuôn và còn giấu luôn cmn cả lưỡi đi thì đúng là khó để cảm nhận được thật =)) cùng với đó là thời gian BJ làm tròn chắc được 20 giây =))
Sau màn BJ thần thánh đó là em đòi đeo bao, okie chiến thôi cho thoải mái đôi bên. Em giành phần chủ động khi lên cưỡi ngựa, và vâng đúng được tư thế đó là thoải mái còn sau đó thì truyền thống và doggy em liên mồm giục anh ra đi =)) tuy chỉ là câu nói thôi nhưng mà thực sự cảm thấy rất mất hứng =))
Và tiếp đến phần quan trọng thì sau khi nghe em nói nhiều quá thì mình cũng okie cho ra và mong muốn được CIA (mình thì thích món này nên đã đọc bài xác nhận có và còn nhắn hỏi cho chắc :D) , em rất miễn cưỡng đồng ý và sau đó y như mình dự đoán khi mình ra em che người lại và ẩy cmnl =))) kết thúc màn chinh chiến nhanh như 1 cơn gió =))
Kết: Thật sự thì mình chưa bao giờ nhận xét không hay về 1 em nào vì suy cho cùng cũng là công việc miếng cơm tuy nhiên ae để có thể đi xả stress cũng đều phải lao động cả =)) và với mức giá 600K thì nhận lại có vẻ như là không được ổn cho lắm =)) cũng không còn mong muốn gặp lại nên chỉ mong bánh xem có thể trao đổi với em nó để ae sau có được những trải nghiệm tốt hơn, xứng đáng với những gì mình bỏ ra ;)

Chia buồn với bác. E này có vẻ dần dần mất đi cái cái nhiệt tình và yêu nghề rồi. Chắc do e quá đông khách chăng??

Trước tôi đi hàng gặp mấy bánh tráo hàng xong hàng họ thì công nghiệp kiểu giục giã thế này tôi chán chẳng buồn than. Vù than nhiều bánh bênh hàng xóa bài ro của mình đi mới cay.

Trước tôi đi hàng gặp mấy bánh tráo hàng xong hàng họ thì công nghiệp kiểu giục giã thế này tôi chán chẳng buồn than. Vù than nhiều bánh bênh hàng xóa bài ro của mình đi mới cay.
Web mới kỷ luật có vẻ khá nghiêm, bạn cứ phản ánh xem sao.
Mỗi web có 1 thế mạnh. Nếu Kynv không lấy uy tín làm thế mạnh của mình thì chẳng có gì để cạnh tranh với trang khác cả.

Web này anh em phản ánh đào lởm bánh lởm vào mục tố cáo, toà án với bằng chứng đầy đủ là BQT sẽ có cơ sở xử lý. Web khác bánh là mod nên chúng nó giữ miếng cơm nên xoá cmt hoặc ý kiến của checker ngay.

Web này anh em phản ánh đào lởm bánh lởm vào mục tố cáo, toà án với bằng chứng đầy đủ là BQT sẽ có cơ sở xử lý. Web khác bánh là mod nên chúng nó giữ miếng cơm nên xoá cmt hoặc ý kiến của checker ngay.
Trước e đi mấy e bên ckv phản ánh toàn bị xoá bài nên giờ toàn sang đây để đi ???

Trang này rv k hay mod vẫn đăng lên. Bên ckv gặp hàng lởm rv chê tí nó k cho đăng. Chán qua đây luôn
Bên cvk mod nó là bánh luôn mà, đăng chê hàng nó thì nó xóa hoặc block luôn.
Nó còn có kiểu là nếu em nào được khen nhiều quá, mà không phải hàng của nó thì nó cũng không cho đăng bài khen, nó block người khen nhiều, khen 1 em vì nó cho rằng đó là Clone của Bánh khách. Thế mới mệt mỏi chán chả buổi chơi bên đó.

Bên cvk mod nó là bánh luôn mà, đăng chê hàng nó thì nó xóa hoặc block luôn.
Nó còn có kiểu là nếu em nào được khen nhiều quá, mà không phải hàng của nó thì nó cũng không cho đăng bài khen, nó block người khen nhiều, khen 1 em vì nó cho rằng đó là Clone của Bánh khách. Thế mới mệt mỏi chán chả buổi chơi bên đó.
Chà chà. 1 bầu trời kinh nghiệm. Nghe bác khen chê bé nào e thấy yên tâm phết. Sẽ theo chân

Back
Bên trên Bottom