• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Reviews qua đêm với Anh Thư 4273 - cũng là anh thư nhưng nó lạ lắm :))

Biboykeny

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Ko biết làm gì
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Ra Hà Nội công tác được mấy ngày. Được thằng bạn nó giới thiệu cho web uy tín. Tôi cũng mày mò vào xem thực hư nó như thế nào. Vì có mỗi 1 mình tối về nằm ks nghĩ nó buồn. Thôi thì lên đây tìm 1 em gần khu vực mình làm việc gọi là tối cũng có cái ôm ngủ cho đỡ buồn. Lướt được 1 vòng thì tôi tìm được em. Tôi mò mẫm vào đọc từng cái cmt, từng cái review mà anh em trước để lại. Thấy rất ổn, tôi không chần trừ gì và rút điện thoại ra set kèo qua đêm với em. Lấy phòng xong thì tầm 10p em có mặt. Vừa vào phòng phát em đòi lấy tiền trước. Không biết mấy ông check qua đêm thì thế nào. Còn tôi thì thấy hơi sai sai nhưng thôi thì cũng ok vì tiền nong không quan trọng. Điểm mạnh của em là làn da mịn màng. Về ngoại hình thì đúng như những anh em reviewer trước để lại. V1 đã độ, to tròn bóp cũng sướng nhưng em hơi giữ hàng. Dáng dấp thì nhỏ nhắn xinh sắn nhưng mặt và giọng nói hơi già( quan điểm cá nhân). Mọi thứ đều ổn cho đến khi bắt đầu vào việc. Em không cho hôn môi, hôn vú. Thơm má thôi cũng né. Mặc dù từ trước đến giờ mình cũng là thằng vệ sinh răng miệng không đến nỗi nào hơn nữa trước đó còn đánh răng và nhai kẹo cao su đàng hoàng. Thơm cổ em cũng kêu nhột. Đến màn BJ thì không có gì đặc sắc. Thấy anh em review bảo em nó BJ ổn lắm nhưng cá nhân tôi thấy em hời hợt. Sau đó thì em đòi đeo bao và giành thế chủ động. Nghĩ bụng chắc sẽ vớt vát được lúc dạo đầu. Nhưng không, em nhấp chắc được hơn chục cái thì em kêu mệt anh lên đi. Đến lúc đấy thì gần như là tắt nứng rồi. Thôi thì cũng cố gắng cho nó xong việc rồi đi ngủ. Xong phát thứ nhất thì nằm nghỉ 1 lúc xong ra tắm rửa vào nằm tiếp. Mặc dù trong sv viết là có tắm chung nhưng em thì không . Em bảo tắm nhiều khô người nên em chỉ rửa mỗi bím xong đi ra. Nghỉ ngơi được 1 lúc thì lại có hứng nên bắt đầu hiệp thi đấu thứ 2. Lần này cũng không khác gì lần 1. Vẫn là màn BJ hời hợt. Em rải cái khăn mặt xuống giường. Mút được mấy cái thì em ngoi lên nhổ nước bọt toèn toẹt ra cái khăn đấy. Tôi không thấy sự chuyên nghiệp của em ở chỗ nào cả. Được mấy lần như thế thì em bảo chịch nhá. Đeo bao xong thì em nằm vật ra bảo anh lên đi em mệt quá. Ừ thì lên, em nằm cứ như là 1 khúc gỗ. Hôn thì không cho nhưng bảo nhìn em này xong lè lưỡi ra ve vẩy cứ như là đang lêu lêu mình vậy. Tắt nứng kinh khủng, tôi mới bảo em là doggy đi. Chuyển sang doggy thì vừa nhấp khéo chưa được 1p thì em cũng lại mỏi quá làm kiểu truyền thống đi anh. Và thế là tôi tắt nứng. Nghỉ luôn đi tắm rửa rồi leo lên giường ngủ. Tính đuổi em về để tìm em khác nhưng thôi không đành. Đêm nằm ngủ thì em cứ nằm tít ra góc giường. Quay sang ôm thì em không cho xong cứ càu nhàu “để yên cho em ngủ”. Tôi không biết là em đến đây để đi làm hay là đi ngủ. Dù gì thì tôi cũng tôn trọng em. Tôn trọng cái nghề của em. Nhưng thực sự quá thất vọng. Sáng 7h30 tôi dạy tắm rửa và bật đèn nhà tắm em cũng càu nhàu là chói mắt không ngủ được. Thế là tôi mới bảo thôi em về ngủ đi cho khoẻ. Vậy là kết thúc 1 buổi review đầy thất vọng. Trước đó thì mình cũng đã từ đi em Đan Anh thấy rất ok và hài lòng. Cứ tưởng là được 1 đêm vui vẻ để xả stress sau những giờ làm mệt mỏi căng thẳng nhưng hoá ra lại là bỏ tiền ra mua bực vào người mình thì không tiếc tiền đâu vì mình đi gái nhật suốt rồi. 3,5tr còn chưa được 1 shot đi gái nhật cơ. Nhưng với anh em thu nhập trung bình thì 3,5tr cho 1 đêm như này thì nên cân nhắc. Cũng mong BQT và bánh nhắc nhở em nó để những anh em sau có những trải nghiệm tốt hơn. Chúc anh em checker vui vẻ và chọn được những em xứng đáng để xả

