• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

RV khánh linh hơn cả mong đợi

sontung123456

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
vừa đi về xong ngồi định thần viết RV cho các bẹn. ;)) ảnh vs ngoài 9/10 r mình dây cây cảnh mà nó ko hề cảnh khoảng 48-55kg gì đó tôi thấy hơi gầy mà đặc biệt nhất đít đéo hề gầy 1 tý nào các bác lên fb tìm em MinhMinh sprot nhìn đít em ý vs Khánh Linh thì ko khác j nhau quá đẳng cấp lúc dogy ôg nào yếu cẩn thận ko lại bảo tôi ko nói trước :)) . Nc rất nhẹ nhàng nhé ae ai thích gu tc ok mà lúc em ấy rên thì lại dâm :)). Vú thì theo cảm quan của tôi thấy hơi cứng nhưng đầu vú nhỏ lại mền lẫn lộn vl luôn ấy :)) eo ót thì đéo có tý nào gọi lại 3 chỉ nhé ae nạc 100% k mỡ thừa đồng hồ cát. Còn khoản sv thì 1 tỷ % luôn nhé đéo tâng bốc j luôn tôi đi cungz vài e củ quả rồi chưa thấy em nào như này làm đủ tgian mới về từ lúc đến lúc phọt chuẩn 30-40p full dv thiếu mỗi lỗ nhị ks cũng ổn áp . Thôi viết vậy xong tôi cũng phải xoá tn các thứ nói xoá các ông hỉu r đó nẫy đi có chụp mà quên ko xin em ấy nên bị xoá r ảnh r tôi vẫn nhớ in trong đầu váy màu trắng bó sát đít phều ra xịp lọt khe. :)) tôi dốt văn ae thông cảm nhưng mà kết luận ae nên thử😉.

Hàng này đi từ hồi 1.5m bên ckv. Đít to như cái lồng bàn. Sv ok như ông này nói.
Thì hồi đó bên ckv có thấy bài 1m5 lúc ấy là ảnh em ấy chụp coplay bò sữa :)) vs lại rv nó k nhiều ấy bác xong 1 hồi thấy có bài ở đây và có ng rv ảnh ọt thực tế nên là sét kèo khám phá luôn thế ra lại ưng luôn mới chết :))

ae nào đi rồi xin review chi tiết hơn ko :) có hình ảnh đính kèm các tốt đang định đi địt em này

KL làm mặt hơi nhiều nhưng đc cái services khỏi chê... Hôn hít tít mù, CIA ngập mồm, người cong cớn lắm. Bướm làm đẹp.

Mông t

đi chưa ông? đít và chiều cao so với Diệp mèo như nàoo, Đọc report thấy đít 100 là t thấy hứng phết này
T hôm qua đi rồi nhé phải nói là quá ok luôn, người e ý ấm áp cực kì luôn, 3 vòng đều đẹp, vòng 3 phải nói là vãi đái luôn, mông căng tròn mềm, t ngửi cải đít và lol luôn thơm phức. Dịch vụ thì quá tuyệt liếm khắp người, bj phê tý chớ, lol thơm sạch nhiều nước ngọt ngọt nữ, đặc biệt có tắm chung nha. So với các e 1 củ hiện tại thì các e kia tuổi gì ăn dc bn ạ. Check nhanh kẻo muộn đặc biệt phục vụ cực kì tần tình thời gian làm việc 40phuts/1shot nên e ý sẽ hẹn h để phục vụ hoặc sẽ qua phòng lâu hơn 1 chút nhưng cực kì ưng nha bn

T hôm qua đi rồi nhé phải nói là quá ok luôn, người e ý ấm áp cực kì luôn, 3 vòng đều đẹp, vòng 3 phải nói là vãi đái luôn, mông căng tròn mềm, t ngửi cải đít và lol luôn thơm phức. Dịch vụ thì quá tuyệt liếm khắp người, bj phê tý chớ, lol thơm sạch nhiều nước ngọt ngọt nữ, đặc biệt có tắm chung nha. So với các e 1 củ hiện tại thì các e kia tuổi gì ăn dc bn ạ. Check nhanh kẻo muộn đặc biệt phục vụ cực kì tần tình thời gian làm việc 40phuts/1shot nên e ý sẽ hẹn h để phục vụ hoặc sẽ qua phòng lâu hơn 1 chút nhưng cực kì ưng nha bn
Nhà nghỉ nào thế ô?

T đang muốn test em này. T thích mông vú ngồn ngồn, quan trọng là đẹp mặt đã
Ông gu giống tôi :)) tôi khuyên nên sét kèo em này đúng thật em ấy gọi hơi khó cứ hỏi trc lúc đi 3 4 tiếng vào. Y hệt tôi rv tôi thề luôn nằm như ông hoàng em ấy bú mút từ lỗ tai đến ngón chân bật cả nhạc vừa bú

Chuẩn ko y hệt tôi rv ko tại k có sét dc cái ảnh hẹn ae lần sau tôi xin ảnh thử xem dc ko.

Back
Bên trên Bottom