Qua đêm x5 chứ x7 thì hơi cao. Sv ko có gì lại ko hợp tác thì phát đầu ăn xong bác trả tiền cho về. Tuy nhiên; Miss thu tiền trước rồi chả biết nói ntn nữa. Rất cần Miss Idol knv @Anh Thư ms4273 vào tl

Chỉnh sửa lần cuối:
Chia buồn cùng thanh niên. Nhưng qua đêm mà x7 thì chát quá. Thà gọi mịa 2 e củ rưỡi làm 2 shot xong ngủ tít cho sướng đời.

Chia buồn cùng thanh niên. Nhưng qua đêm mà x7 thì chát quá. Thà gọi mịa 2 e củ rưỡi làm 2 shot xong ngủ tít cho sướng đời.
Thì như tôi viết ở trên rồi đấy. Tiền thì tôi không tiếc. Nhưng bực cái là phục vụ không ra gì thôi. Đấy là còn chưa kể đang đêm rồi em ý có khách gọi xong em ý bảo tôi là em có khách quen tí qua. Anh cho em đi 1 tí nhá xong em về. Tôi vẫn ok. Thế xong rồi em ý bị bùng kèo rồi quay ra càu nhàu khó chịu với tôi. Đúng khó hiểu

Thì như tôi viết ở trên rồi đấy. Tiền thì tôi không tiếc. Nhưng bực cái là phục vụ không ra gì thôi. Đấy là còn chưa kể đang đêm rồi em ý có khách gọi xong em ý bảo tôi là em có khách quen tí qua. Anh cho em đi 1 tí nhá xong em về. Tôi vẫn ok. Thế xong rồi em ý bị bùng kèo rồi quay ra càu nhàu khó chịu với tôi. Đúng khó hiểu
Nếu đã qua đêm ko có chuyện là đi tiếp thêm khách nữa, đã là hàng mà yêu sách thế thì thằng bánh này phải ăn tố cáo thôi

Đm cái ks nam long này đặc sản là mấy e phò thái độ. Ngoài e anh thư này còn có cả em thỏ mặt l người yêu ông @MASTERDITT cũng thai độ y như vậy
Có gì đó sai sai ở đây! Ông có nhầm tôi với ai không? Con ml thỏ đó chửi nhau với tôi ở đây mà là người yêu à? Tôi vote nó 1* bị admin tắt vote bài nó luôn chứ yêu yêu cc. Nhìn mặt lỳ hãm l bỏ mẹ ra.
Kinh nghiệm qua đêm của tôi thì:
1- Chén 1 short thấy ngon ngoan yêu chiều thì tính tiếp không thì đuổi luôn.
2- Qua đêm với những em đã quen, vừa vui vừa an toàn vừa phê.

Có gì đó sai sai ở đây! Ông có nhầm tôi với ai không? Con ml thỏ đó chửi nhau với tôi ở đây mà là người yêu à? Tôi vote nó 1* bị admin tắt vote bài nó luôn chứ yêu yêu cc. Nhìn mặt lỳ hãm l bỏ mẹ ra.
Kinh nghiệm qua đêm của tôi thì:
1- Chén 1 short thấy ngon ngoan yêu chiều thì tính tiếp không thì đuổi luôn.
2- Qua đêm với những em đã quen, vừa vui vừa an toàn vừa phê.
Vc knv giờ cũng tắt vote với cmt chê à @@

Tôi đi em này từ hồi còn làm bên đình thôn, gặp 1 lần cho biết chứ cũng ko muốn gặp lại, nhưng run rủi thế nào lại gặp em nó bên miếu đầm lúc đó giá 400k thôi. Tôi thấy mọi cái bình thường ko chê cũng ko có j để khen, nhưng ông bạn đen thật đi giá đã cao mà còn ko phục vụ ra j cả thì em này quả là láo nháo, mong BQT vào xử lý.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi đi em này từ hồi còn làm bên đình thôn, gặp 1 lần cho biết chứ cũng ko muốn gặp lại, nhưng run rủi thế nào lại gặp em nó bên miếu đầm lúc đó giá 400k thôi. Tôi thấy mọi cái bình thường ko chê cũng ko có j để khen, nhưng ông bạn đen thật đi giá đã cao mà còn ko phục vụ ra j cả thì em này quả là láo nháo, mong BQT vào xử lý.
Tôi cũng không hiểu sao em nó lại lên idol KNV. Hay là trước em nó phục vụ tốt còn bây giờ lên idol rồi em nó mới vậy

Back
Bên trên Bottom